TIN TÀI TRỢ.

Nỗi buồn không tên

• 0 Lượt chia sẻ
  • 8.26K Lượt đọc
  • 75 Trả lời

• Trang 1/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 4

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 71 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Vừa xem xong Lương Sơn Bá-Chúc Anh Đài. Cuộc đời sao mà buồn thế. Yêu nhau mà không lấy được nhau. Có duyên mà không có phận. Thuyền trôi đi đâu, bến nằm chờ một mình. Như vậy, thà cặp bồ còn hơn nhỉ?

Các mẹ thấy thế nào?

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 11 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bác này hay nhể! Hehe! xem xong film lại muốn đi ăn phở á! Thế film ý thành tác phẩm cho bác có tư tưởng hiện đại - keke! chắc Đạo diễn chưa nghĩ ra :Laughing:
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 2,286 Bài viết

• 330 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi typnhanoi Xem bài viết
    Vừa xem xong Lương Sơn Bá-Chúc Anh Đài. Cuộc đời sao mà buồn thế. Yêu nhau mà không lấy được nhau. Có duyên mà không có phận. Thuyền trôi đi đâu, bến nằm chờ một mình. Như vậy, thà cặp bồ còn hơn nhỉ?

Các mẹ thấy thế nào?
    Bác này chắc lại muốn bị khóa nick đây:Smiling:
    Yêu nhau mà không lấy được nhau mới có chuyện để nói,để nhớ, để tiếc... con cá mất là con cá to mà bác :Laughing:
    • 3,178 Bài viết

• 287 Được cảm ơn

vừa gặp bác typnhanoi ở bên topic tâm sự "Đúng or Sai", hihihi bác còn bảo đàn bà thật lắm chuyện, xem phim thui mà bác, sao bác lại nhạy cảm quá vậy, chị Haidang02 đã nói rồi đó thôi, yêu nhau mà đến được với nhau, sinh con đẻ cái ... hic thì còn gì để mà nuối tiêc, nhớ thương nữa (hic mà đã thành được đôi rồi thì có khi giừ lại đang ngồi ca cẩm về nhau ... ý chứ, chẳng có gì để nuối tiếc nữa) ... Phù ... đúng là 1 vòng luẩn quẩn các bác nhỉ????

Mà nếu làm theo giải pháp "đi cặp bồ còn hơn" của bác thì khi đã cặp bồ rồi lại than thở "giá như mình gặp nhau sớm hơn..., giá như...giá như " ui :Sigh: :Sigh: :Sigh:
    Những hành tinh ngẫm rồi thấy lạ... Bồng bềnh mà vẫn theo nhau...!!!
    Em với anh ừ thì cũng lạ... Bồng bềnh cho tới mai sau...!!!:LoveStruc:
    QDApp7
    :Kiss:
    XOVCp7

Nhà 2008 của tớ! :Kiss::Kiss::Kiss:
    • 227 Bài viết

• 771 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018

Các mẹ thấy thế nào?
    Từ cặp bồ chỉ dành cho các bố mẹ có "mối quan hệ tình cảm không được pháp luật thừa nhận" thôi. Còn typnhanoi rõ ràng là single, vẫn có cơ hội tìm bến bờ của mình chứ???

Năm mới, chúc bạn đặt tên được nỗi buồn sẽ đến của mình, nỗi buồn vì tìm được bến bờ và phải chia tay với những lời cay độc dành cho chị em trên 4rum.:Rose: :Rose: :Rose:
    Trái tim em chia ba phần tươi đỏ
    Em dành cho con phần nhiều, phần cho bố mẹ, và phần để... anh.... yêu:LoveStruc:
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 556 Bài viết

• 70 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018

Các mẹ thấy thế nào?
    không biết con người thật của bác là thế nào đây, mít ướt thế bác ơi đó là cái chuyện ngày xửa ngày xưa rồi.
    • 71 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Thỉnh thoảng xem phim tình cảm tâm lý xã hội, xem Pearl Habor, Hero...., gặp những cảnh đau thương, nghe Khánh Ly hát Trịnh Công Sơn nhìn tuyết rơi ngoài khung cửa...., mình cũng rơi nước mắt. Không biết mình có đa sầu, đa cảm không nhỉ???
    • 169 Bài viết

• 162 Được cảm ơn

Bác này buồn cười thật, hình như trong từ điển của bác í chỉ có mỗi từ "cặp bồ" hay sao í.
    • 856 Bài viết

