Nước hoa vũ khí số 1 để cua gái

• 0 Lượt chia sẻ
  • 5.78K Lượt đọc
  • 54 Trả lời

Những con người thật sự, những chia sẻ thật lòng từ hơn 1 triệu phụ nữ Việt Nam

Đến trả lời mới nhất
    • 308 Bài viết

• 223 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi yu_ri Xem bài viết
    Tiện đây mọi người cho em hỏi. Giả sử đang tán mà biết đối phương bị "hách từ trong nôi" thì các bác có thay đổi tâm trạng ko ạ?:Battin ey:
    Hic với anh thì,.. anh thề anh hứa là ...chạy mất dép em ạ ~.~
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 3,842 Bài viết

• 5,712 Được cảm ơn

Ai cũng có ưu và nhược điểm, cái chính là tình cảm của họ thế nào thôi. Bệnh đấy cũng bình thường mà, có rất nhiều cách để hạn chế mùi. lol. Mình chưa gặp đối tượng nào bị thế
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 308 Bài viết

• 223 Được cảm ơn

hic biết mình "dính" thì phải chữa chứ, hoặc ko thì cũng phải rề dô na cho tự tin
    chứ cứ tung tăng khủng bố lỗ mũi người khác thế thì ko chạy hơi phí
    mờ sao đang bàn về nước hoa tự dưng lôi hách nôi vào làm chi vại
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 4,399 Bài viết

• 8,712 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nothing_else_matter Xem bài viết
    hic biết mình "dính" thì phải chữa chứ, hoặc ko thì cũng phải rề dô na cho tự tin
    chứ cứ tung tăng khủng bố lỗ mũi người khác thế thì ko chạy hơi phí
    mờ sao đang bàn về nước hoa tự dưng lôi hách nôi vào làm chi vại
    Thì cùng là mùi hương mà anhrooling:.
    @jackz: Jackz chưa gặp nên chưa biết thế nào thôi. Đúng là hơi bị khủng bố đó:Laughing:.
    Thôi em ko làm loãng topic nữa đâu. Sr chủ top ạ.
    Happy together
    wgID1vJK0RpaNpe4Yuh9x
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 226 Bài viết

• 187 Được cảm ơn

úi, thích nhất cái vụ "mùi thơm", mũi em nhạy cảm nên em rất thích ngửi mùi gì thơm thơm. anh nào có cái mùi nào mà vừa mũi mình đúng là...ko tán cũng đổ đúng như quảng cáo của bác chủ top :Laughing: dùng nước hoa hay mà, miễn là cảm thấy người thơm tho là thích oy^^
    • 399 Bài viết

• 1,281 Được cảm ơn

Hình như bạn làm tiếp thị , quảng cáo cho loại nước hoa P/H chứ không phải bạn nói chuyện về cách sừ dụng nước hoa làm cho phái nữ mê.
    Tôi không biết bạn vô tình hay cố ý quãng cáo cho thưông hiệu này.???
    Đối với bạn mùi Paris Hilton Fragrance khi dùng nó sẻ làm cho phái nử thich theo quảng cáo của bạn??? nhưng thật tế múi nước hoa nầy dị ứng với nhiều phái nử.Nó chưa phải là loại top 25 của nước hoa đàn ông. Paris Hilton Perfumes -(Paris Hilton Fragrance) . Đàn ông tại Mỹ ít xài loại nầy.
    Nhất là vào mùa hè mấy ông đi party ma dùng loại nầy thì mấy cô dị ứng lắm.
    TOP 10 loại nước hoa của đàn ông trện thê giới thích dùng :

1) Aqua di Gio (Giorgio Armani for men)

2 ) Cool water (Davidoff for men)
    3 ) Eternity (Calvin Klein for men)
    4) D & G light blue ( bY DOLCE GABANNAA FOR MEN)
    5) Nautica Voyage ( Nautiaca for men)
    6) Chrome ( Loriis Azzaro for men)
    7) Yves Saint Laurent for Men
    8) Obsession by(Calvin klein for men
    9) Versace pour Homme (by Versace for men)
    10) Dolce Gabbana (the one for men)

