Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Sắp cưới thấy bói nói cố lấy sau này sẽ chia ly!

• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.83K Lượt đọc
  • 41 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn chủ top nghe câu này bao giờ chưa nhỉ :"Bói ra ma, quét nhà ra rác" ^^
    Em độc thân
    Em
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    ...không quyến zũ >"<

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 1,700 Bài viết

• 1,604 Được cảm ơn

Mấy ông thầy bói nói là nói vậy thôi, em đừng xem nặng quá. Tý - Thìn là tam hợp. Còn giả sử không hợp thì có thể di căn đổi số cho yên tâm. Với lại nếu theo thuyết ngũ hành - phong thuỷ thì còn liên quan tuổi con cái, hướng đất hướng nhà....bla bla bla...

Khi kết hôn rồi xem gia sự từng năm để thay đổi phong thuỷ là được mà. Quan trọng là tình yêu để tiến tới hôn nhân em ah. Chúc em đừng vì một câu nói của ông thầy bói mà để tuột mất hạnh phúc cả cuộc đời!
    • 33 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Thầy bói: Chỉ cần 1 câu thôi (ở thì tương lai) làm nhiều người mất ăn, mất ngủ.
    Người thường: Nói cả ngàn câu (ở thì hiện tại) nhưng người ta vẫn ăn ngủ vô tư.
    Thầy nói chẳng sai đâu, vì ổng là thầy mà.
    Thầy này giỏi đấy, chủ Top cho xin địa chỉ và số điện thoại đi,
    Ở đời đã ghét khó thương
    Đừng đem thương ghét cản đường...
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

toàn vớ vẩn, thầy nào xem bói giỏi xem hộ tớ đề về bao nhiêu phát để tớ bán nhà tớ đánh. Bói toán để cho vui chứ tin để mà quyết định cả cuộc đời e là không đc
    • 14 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Hay_xin_hun Xem bài viết
    Thầy bói: Chỉ cần 1 câu thôi (ở thì tương lai) làm nhiều người mất ăn, mất ngủ.
    Người thường: Nói cả ngàn câu (ở thì hiện tại) nhưng người ta vẫn ăn ngủ vô tư.
    Thầy nói chẳng sai đâu, vì ổng là thầy mà.
    Thầy này giỏi đấy, chủ Top cho xin địa chỉ và số điện thoại đi,
    Bak oi, e dag dau đầu mà bak cứ bong dua e . Toi e lam.
    • 14 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Tren WTT co bak, me nao bit ve tu vi khong? Phan tich TH cua e voi a??? E thi lo 1 chut, con me e Thi quyet liet lam a.
    • 6,641 Bài viết

• 11,802 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    yêu thì cưới, cuộc sống vợ chồng còn nhiều cái phải lo chứ đâu chỉ mỗi cái tuổi, chắc mẹ em vẫn có điều gì chưa tin tưởng ở chàng rể tương lai thôi, nói chuyện với mẹ và nói chuyện với ng yêu để tìm cách giải quyết tốt nhất, chứ bây giờ em cứ ngồi phân tích tuổi cũng không ra được thêm cái gì hay ho đâu. Chúc em mọi việc tốt lành, năm mới hạnh phúc
    • 977 Bài viết

• 5,156 Được cảm ơn

Thành viên cảm ơn nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Chủ top PM cho tớ tên, địa chỉ, tuổi tác cụ thể để tớ nhờ người yêu tớ xem cho. Lăng xê tí, người yêu tớ cũng biết xem bói, tử vi và khá nổi tiếng keke.
    Hua Chen Yu 华晨宇 亲爱的弟弟

691ece2d3bcd70cda759217e1bc19db3
    hoa-than-vu-muon-gianh-mua-ve-concert-cua-minh-fans-chuc-anh-khong-gianh-duoc-ve-nao-6d859a
    • 14 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi memeoxinhxinh Xem bài viết
    Chủ top PM cho tớ tên, địa chỉ, tuổi tác cụ thể để tớ nhờ người yêu tớ xem cho. Lăng xê tí, người yêu tớ cũng biết xem bói, tử vi và khá nổi tiếng keke.
    Nữ : 1-8-88( h Hợi )
    Nam : 9-19-84 ( buoi trua, ko nho cxac)
    Ban xem jup menh cai !Thank ban nha.
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 692 Bài viết

