Tâm sự ạ ..... thực sự em không biết mình nên làm gì luôn ạ ........Quá mệt mỏi

• 0 Lượt chia sẻ
  • 661 Lượt đọc
  • 5 Trả lời

Những con người thật sự, những chia sẻ thật lòng từ hơn 1 triệu phụ nữ Việt Nam

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Xin co mn ,em năm nay 15 tuổi , mới đây e mới phát hiện chuyện mẹ em thích ng đàn ông khác e thực sự thất vọng về mẹ e .Sự việc bắt đầu nt này :
    -Ngày tết e cầm đt mẹ và thấy 1 thầy giáo gọi cho mẹ e = video call nhưng e đã từ chối vì lúc đó game đag dở nhưng ng đó cứ gọi đến tầm 10 lần ( thực sự việc này cx 0 có gì đáng nói nhưng gọi video call thì hơi k th ý ạ vì có thể gọi bth cx đc mà )
    -Sau đó mẹ đã nói chuyện thân mật vs thầy đó tiếp ạ và rất nhiều lần
    - Mẹ onl Face và Zalo muộn và thường xuyên hơn thường lệ có khi tầm 12 h lun í ạ
    - Đặt biệt hiệu + ẩn trò chuyện trên Zalo + mã khóa với cuộc trò chuyện ng đó
    - Sốc nhất là e vừa đọc toàn bộ tin nhắn của mẹ em nào là'' Giận k'',''Nhớ k ''- '' E giận y nhớ thì a có qt đâu'', '' ...... sến súa lắm ạ
    Lúc đầu e còn hơi chưa tin nhưng bây h thì chắc chắn là đúng ạ
    Thực sự đã có ck và 3 đứa con sao mẹ lại làm vậy ???????? C/s hôn nhân của bme e rất ổn ạ , 0 xích mích cx rất hp sao lại vậy ạ ,bố e rất thw mẹ còn chiều mẹ dù k đc sến súa nhưng bố rất tôn trọng mẹ .Đó chẳng phải là hp rồi sao
    Mn ở đây hãy cho e lời khuyên đi ạ e thực sự 0 muốn mẹ e vs ng đàn ông mà lại là thầy trog trườn nx tiến đến mối quan hệ nào phức tạp hơn nữa ,.....thc sự mệt mỏi ..e còn quá nhỏ để gặp chuyện này

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 28 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

15 tuổi biết cân nhắc thế này là tốt rồi. Ko nên vội vàng quá nhé. Nếu là nói ra ngay sẽ khiến gđ tan vỡ và mẹ em gặp chuyện. Em nên làm là nc với mẹ và cho mẹ giải thích trước. Tuy nhiên cần cẩn thận 1 chút. Tránh trường hợp 2 ng đó sợ quá làm liều. Rất hiếm nhưng ko phải chưa có tình huống bịt đầu mối
    • Thành viên Webtretho
    • 1 năm
    • 94 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi legends2 Xem bài viết
    15 tuổi biết cân nhắc thế này là tốt rồi. Ko nên vội vàng quá nhé. Nếu là nói ra ngay sẽ khiến gđ tan vỡ và mẹ em gặp chuyện. Em nên làm là nc với mẹ và cho mẹ giải thích trước. Tuy nhiên cần cẩn thận 1 chút. Tránh trường hợp 2 ng đó sợ quá làm liều. Rất hiếm nhưng ko phải chưa có tình huống bịt đầu mối
    Súi dại nhé, 15t Nói chuyện với bà mẹ bị tát cho sấp mặt hoặc sẽ hứa hứa thật nhiều rồi thất hứa thật nhiều bức dây động rừng ko bao giờ truy ra dấu vết thế là ông bố bị cắm 1000 cái sừng về sau luôn.
    Có cách y hơn là rình quả tang tại trận thu bằng chứng như hình ảnh video... Một cách bí mật khi nào có những thứ đó có thể ra điều kiện với mẹ và ông tình nhân sẽ không dám tái phạm đâu, mà 15t thì không làm được 1 mình đâu kiếm thêm đồng minh tốt nhất chính là bà ngoại của bé tức má ruột của mẹ bé. Xử lý không khéo cái gia đình bé nhỏ của bé nát về sau.
    • 28 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Fizze Xem bài viết
    Súi dại nhé, 15t Nói chuyện với bà mẹ bị tát cho sấp mặt hoặc sẽ hứa hứa thật nhiều rồi thất hứa thật nhiều bức dây động rừng ko bao giờ truy ra dấu vết thế là ông bố bị cắm 1000 cái sừng về sau luôn.
    Có cách y hơn là rình quả tang tại trận thu bằng chứng như hình ảnh video... Một cách bí mật khi nào có những thứ đó có thể ra điều kiện với mẹ và ông tình nhân sẽ không dám tái phạm đâu, mà 15t thì không làm được 1 mình đâu kiếm thêm đồng minh tốt nhất chính là bà ngoại của bé tức má ruột của mẹ bé. Xử lý không khéo cái gia đình bé nhỏ của bé nát về sau.
    Chỉ có súc sinh mới nghĩ ra cách rình quay video mẹ mình làm bằng chứng mà không cho cơ hội giải thích. Ngoại tình có thể do nhiều lí do. Nếu 2 người đấy hết yêu rồi thì sao? Nếu bố thằng bé cũng ngoại tình thì sao? Họ đồng ý với nu và giả vờ để con trẻ vui thì sao?
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 2,557 Bài viết

• 5,167 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Bé biết Face, Zalo, đt của ng đàn ông kia ko? Nhắn tin cảnh cáo ông ta dừng lại, ko thì bé sẽ báo cho c. C tui mà biết thì ko để yên cho ông. Danh dự, việc làm, gia đình, bản thân của ông sẽ tan nát, mất hết.
    • Thành viên Webtretho
    • 1 năm
    • 94 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi legends2
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Fizze
    Chỉ có súc sinh mới nghĩ ra cách rình quay video mẹ mình làm bằng chứng mà không cho cơ hội giải thích. Ngoại tình có thể do nhiều lí do. Nếu 2 người đấy hết yêu rồi thì sao? Nếu bố thằng bé cũng ngoại tình thì sao? Họ đồng ý với nu và giả vờ để con trẻ vui thì sao?
    Lối suy diễn mang tính chất thần thánh của dòng máu tạp Chủng đây rồi nhớ chuyện ngày xưa ah