10 loại trện căn cứ theo số lượng yêu thích Chứ Nó chưa chắc la loại top ten đắc tiền.
    Nước hoa đác tiền chưa chắc đả là loại ưa thích của nhiều người
    Thực thế đàn ông không cần dùng nước hoa nhiều ngoại trừ có Party, Quan trong nhất là khữ mùi hôi nách và mồ hôi.
    Vì thế khi tăm xong đàn ông ờ Mỹ họ thuòng dùng lotion mùi dịu có chất Vitamine E bôi khắp người. Khi phài nử đứng gần sẻ ít ngửi dược mùi mồ hôi và mùi hôi nách .Lotion loại nầy bồi sau khi tắm làm thân hình tỏa ra mùi dể chịu ai đứng gần se nhận biết ngay. Dặc biệt nó không làm nồng mùi mồ hôi đàn ông và nước hóa lẩn lộn
    Nó cũng có loại lotion đạc biệt cho đan ông khử mùi mồ hôi . mùi thơm rất nhẹ phà nử ít có bị dị ứng. Vì thế dằn ông không cần thiết bôi nước hoa..ùi nầy khi về VN , người thân hay choc quê là mùi Viet kieu
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 6,578 Bài viết

• 7,661 Được cảm ơn

Mềnh có vợ rồi nhưng vẫn đang dùng Allure homme sport for men của Channel
    ===========================================
    Giờ đây pháo đã tịt ngòi,
    Gia tài còn lại một vòi nước trong.
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 3,842 Bài viết

• 5,712 Được cảm ơn

Loại Aqua di Gio, loại này thơm dịu mát. Nhiều chị em cũng thích mùi này, nhưng em thấy nhiều người dùng quá, có khi vào 1 Party phải có vài người dùng rồi. Mùi này dùng mùa hè là ổn chút, chứ mùa đông phải dùng mùi nào ấm ấm ngọt ngọt. Giờ đang dùng Paul Smith, cũng tàm tạm..
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2,782 Bài viết

• 4,518 Được cảm ơn

Từng bị obsessed với ba mùi này.. Gợi nhớ nhiều kỷ niệm..
    Cảm nhận của riêng mình là mùi hương lịch lãm, mát mẻ nhưng vẫn nam tính và trẻ trung hấp dẫn:LoveStruc:
    ...and that innocent smile of you could ease all pains...
    • 698 Bài viết

• 921 Được cảm ơn

Hi mình đang nói dẫn chứng là bản thân mình xài Paris Hilton For Men
    tùy cảm nhận của từng người phụ nữ thôi, chứ loại top
    với đắt tiền chắc gì chị em đã thích mùi đấy
    Trích dẫn Nguyên văn bởi thichnoichuyenvui Xem bài viết
    Hình như bạn làm tiếp thị , quảng cáo cho loại nước hoa P/H chứ không phải bạn nói chuyện về cách sừ dụng nước hoa làm cho phái nữ mê.
    Tôi không biết bạn vô tình hay cố ý quãng cáo cho thưông hiệu này.???
    Đối với bạn mùi Paris Hilton Fragrance khi dùng nó sẻ làm cho phái nử thich theo quảng cáo của bạn??? nhưng thật tế múi nước hoa nầy dị ứng với nhiều phái nử.Nó chưa phải là loại top 25 của nước hoa đàn ông. Paris Hilton Perfumes -(Paris Hilton Fragrance) . Đàn ông tại Mỹ ít xài loại nầy.
    Nhất là vào mùa hè mấy ông đi party ma dùng loại nầy thì mấy cô dị ứng lắm.
    TOP 10 loại nước hoa của đàn ông trện thê giới thích dùng :

4) D & G light blue ( bY DOLCE GABANNAA FOR MEN)
    5) Nautica Voyage ( Nautiaca for men)
    6) Chrome ( Loriis Azzaro for men)
    7) Yves Saint Laurent for Men
    8) Obsession by(Calvin klein for men
    9) Versace pour Homme (by Versace for men)
    10) Dolce Gabbana (the one for men)

10 loại trện căn cứ theo số lượng yêu thích Chứ Nó chưa chắc la loại top ten đắc tiền.
    Nước hoa đác tiền chưa chắc đả là loại ưa thích của nhiều người
    Thực thế đàn ông không cần dùng nước hoa nhiều ngoại trừ có Party, Quan trong nhất là khữ mùi hôi nách và mồ hôi.
    Vì thế khi tăm xong đàn ông ờ Mỹ họ thuòng dùng lotion mùi dịu có chất Vitamine E bôi khắp người. Khi phài nử đứng gần sẻ ít ngửi dược mùi mồ hôi và mùi hôi nách .Lotion loại nầy bồi sau khi tắm làm thân hình tỏa ra mùi dể chịu ai đứng gần se nhận biết ngay. Dặc biệt nó không làm nồng mùi mồ hôi đàn ông và nước hóa lẩn lộn
    Nó cũng có loại lotion đạc biệt cho đan ông khử mùi mồ hôi . mùi thơm rất nhẹ phà nử ít có bị dị ứng. Vì thế dằn ông không cần thiết bôi nước hoa..ùi nầy khi về VN , người thân hay choc quê là mùi Viet kieu
    • Chờ kích hoạt
    • 9 năm
    • 758 Bài viết

