TIN TÀI TRỢ.

Tan vỡ một mối tình

• 0 Lượt chia sẻ
  • 933 Lượt đọc
  • 2 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 66 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Chỉ còn 2 tháng nữa là tròn 3 năm ngày 2ta gặp nhau. Em xấu xí bên cạnh anh điển trai, phong trần và rất đào hoa. Em được anh lo lắng, chở che suốt thời gian qua, hạnh phúc lắm đúng không anh? Thế rồi sóng gío đến khi anh đi làm công việc mới, ngày ngày ở nhà chờ đợi anh, rồi dần dần em biết được anh lừa dối em, em đau đớn vật vã rồi cũng hành hạ tinh thần anh. Cuộc sống khép kín làm em như ngẹt thở khi xảy ra chuyện, một mình ôm nỗi đau mà cố gắng sống tiếp. Thế rồi vì thương, vì yêu và vì lo lắng cho anh em đã bỏ qua, nhưng tính tình trẻ con vẫn cứ hành hạ anh mặc dù em nói em đã quên rồi. Anh cố gắng chịu đựng nhưng em nào biết, anh nói anh đang tìm lại cảm giác thuở mới yêu nhau nhưng em làm tan vỡ hết rồi. Và rồi anh bước đi. Cuộc sống của anh sẽ khác, cuộc sống em cũng sẽ khác. Em muốn bỏ đi xa nhưng sợ khi quay lại không còn nhìn thấy anh nữa, em vẫn vậy chờ anh. Anh chẳng bao giờ đọc được những dòng này của em đâu, nhưng thâm tâm em muốn nói với anh rằng. EM THẬT SỰ XIN LỖI VÀ MÃI YÊU ANH. Kẹ iu của em

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 1,033 Bài viết

• 1,245 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi tuctung93 Xem bài viết
    Chỉ còn 2 tháng nữa là tròn 3 năm ngày 2ta gặp nhau. Em xấu xí bên cạnh anh điển trai, phong trần và rất đào hoa. Em được anh lo lắng, chở che suốt thời gian qua, hạnh phúc lắm đúng không anh? Thế rồi sóng gío đến khi anh đi làm công việc mới, ngày ngày ở nhà chờ đợi anh, rồi dần dần em biết được anh lừa dối em, em đau đớn vật vã rồi cũng hành hạ tinh thần anh. Cuộc sống khép kín làm em như ngẹt thở khi xảy ra chuyện, một mình ôm nỗi đau mà cố gắng sống tiếp. Thế rồi vì thương, vì yêu và vì lo lắng cho anh em đã bỏ qua, nhưng tính tình trẻ con vẫn cứ hành hạ anh mặc dù em nói em đã quên rồi. Anh cố gắng chịu đựng nhưng em nào biết, anh nói anh đang tìm lại cảm giác thuở mới yêu nhau nhưng em làm tan vỡ hết rồi. Và rồi anh bước đi. Cuộc sống của anh sẽ khác, cuộc sống em cũng sẽ khác. Em muốn bỏ đi xa nhưng sợ khi quay lại không còn nhìn thấy anh nữa, em vẫn vậy chờ anh. Anh chẳng bao giờ đọc được những dòng này của em đâu, nhưng thâm tâm em muốn nói với anh rằng. EM THẬT SỰ XIN LỖI VÀ MÃI YÊU ANH. Kẹ iu của em
    Em ko có lỗi. Lỗi là ở ng em yêu. Xin lỗi chị nói thẳng đó là thằng hèn, lừa dối em rồi còn bắt em phải quên như chưa có gì xảy ra, ko ăn năn còn giở chứng dỗi ngược lại em thì thôi bỏ quách đi em ah. Sau này nó cắm sừng em mà vẫn muốn em phải ngọt ngào dịu dàng vs nó cho xem.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 66 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

[QUOTE=forgiven;33154108]Em ko có lỗi. Lỗi là ở ng em yêu. Xin lỗi chị nói thẳng đó là thằng hèn, lừa dối em rồi còn bắt em phải quên như chưa có gì xảy ra, ko ăn năn còn giở chứng dỗi ngược lại em thì thôi bỏ quách đi em ah. Sau này nó cắm sừng em mà vẫn muốn em phải ngọt ngào dịu dàng vs nó cho xem.[/QUOTÊ]

Nhìêu lần em nói sẽ chia tay và quên anh nhưng em không làm được chị ah. Em thấy mình yếu đuối và nhu nhược quá. Em nói sẽ không nge dt hay nt trả lời nhưg rồi em cũng không làm được. Em đắn đo lắm mới viết tâm sự này, em muốn trải lòng với những nguời không quen biết để em đỡ phải xấu hổ. Em cảm ơn chị đã đọc những gì em viết và cho em lời khuyên.