TIN TÀI TRỢ.

SÀI GÒN - Thành thật mà nói thì em muốn có người yêu lắm rồi :)))

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.18K Lượt đọc
  • 4 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 36 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Thành thật mà nói thì em muốn có người yêu lắm rồi =). Thấy các bạn bè có người quan tâm chăm sóc em cũng muốn, huhu, bản thân được mọi người xung quanh chấm mà dễ dễ cũng đc 7đ, riêng e chỉ tự tin được khoản tính cách thôi. Mãi vẫn chưa gặp được ý trung nhân hjxhjx, có ai cảm thấy có duyên thì chống ế dùm em 9x cái với ạ, email của em cuchoami1192@gmail.com =))). Em cảm ơn cả nhà ^^
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 36 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Hi chào anh chị và các bạn trong diễn đàn
    Hôm nay tự dưng lại nhớ tới bài viết cách đây 9 tháng của mình, tâm trạng vui vẻ nên muốn viết vài điều.
    Trước giờ mình hông bao giờ tin và cũng không ủng hộ tình yêu qua mạng, nhưng cách đây 9 tháng, có lẽ vì 1 nhân duyên nào đó, mà mình đã viết bài này, và cũng nhờ vậy mà mình và anh có duyên gặp nhau.
    Không biết tương lai ra sao, nhưng hiện tại mình cảm thấy rất hạnh phúc và may măn khi gặp được anh, 1 người con trai hơn mình mong đợi. Mình chỉ biết là tụi mình phải cố gắng hơn nữa để mối nhân duyên này được tốt đẹp hơn
    Minh muốn nhắn nhủ với các bạn là tình yêu có thể đến từ bất cứ đâu, tùy duyên của mỗi người, qua mạng hông thể biết được là tốt hay xấu nhưng cũng có thể không xấu (như mình từng nghĩ lúc trước). Tuy nhiên nhất là các bạn gái thì nên thận trọng khi tìm hiểu qua mạng nhé. Chúc mọi ng sớm tìm được 1 nữa của mình và hạnh phúc.
    Gửi anh yêu của emmmm, em biết là anh cũng hông có dùng nick diễn đàn này nhiều nữa và có thể cũng hông đọc được bài này, nhưng em vẫn muốn nói là : Cảm ơn anh vì tất cả những gì đã dành cho em, thật may mắn khi gặp được anhhh
    • 52 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Chúc bạn sẽ luôn vui vẻ hạnh phúc trong tình yêu nhé.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 36 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thuyluyen665 Xem bài viết
    Chúc bạn sẽ luôn vui vẻ hạnh phúc trong tình yêu nhé.
    Cảm ơn bạn nhiều nhé
    • 49 Bài viết

• 7 Được cảm ơn