Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Rối tung khi quen trai sắp đầu 4. 7x ạ.

• 0 Lượt chia sẻ
  • 975 Lượt đọc
  • 5 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cần một lời khuyên của những anh chị nào đã trải qua.
    Giờ mới biết là có duyên để quen nhau, còn nợ thì vẫn còn đang lơ mơ, k rõ sẽ đến đâu.

Mình quen anh qua công việc, mình là 9x đời đầu còn anh đã gần đầu 4.
    Mình xác định k có chuyện tình cảm trong công việc và k thích người cùng nghề, thế mà anh hội tụ những điều ấy, tiếp xúc dần rồi cũng có tình cảm.

Có một điều mình đắn đo, quen cũng được gần 1 năm. nhưng gần đây anh mới nói để xem 2 đứa có hợp nhau thì mới về ra mắt hai bên. Nghe được điều ấy mình thấy mừng , Mình thấy anh đầu 4 rồi mà cứ bình chân như vại, chẳng thấy nói rõ khi nào đưa mình về ra mắt,

Đôi lúc cảm thấy k tin tưởng anh, quen nhau gần 1 năm mà mình chưa gặp ai là người thân của anh, nh chắc chắn 1 điều là anh chưa có vợ

Cuối tuần thỉnh thoảng gặp nhau, nhìn nhau tí rồi bibi " Anh về".
    Đôi lúc muốn bít rõ ràng, là anh muốn 2 đứa thế nào? Tương lai ra sao? Nhưng chưa bao giờ mình nghe anh nói.
    Mình thì luôn muốn định hướng cho cuộc sống, nhưng có pải đã vội vàng lắm k?
    Không để dành thời gian, tư tưởng cho những việc khác.

Có chăng anh thật sự có tình cảm với mình?

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 158 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi cocxoaioi Xem bài viết

Có một điều mình đắn đo, quen cũng được gần 1 năm. nhưng gần đây anh mới nói để xem 2 đứa có hợp nhau thì mới về ra mắt hai bên. Nghe được điều ấy mình thấy mừng , Mình thấy anh đầu 4 rồi mà cứ bình chân như vại, chẳng thấy nói rõ khi nào đưa mình về ra mắt,
    Quan điểm cá nhân của anh thì anh thấy bạn ý có tình cảm với em rồi đó nhưng đang trong giai đoạn suy xét tình cảm của bản thân xem thực sự có chốt được không, anh bạn này a thấy em có thể tin cậy được. Mấy lão già tụi anh xác định đã đưa về nhà là có thể happy ending luôn em ạ.
    Trăm năm ai dễ bỏ ai
    Chỉ thêu nên gấm, sắt mài nên kim
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em nghĩ trước tiên phải hiểu hoàn cảnh và cách sống của nhau thì mới có happy ending đc ạ, nhưng anh k cho em thấy và hiểu được anh thì làm sao có thể đi xa.
    Như em thấy, anh còn đang còn muốn 1 mình, chưa sẵn sàng để chia sẻ cs.
    • 158 Bài viết

• 562 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi cocxoaioi Xem bài viết

Đôi lúc cảm thấy k tin tưởng anh, quen nhau gần 1 năm mà mình chưa gặp ai là người thân của anh, nh chắc chắn 1 điều là anh chưa có vợ

Cuối tuần thỉnh thoảng gặp nhau, nhìn nhau tí rồi bibi " Anh về".
    Đôi lúc muốn bít rõ ràng, là anh muốn 2 đứa thế nào? Tương lai ra sao? Nhưng chưa bao giờ mình nghe anh nói.
    Mình thì luôn muốn định hướng cho cuộc sống, nhưng có pải đã vội vàng lắm k?
    Không để dành thời gian, tư tưởng cho những việc khác.

Có chăng anh thật sự có tình cảm với mình?
    Em ơi mấy anh già là hay mắc bệnh suy nghĩ nhiều và còn suy nghĩ khá lâu nữa . Em đã bao giờ thử mở lời hỏi anh í về tương lai của hai người chưa? anh í trả lời sao? Theo ý kiến cá nhân chị thì chị thấy tình cảm của anh í dành cho em hơi hời hợt Đừng suy nghĩ nhiều mà làm gì, ngoài kia còn nhiều người thú vị hơn anh này nhiều.
    • 581 Bài viết

• 312 Được cảm ơn

bạn ơi 7x rùi ng ta phải suy xét kỹ và khó tính nên mí còn chưa lấy vk chứ bạn. Nên bạn cứ từ từ bạn còn tg mà. Tìm hiểu kỹ nhé!
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Duyên em làm sao ý, em cũng quen nhiều người, nh chẳng thấy thích thú gì cả, nên được thời gian là em dừng lại hết.
    Em thì chưa bao giờ hỏi về tương lai 2 người? Em vẫn còn ngại ngùng nên chưa hỏi được gì.