• 634 Được cảm ơn

bổ sung thêm nhé : trong đầu của bác ấy toàn nghĩ mọi chuyện xxx thôi, chắc họ hàng nhà trư bát giới, ko ăn thịt heo mà. he he
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 358 Bài viết

• 64 Được cảm ơn

Thỉnh thoảng xem phim tình cảm tâm lý xã hội, xem Pearl Habor, Hero...., gặp những cảnh đau thương, nghe Khánh Ly hát Trịnh Công Sơn nhìn tuyết rơi ngoài khung cửa...., mình cũng rơi nước mắt. Không biết mình có đa sầu, đa cảm không nhỉ???
    Hihi ko ngờ bác là nam nhi mà cũng mau nước mắt thế ah? Hóa ra trên đời này vẫn còn có người giống mình vậy chứ! Có thời gian em cứ tưởng tâm hồn mình đã bị chai sạn đi theo năm tháng và những chuyện "cơm áo gạo tiền" vụn vặt đời thường, nhưng may sao chưa đến mức đó!:Smiling: Đợt này em cũng hay theo dõi bộ phim về thiên tình sử Lương - Chúc đấy mà vẫn thấy lâm ly thương cảm lắm dù cho đây là lần thứ n xem về tích này rồi! Mà mỗi lần thoáng nghe được câu thơ hay bài hát gì về chuyện Tình Yêu em cũng dễ bị "tức cảnh sinh tình" lắm, lại tiếc nhớ một thời yêu đương đắm say, về những điều đã từng hẹn ước với người ta mà đến nay chính mình không thực hiện được, và lại mơ về...:Sigh:
    Cả nhà ta cùng yêu thương nhau!!! La là lá...

• Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 118 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi un in 2007 Xem bài viết
    bổ sung thêm nhé : trong đầu của bác ấy toàn nghĩ mọi chuyện xxx thôi, chắc họ hàng nhà trư bát giới, ko ăn thịt heo mà. he he
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 118 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

tình chỉ đẹp khi còn dang dở, đời chỉ lỡ khi đã vẹn câu thề
    • 42 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Em là em ủng hộ bác Tờ phờ nờ lắm! Bác cứ cặp bồ thoải mái đi ạ. Nhưng mà xã hội này nhiều anh giai nói được mà k làm được lắm! Kiểu như mồm mép đỡ chân tay ý, các bác nhỉ! :Laughing:
    Song kiếm hợp bích :Rose:
    • 2,869 Bài viết

• 5,287 Được cảm ơn

Nói thật là tớ k thể nào đọc nổi cái chữ kí của đồng chí FM này, trình mình còi quá:Crying: :Crying:
    - khong an thit lon: chắc là không ăn vịt lộn chứ nhể???:Sigh: :Sigh: :Thinking:
    - uong nuoc suong: chắc là uống nước xương, xướng thì phải ạ???:Sigh: :Sigh: :Thinking:
    - chien binh hoi : có phải là chiến binh Hôi????:Sigh: :Sigh: :Thinking: kỳ wá
    Bác nay tuy đã Dà dồi
    Dà dồi nhưng vẫn vui tươi

"Tất cả chỉ là thư giãn"
    • 71 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi vo-tích-su Xem bài viết
    Nói thật là tớ k thể nào đọc nổi cái chữ kí của đồng chí FM này, trình mình còi quá:Crying: :Crying:
    - khong an thit lon: chắc là không ăn vịt lộn chứ nhể???:Sigh: :Sigh: :Thinking:
    - uong nuoc suong: chắc là uống nước xương, xướng thì phải ạ???:Sigh: :Sigh: :Thinking:
    Binh pháp Tôn Tử: thật là hư, hư là thật. Ý nghĩa nào tùy người đọc.
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 110 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Quyết tâm không ăn thịt lợn, chỉ ngồi họp & uống nước suông- để trở thành chiến binh Hồi giáo chân chính.
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 797 Bài viết

• 2,265 Được cảm ơn

đôi khi ta hát lời hát nghêu ngao
    thương một vì sao giờ xa quá rồi
    đôi khi ta thèm nghe lời em nói
    dẫu biết bây giờ chỉ là xa xôi
    • 130 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Cả đa tài và đa tình nữa bác ạ!
    :Laughing:
    • 58 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Có một số % -không xác định được- ngây thơ, vô tư, đáng yêu một cách đáng ngạc nhiên, như... mình.

Chít này, chít này, tuýp phờ nờ này, vô tích sự này. Tôi cai được hai hôm rồi đấy các bố nhé.
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 2,286 Bài viết

• 330 Được cảm ơn

:Laughing: , mời bố cháu về bên thư giãn nhé
  • Trang 1/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 4