• 1,116 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi jackz Xem bài viết
    Loại Aqua di Gio, loại này thơm dịu mát. Nhiều chị em cũng thích mùi này, nhưng em thấy nhiều người dùng quá, có khi vào 1 Party phải có vài người dùng rồi. Mùi này dùng mùa hè là ổn chút, chứ mùa đông phải dùng mùi nào ấm ấm ngọt ngọt. Giờ đang dùng Paul Smith, cũng tàm tạm..
    Công nhận luôn nhờ rất đại trà luôn, nhưng vẫn thích, mình cũng dùng . Ah àm mình nói cái này không biết đúng không, ý kiến cá nhân thôi, mình để ý những anh nào dùng Giò thường có chút j " đ.ĩ" tính không phải theo nghĩa negative đâu nhé, ý là có chút j đấy :-s mình khó tả qá. Theo như mình để ý thì mấy zai mình quen dùng mùi này đều hơi điệu đọt một tí, õng ẹo một tí , hơi đàn bà một tí )
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 3,842 Bài viết

• 5,712 Được cảm ơn

Aqua di Gio thì em có cảm giác thiên về sexy hơn, và em cũng dùng đúng 1 lần. Cũng có nhiều chị em không thích người yêu hay chồng dùng nước hoa. Cá nhân em thấy, dùng nước hoa rất lịch sự khi giao tiếp ở giữa đám đông, hội nghị hay 1 cuộc họp nhỏ.. nhưng dùng sao đừng để nặng mùi quá.. chứ không thì..
    Các ACE có bí quyết dùng nước hoa sao cho giữ được mùi lâu, và thơm nhẹ nhàng không ợ?
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 1,595 Bài viết

• 999 Được cảm ơn

Cóa 1 mùi nc hoa, nam sức zô mềnh cứ nghe y chan như mùi của mí pà già khó tính á. Hôm nọ đi zới 1 trai trót miệng "anh hôm nay cứ như bà già khó tính ý, xài mùi gì thế" trai im lun (mềnh tính hỏi để khuyên mí đứa bạn mềnh sau này đừng dùng). Hiện tại chỉ biết 1 loại men xài gức dị ứng là chai lolita 4men mùi kinh khủng cực
    Sân khấu cuộc đời
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 5,981 Bài viết

• 7,101 Được cảm ơn

Giai nhà em ứ dùng nước hoa nước hoét gì sất, chỉ dùng after shave thôi (ko gí mặt vào để hít hà thì ứ ngửi thấy:Smiling. May chứ nếu ko nước hoa vợ nước hoa chồng oánh nhau chan chát:Silly:
    Ngụ đi, ko đùa nữa, mẹ đẻ em bé bây giờth1 th1th1th1
    10 = 7.56:Crying:
    • 698 Bài viết

• 921 Được cảm ơn

bạn mua phải nước hoa lởm thì nó sẽ không giữ
    được mùi lâu = nước hoa xịn
    thơm nhẹ nhàng thì dùng hugo boss thử xem
    Trích dẫn Nguyên văn bởi jackz Xem bài viết
    Aqua di Gio thì em có cảm giác thiên về sexy hơn, và em cũng dùng đúng 1 lần. Cũng có nhiều chị em không thích người yêu hay chồng dùng nước hoa. Cá nhân em thấy, dùng nước hoa rất lịch sự khi giao tiếp ở giữa đám đông, hội nghị hay 1 cuộc họp nhỏ.. nhưng dùng sao đừng để nặng mùi quá.. chứ không thì..
    Các ACE có bí quyết dùng nước hoa sao cho giữ được mùi lâu, và thơm nhẹ nhàng không ợ?
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 3,842 Bài viết

