Quen nhau 1.5 năm mà bạn gái không cho quan hệ

• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.63K Lượt đọc
  • 8 Trả lời

Những con người thật sự, những chia sẻ thật lòng từ hơn 1 triệu phụ nữ Việt Nam

Đến trả lời mới nhất
    • 15 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình và cô ấy quen biết nhau hơn 1.5 nam. 2 bên đều biết. Thỉnh thoản ở gần nhau, mình xin quan hệ mà bạn gái không cho.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 811 Bài viết

• 506 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thaivanthang Xem bài viết
    Mình và cô ấy quen biết nhau hơn 1.5 nam. 2 bên đều biết. Thỉnh thoản ở gần nhau, mình xin quan hệ mà bạn gái không cho.
    Bạn gái bạn là người tốt biết giữ gìn bản thân, bạn nên tôn trọng và yêu thương cô ấy mới đúng. Quan niệm 30 vẫn chưa là tết, nên chưa cưới thì chưa chưa quan hệ là điều chính xác của con gái. Khi quan hệ rồi bạn thay lòng đổi dạ, không cưới cô ấy thì sao? Yêu 1,5 năm rồi, hai bên biết nhau hết thì nên qua lại rồi tổ chức cưới về chung 1 nhà để quan hệ thỏa mái đi bạn. Xác định cưới nhau trước sau gì cũng của mình có gì mà vội
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 129 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Đừng nóng vội như thế boy
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 455 Bài viết

• 147 Được cảm ơn

Bạn chịu đc 1,5 năm mà k đi ra ngoài thì bạn cũng giỏi thật. Thôi cố gắng nhé!

Hi vọng người yêu bạn nhận ra bạn là 1 người đàn ông tốt mà nghĩ thoáng ra :P
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Nghe bạn kể mà tôi thấy lãng phí vài cơ hội. Hồi sinh viên tôi quen 1 bạn nữ, có gặp nói chuyện lần đầu tiên rất tình cảm, rất hợp nhưng lúc ấy mới trở thành sinh viên nên ngại. Thế rồi cũng chả gặp lại lần thứ 2. Giá khi ấy cứ vật đại ra mà hôn thì biết đâu chẳng thất vọng như bây giờ, nghĩ lại mà tôi tiếc lắm. Bây giờ chẳng bao giờ còn cơ hội nào nữa vì đi làm rồi thì người ta không còn vô tư, trong sáng như thời còn đi học.
    • 283 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

Căng nhể
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 103 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Nếu xác định cưới thì quan hệ không dùng bao cao su, khi nào bạn gái có bầu thì cưới luôn, nhỡ về sau cưới hỏi xong rồi về nhà quan hệ mãi vẫn chưa có bầu thì nguy, ăn cơm trước kẻng nó lợi ở chỗ đấy, còn chưa muốn cưới dùng bao cao su thì chả bao giờ có bầu được, nếu yêu lâu rồi bạn gái chưa cho quan hệ thì chỉ là trên mức tình bạn chứ chưa phải là tình yêu thực sự, tình yêu phải đi liền với tình dục thì cảm xúc mới thăng hoa.Bạn gạ thêm bạn gái vài lần mà không cho thì chia tay tạm thời 1 lúc khoảng 1 tuần ko gọi điện ,nt hay làm gì cả, lúc đấy bạn gái sẽ cho thôi, kể cả mà ko cho thì bạn đi chơi gái ở ngoài đầy mà, giờ khoảng 200k trở lên là tàu nhanh được với 1 em rồi, cần gì phải bạn gái =)).
    • 34 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Bạn phải cảm thấy may mắn vì có cô bạn gái như vậy. Cô ấy có giới hạn của bản thân. Nếu bạn thấy mọi cái đều chín rùi thì cưới đi. Các bạn có cả quãng đời còn lại để làm điều đó. Chứ là người yêu thì vẫn là trai lạ, chưa phải là chồng. Nên bạn gái bạn làm vậy là đúng.
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 4,803 Bài viết

• 15,432 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Vãi vậy là thớt quen chỉ nhăm nhăm đòi quan hệ thôi à? vậy đừng tìm con nhà lành, quen mấy cô gái hư ấy.