• 515 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi BunnyAki Xem bài viết
    Hjx ko lẽ mai mốt để ý ai là phải hỏi tuổi hỏi ngày trước, hợp thì tiến ko thì chạy hả chòy, biết chừng nào mới có người iu đây th_208
    Ờ,thì vậy đó. Lúc nào cũng quan trọng là tuổi tác có hợp nhau ko. Cũng đúng mà. Rất hay nữa là khác! Phải biết tin 1 chút.
    Phía bên nhà ngoại mình có 2 bà dì. 1 dì 88 cưới chồng 87,xem tuổi nói là k hợp nhau cuối cùng sống tới giờ mấy chục năm hp và giàu có.
    1 dì nữa thì ko biết tuổi nhưng nghe ngoại nói là xem tuổi cũng k hợp nhau gì đó nhưng sống với nhau dc 8,9n gì rùi. Giàu có vô cùng và hp nữa.
    Nhưng mình nghĩ 2 TH này hên xui thui. Nói chung thì phải xem tuổi ở những ông thầy đáng tin cậy mới dc. Vì k đơn thuần nói 88 và 87 ko hợp nhau dc mà ngta còn xét về nhiều yếu tố lắm! Cung,mạng...bla,bla...Ôi thôi,k biết!hjhj...
    Cuộc đời ta sống có gì khổ cho bằng khổ tâm.
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 692 Bài viết

• 515 Được cảm ơn

Mà thiệt,sao 88 lận đận về tình duyên thía ko biết! Đắm đuối con cá chuối lun ak! haha...
    Mà thấy 88 cái gì cũng lận đận nhưng tình duyên thì nặng 1 ak!
    Cuộc đời ta sống có gì khổ cho bằng khổ tâm.
    • 33 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi gcgaucon88 Xem bài viết
    Tren WTT co bak, me nao bit ve tu vi khong? Phan tich TH cua e voi a??? E thi lo 1 chut, con me e Thi quyet liet lam a.
    Nếu Mẹ quyết liệt như thế thì bây giờ tạm thời đừng có cố xem này xem nọ nữa.
    Bây giờ bình tĩnh xem Mẹ phản đối chỉ vì lý do tuổi hay vì lý do nào khác nữa, sau khi xác định được lý do rồi tính tiếp.
    Cha Mẹ nào cũng thương con hết, chính vì thương nên sợ con cái sẽ khổ. Nếu phản đối chỉ vì tuổi tác thì không phải là không giải quyết được, khi đó chúng ta sẽ thực hiện "mưa dầm thấm lâu", hai bạn đừng công khai tình cảm nữa (cái này phải làm công tác tư tưởng với người yêu nha! tạo cho người yêu có niềm tin, cái này rất quan trọng đấy), nhờ những người lớn tuổi uy tín tác động từ từ vào Mẹ bạn, để Mẹ biết và tin rằng tình yêu của hai đứa được xây dựng trên nền tảng vững chắc, chân thành và chuyện tuổi tác kia sẽ không ảnh hưởng đến hạnh phúc của hai đứa,
    "Không có chuyện gì mà không làm được nếu có quyết tâm" Cố lên!
    Ở đời đã ghét khó thương
    Đừng đem thương ghét cản đường...
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 447 Bài viết

• 129 Được cảm ơn

hơ, chuyện xem tuổi e cũng k rõ, nhưng mẹ em bảo là: nếu k hợp, nếu có yêu thương nhau thì cũng vận vào kinh tế,hoặc là đường con cái, con cái sinh ra k bệnh tật thì ảnh hưởng trí tuệ, còn nếu k thì gia đình k hạnh phúc, hoặc một trong 2 ng... nhiều lắm, bay giờ ng ta toàn xem tuổi hợp thì mới chiến tiếp thoy,mấy anh đi làm đều thế cả, còn mấy nhóc xác định yêu thì yêu ấy thì chưa quan tâm đâu.
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình nghe nói thân-tý-thìn là tam hợp mà,nhưng mình nhớ tuổi bạn thì hợp nhất là tuổi Canh Thân(1980),lấy nhau thì giàu lắm.hi..hi..còn tuổi Tý thì mình ko nhớ rõ,để mình xem lại.
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 911 Bài viết

