TIN TÀI TRỢ.

Sắp cưới vợ tư vấn gấp cần cắt đuôi

• 0 Lượt chia sẻ
  • 5.88K Lượt đọc
  • 71 Trả lời

• Trang 4/4

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 3
  • 4

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 7 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Thằng này nó bị sao vậy? dùng các thủ đoạn để lợi dụng con nhà người ta, giờ muốn cắt đuôi mà lại thiếu cách ư? Đọc cái này vẫn không biết là thật hay giả nữa, nếu thật thì, chủ thớt thật đáng khinh bỉ.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 64 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi cindy_vy Xem bài viết
    Thằng này nó bị sao vậy? dùng các thủ đoạn để lợi dụng con nhà người ta, giờ muốn cắt đuôi mà lại thiếu cách ư? Đọc cái này vẫn không biết là thật hay giả nữa, nếu thật thì, chủ thớt thật đáng khinh bỉ.
    chủ thớt thực ra là tôi,đứa con gái ngu ngốc của câu chuyện trên,và tôi chỉ mún thử 1 lần đứng ở vị trí anh ta nói lên con người thật của anh ta.đó thật sự là lời tường thuật đúng lại tất cả những gì anh ta đã nói và làm với tôi,lời khuyên đây là dành cho tôi,tôi muốn nhận ý kiến khách quan có mềm có mỏng,có cay đắng có cảm thông để buông tay thôi.
    Đừng cố giành lấy một kẻ đã có bồ,vì thứ giành được cũng chỉ là một kẻ phản bội....
    • 432 Bài viết

• 246 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Muốn mọi người tư vấn thì viết cho hẳn hoi tử tế, còn không thì BIẾN ! Mất thời gian của người khác
    • 6 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

WTF,không biết là bạn đang muốn tạo sự chú ý với ai nữa,có bao nhiêu cách hay cách tốt mà không nhất thiết phải chứng tỏ độ ngu bẩm sinh thiên tài tới mức quá đáng như vậy đâu,thằng khốn...
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 38 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Các bạn bị chủ thớt nó lừa
    • 64 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

cảm ơn tất cả sự góp ý,cái chính là tôi muốn lột tả cái ngu của chính mình,tôi chẳng che đậy điều gì hay thêm bớt điiều gì,mọi người nói ngu mới đi tố cáo chính mình,muốn cảm thông tôi có vô vàn cách nói để nhận cảm thông,nhưng cảm thông liệu có đủ mạnh để vựt tôi đứng lên,đó là lí do tôi đêm chiện đời mình kể chân thực không lời lẽ hoa mỹ,cũng không biện hộ cho mình,tôi muốn các bạn nữ cũng hãy nhìn vào tôi mà làm bài học tự yêu lấy bản thân mình.đuongw nhiên nói ra được những điều nàu thì gacgh đá đã dư cho tôi xây vạn lý trường thành luôn rồi.
    Đừng cố giành lấy một kẻ đã có bồ,vì thứ giành được cũng chỉ là một kẻ phản bội....
    • 124 Bài viết

• 42 Được cảm ơn

Loại động vật chứ phải người nữa, mày ra đường sớm bị ô tô đâm chết luôn đi sống làm cái gì hả?
    • 115 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

bạn mới là người cần phải suy nghĩ
    • 2 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

đọc mà tội cô gÁI
    • 30 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Chia sẻ cái điều tồi tệ đó lên đây chủ top cũng bị nhiều gạch đá rồi nhỉ, mình chỉ nói thêm một câu là coi chừng luật nhân quả nhé.
    • 64 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

xin cảm ơn mọi sự góp ý.
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 41 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Thất đức quá, cuộc đời có những kẻ làm khổ con người ta như vậy nhỉ, khổ cho bạn nữ nào dính vào anh này.
  • Trang 4/4

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 3
  • 4