• 5,712 Được cảm ơn

Hê hê chị Kẹo, thì phải thống nhất với chồng là khi nào anh dùng thì em nghỉ và em nghỉ thì anh dùng chứ lol. Em dùng thì đứng cạnh phải mũi thính mới thấy mùi.. cũng gần như after shave ồi.
    onglaovabienca, em chưa mua nước hoa ở VN bao giờ. Ý em nói là dùng như nào cho giữ mùi lâu, chẳng lẽ cứ tương thẳng vào quần áo thì bao nhiêu nước hoa cho vừa Vì thế có 1 lần em đã cmts là dùng nước hoa cả một nghệ thuật..
    • 2,782 Bài viết

• 4,518 Được cảm ơn

Ba mình dùng Giò mà thấy õng ẹo gì đâu nhỉ :Worried: rất nam tính ấy chứ. Thật ra mùi nước hoa chuẩn ở ngoài, dùng lên người sẽ khác đi một chút vì hòa vào mùi cơ thể đặc trưng của mỗi người nữa, bởi vậy nên cần thử lên người mình một chút, đặc biệt là mấy loại eau de perfume lúc mới thử sẽ nồng ấm hơn một chút và sau đó mùi sẽ thay đổi dần.

Eau de perfume đậm đặc hơn eau de toilette nên sẽ duy trì mùi hương lâu hơn (hình như 8hrs+) và cách để duy trì mùi hương lâu cơ bản nhất là dùng vào những vùng ít bị bay mùi chẳng hạn như sau tai, cổ, một chút ở tóc; riêng mình hay dùng ở khuỷu tay và cổ tay nữa.
    Còn cách professional hơn là dùng sữa tắm, lotion đồng bộ với mùi nước hoa.. nếu dùng lâu và đều đặn thì mùi nước hoa (nhiều layers đó) sẽ bám lâu như mùi cơ thể tự nhiên của mình luôn. Cách này phù hợp nếu mình đặc biệt thích một mùi nào đó :Smiling:
    :Rose::Rose:
    • 698 Bài viết

• 921 Được cảm ơn

Thắc mắc lạc đề tý tại sao nick lại là girl on top ??
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Girl.on.Top Xem bài viết
    Ba mình dùng Giò mà thấy õng ẹo gì đâu nhỉ :Worried: rất nam tính ấy chứ. Thật ra mùi nước hoa chuẩn ở ngoài, dùng lên người sẽ khác đi một chút vì hòa vào mùi cơ thể đặc trưng của mỗi người nữa, bởi vậy nên cần thử lên người mình một chút, đặc biệt là mấy loại eau de perfume lúc mới thử sẽ nồng ấm hơn một chút và sau đó mùi sẽ thay đổi dần.

Eau de perfume đậm đặc hơn eau de toilette nên sẽ duy trì mùi hương lâu hơn (hình như 8hrs+) và cách để duy trì mùi hương lâu cơ bản nhất là dùng vào những vùng ít bị bay mùi chẳng hạn như sau tai, cổ, một chút ở tóc; riêng mình hay dùng ở khuỷu tay và cổ tay nữa.
    Còn cách professional hơn là dùng sữa tắm, lotion đồng bộ với mùi nước hoa.. nếu dùng lâu và đều đặn thì mùi nước hoa (nhiều layers đó) sẽ bám lâu như mùi cơ thể tự nhiên của mình luôn. Cách này phù hợp nếu mình đặc biệt thích một mùi nào đó :Smiling:
    :Rose::Rose:
    • 2,403 Bài viết

• 8,489 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Xã mình mùi mồ hôi kg nặng,ổng lại chăm chỉ xài nước hoa hàng ngày vì đó là thói quen nên nguời ổng lúc nào cũng thơm thơm.Chiều về ôm chầm lấy lão còn nghe cái mùi thơm thơm ấy,yêu thế.Nói chung mình thích đàn ông có mùi nước hoa thoang thoảng hơn là 1 nguời để tự nhiên nhưng mồ hôi nặng mùi,nhất là ông nào"hách từ trong nôi" thì đúng là:Sick: Bạn nào thích mùi cơ thể tự nhiên cũng kg sao,với điều kiện nguời đó đừng có "viêm cánh" nhé.
    080825100416-176-513

LOVE YOU MY QUÁCH TĨNH
    • 2,782 Bài viết

• 4,518 Được cảm ơn

Cho mình trả lời lạc đề topic theo câu hỏi trên luôn
    ..thời buổi con gái có thể chủ động và lãnh đạo trong mọi việc mà trước đây chỉ có con trai làm