TIN TÀI TRỢ.

Tại sao lại có cụm từ "Tình Yêu Của Em Và Người Ấy Trong Sáng , chúng em chưa bao giờ vượt qua Giới Hạn "

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.35K Lượt đọc
  • 2 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 1,309 Bài viết

• 1,009 Được cảm ơn

Như tên thớt ạ...em thật sự không hiểu những bạn viết tâm sự trên đây mỗi lần nhắc đến tình cảm của họ, họ rất hay dùng cái cụm từ này [Tình Yêu Của Em Và Người Ấy Trong Sáng , chúng em chưa bao giờ vượt qua Giới Hạn], thực sự là em không hiểu là họ đang muốn nói gì ?
    Có phải họ nghĩ là không có sẽ thì tình yêu mới gọi là trong sáng ?
    Hay họ nghĩ là chưa sex thì là trong sáng, khi sex rồi thì ko còn gọi là trong sáng nữa ?
    .....

......?????

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• IFR
      Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 544 Bài viết

• 463 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi luxubu2011 Xem bài viết
    Như tên thớt ạ...em thật sự không hiểu những bạn viết tâm sự trên đây mỗi lần nhắc đến tình cảm của họ, họ rất hay dùng cái cụm từ này [Tình Yêu Của Em Và Người Ấy Trong Sáng , chúng em chưa bao giờ vượt qua Giới Hạn], thực sự là em không hiểu là họ đang muốn nói gì ?
    Có phải họ nghĩ là không có sẽ thì tình yêu mới gọi là trong sáng ?
    Hay họ nghĩ là chưa sex thì là trong sáng, khi sex rồi thì ko còn gọi là trong sáng nữa ?
    .....

......?????
    Muốn biết phải hỏi trực tiếp họ chứ
    Lại nhớ đến câu: yêu nhau trong sáng, phang nhau trong tối

Mà công nhận mình rất dị ứng khi đọc, nghe... cái cụm từ đó, nói thật là nó nhàm càm là ràm.
    ...Có phải duyên nhau thì thắm lại
    Đừng xanh như lá bạc như vôi
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 59 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

Đúng là họ nghĩ như vậy rồi đấyyyyyy