Sao lại nắm tay ?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.01K Lượt đọc
  • 3 Trả lời

Những con người thật sự, những chia sẻ thật lòng từ hơn 1 triệu phụ nữ Việt Nam

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 53 Bài viết

• 56 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Chào các mẹ! mình băn khoăn muốn xin ý kiến các mẹ về việc như sau, mình rất bực bội và khó chịu.
    Tình hình là hôm trước mình đi ăn cưới thằng bạn học cùng đại học, chỉ mỗi mình là con gái còn lại 20 thằng con trai. Gặp nhau sau 10 năm ra trường vui khôn tả.
    Vấn đề là một thằng em ( kém mình một tuổi) ngày xưa cứ gặp mình là nó giang tay ra và nói : " em yêu chị" và nhìn mình như là đắm đuối lắm. Lúc đó ở lớp đại học có 2 con bạn mình đều thích nó ra mặt. Mình nghĩ có thể nó làm vậy với mình là để từ chối khéo 2 bạn kia chứ chẳng có ý gì đâu. Ra trường mỗi đứa một nơi không liên lạc.
    Gặp lại, trên đường đi ô tô về hà nội, nó nhất định cầm tay mình, và mình giựt ra, cứ liên tục như vậy, nó chẳng ngại gì và mình không hiểu nó nghĩ gì nữa. Mình hỏi tại sao nó không nói, nó bảo chị thay đổi quá, ngày càng mạnh mẽ rồi. Nói thật ngày xưa mình cũng có cảm tình với nó. Nhưng mình thắc mắc lắm, tại sao nó lại làm vậy? vậy là có ý gì, các mẹ đã ai gặp tình huống này chưa? cảm ơn các mẹ đã đọc.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

C vanlanh oi c còn làm giấy tờ siêu âm giả nữa K ai. Giúp e vs ạ
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mk thấy bạn giúp mọi người làm được giấy khám thai giả bạn giúp mk đc không ạ
    • 12 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Cũng k ngoại trừ rằng là bạn trai đó có tình cảm với bạn thật .