• 458 Được cảm ơn

Thời nào rồi mà người trẻ còn mê tín vậy ko biết ? Khuyên bạn thật lòng nếu bạn đã lăn tăn vậy nghĩa là tình yêu của bạn cũng chưa đủ lớn đâu ,chả cần thầy nói ngay người trong cuộc đã làm 2 đứa 2 nơi rồi .lần sau nhớ trước khi quen thì hỏi tuổi xem xét hết đi nhé ,thật tội cho anh bạn
    [/URL][/B]
    • 1,258 Bài viết

• 1,300 Được cảm ơn

Coi bói sẽ sinh ra tự kỷ ám thị, vì thế sau này lúc nào mình cũng nghĩ nó như thế thì nó sẽ như thế. Cho nên tốt nhất không nên xem bói hay tử vi, cái gì tới nó tới thôi.
    Cuộc đời đó có bao lâu mà hững hờ
    • 14 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Hôm nay chính thức nhà trai đến xin cưới. Cũng không biết cđời sau này thế nào nhưng thôi đã chọn thì không quay đầu lại. Đã chọn ng mình yêu thì e không hối hận. Các mẹ ủng hộ e nhé !!! Yêu các mẹ nhiều. ^^ .
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 77 Bài viết

• 72 Được cảm ơn

Tớ cũng 88 này, muốn năm nay cưới cho xong mà còn nhiều cách trở quá. Đằng ấy đi xem bói tham khảo thôi, còn đừng nhất nhất mọi việc theo thầy bói, yêu rồi thì cưới, 25 tuổi rồi, có phải 21,22 đâu mà nhiều lựa chọn. Đc lấy ng mình yêu là may mắn rồi. Mình sợ nhất lấy chồng chỉ để mang tiếng có chồng...
    Tặng các mẹ Ebook món ăn ngày Tết cực ngon và chuẩn. Download TẠI ĐÂY
    • 365 Bài viết

• 422 Được cảm ơn

thôi nếu lo lắng quá thì đừng cưới
    ko sau này lấy nhau về đi xem thầy nào thầy phán rằng phải đi ngoại tình mới có con e rằng bạn cũng xông pha
    người ta đi xem là xem ngày xem tháng tốt lấy nhau
    tin thì tin 1 vừa 2 phải thôi
    duy tâm thì cũng vừa......
    nói như bạn gở mồm thấy phán mai bạn gặp hạn ko qua khỏi rồi về bạn cũng suy nghĩ vẩn vơ
    yêu mà ko tin vào tình yêu cứ tin vào 3 cái trò bói toán cuồng nhiệt rồi vác họa lúc nào chẳng hay
    các cụ cũng chẳng dạy....vô sư vô sách trời bất trách
    nếu tớ mà là ny cậu, chẳng cần cậu hỏi ý kiến mọi ng đâu
    tớ bỏ cậu luôn lấy về chả biết cậu nghe thầy rồi hại lúc nào ko biết
    p/s: mọi ng thông cảm ko hiểu sao đọc topic này em rất bực mình

Thượng đế nặn ra tôi như thế nào, thì tôi là là thế nấy.
    Và vì Người hài lòng nên tôi cũng hài lòng

.
    • 14 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bongdem1010 Xem bài viết
    các cụ cũng chẳng dạy....vô sư vô sách trời bất trách
    nếu tớ mà là ny cậu, chẳng cần cậu hỏi ý kiến mọi ng đâu
    tớ bỏ cậu luôn lấy về chả biết cậu nghe thầy rồi hại lúc nào ko biết
    p/s: mọi ng thông cảm ko hiểu sao đọc topic này em rất bực mình
    Sao bạn lại phản ứng tiêu cực như thế nhỉ? Thế bạn cso nghe câu : "có kiêng có lành không ?. Đã là kinh nghiệm của ng đời để lại thì cũng fải suy nghĩ chứ. Đứng ở ngoài cuộc thì nói dễ lắm bạn ạ !