Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Những biện pháp khắc phục nỗi cô đơn bất chợt

• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.38K Lượt đọc
  • 32 Trả lời

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 232 Bài viết

• 145 Được cảm ơn

Đang có người iu, k pải là chia chân chia tay mà vẫn buồn não ruột, vẫn cô đơn hàng ngày, ngày lễ tết vẫn thui thủi 1 mình...chỉ vì yêu phải tên lạnh lùng, mọt sách, lúc nào cũng công việc và công việc...hic hic...
    Tớ tham gia hội này với, có ai muốn càphe thì alo tớ nhé!

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 6 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Ko biết có phải ném đá hội nghị ko mọi người đang tìm cách khắc phục cô đơn, còn mình, mình nghĩ cô đơn thì cũng chỉ là cảm giác, chấp nhận nó và biến nó thành một sự thú vị trong cuộc sống thì tốt hơn
    mình ăn 1 mình, ở 1 mình, rất cô đơn, nhiều khi tủi thân phát khóc khi mỗi lần đi làm về lại lủi thủi đi ăn tối 1 mình cho xong bữa tuy nhiên, mãi cũng quen, và mình chấp nhận nó và tìm niềm vui khi cô đơn mình thích dạo phố một mình, thích cafe 1 mình đọc sách nghe nhạc
    mình thấy thú vị mà :->
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 407 Bài viết

• 259 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Lady.Yen Xem bài viết
    Sắp đến thứ 7 rùi các bác nhỉ? Những ngày cuối năm cập rập mua sắm.,Bác nào rảnh rỗi thì xuống chỗ cháu,cháu làm hướng dẫn viên du lịch miễn phí..Chỗ cháu gần biên giới,tình hình cuối năm mua bán thì không pải nói rùi ạ,chợ nhiều hơn người mua,liền san sát nhau..
    Ở đâu thế nhỉ? cho mình một vé được không nhỉ
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 110 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi be_stronger Xem bài viết
    Ở đâu thế nhỉ? cho mình một vé được không nhỉ
    Dạ,ở Móng Cái,Quảng Ninh bác ạ. Xa quá bác nhỉ,nhưng bác mà đi thì đúng là không muốn về nữa bác ạEm ở đấy mười mấy hai mươi năm rồi mà cũng chưa thấy nơi nào tuyệt như này bác ạ. Em là em yêu quê em lắm...
    Rất vui được chào đón bác đến với quê em ạ
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 110 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi kunkun123 Xem bài viết
    Ko biết có phải ném đá hội nghị ko mọi người đang tìm cách khắc phục cô đơn, còn mình, mình nghĩ cô đơn thì cũng chỉ là cảm giác, chấp nhận nó và biến nó thành một sự thú vị trong cuộc sống thì tốt hơn
    mình ăn 1 mình, ở 1 mình, rất cô đơn, nhiều khi tủi thân phát khóc khi mỗi lần đi làm về lại lủi thủi đi ăn tối 1 mình cho xong bữa tuy nhiên, mãi cũng quen, và mình chấp nhận nó và tìm niềm vui khi cô đơn mình thích dạo phố một mình, thích cafe 1 mình đọc sách nghe nhạc
    mình thấy thú vị mà :->
    Cháu đôi lúc cũng như vậy bác ạ,cảm giác thấy thanh bình lắm bác ạ. Cứ tối thứ 7 đôi lúc mấy đứa bạn như kiểu chúng nó cũng thương cháu,"tranh giành" nhau đưa cháu đi chơi,điện thoại cứ gọi là tít tít suốt nhưng cháu cũng kệ,để cho chúng nó tự xử,cháu đã yên vị trong quán CF quen thuộc của cháu rồi ạ...:Smug::Smug:
    • 84 Bài viết

• 44 Được cảm ơn

Đến bao giờ mình mới cảm thấy tự do tự tại khi cô đơn , như trước kia nhỉ . Giờ cô đơn là thấy buồn kinh khủng khiếp , lại phải lao vào làm gì đấy khác , ở bên người thân ....
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 110 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi glassmoon Xem bài viết
    Đến bao giờ mình mới cảm thấy tự do tự tại khi cô đơn , như trước kia nhỉ . Giờ cô đơn là thấy buồn kinh khủng khiếp , lại phải lao vào làm gì đấy khác , ở bên người thân ....
    Như cháu để có được "nội công chưởng thâm hậu" như hôm nay là chưa đầy 5 tháng... Nhanh quá không bác
    • 291 Bài viết

• 63 Được cảm ơn

nghe 1 bài hát, 1 bộ phim để xem, rủ bạn bè đi chơi v...vv...vv
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 38 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

Cô đơn bất chợt? nhiều lúc thấy mình trống rỗng, xung quanh mình không có ai, mình ngồi một mình, không phải như thường lệ là nhớ tuổi học trò đã qua, một mối tình dang dở hay nhớ người thân mình đang ở xa. Kỳ lạ thay hôm nay lại nhớ một người chưa từng gặp mặt, một người chỉ được nghe giọng nói qua mobile, được biết đến một phong cách trẻ trung, dẽ thương, đáng yêu qua internet, cứ chiều chiều hết giờ làm là mình chờ cmt của nàng, vào online xem mình có được tin offline nào không? nhưng có lẽ nàng không để ý gì mình cả, vẫn vậy chỉ thấy nàng qua avatar, không một lời nhắn nhủ, dù chỉ là một từ đối với mình thế là đủ và rồi lại nghĩ đến một ngày không xa nàng sẽ đứng trước mặt mình bằng da bằng thịt, cười nói vui tươi như những ngày gặp nàng trên internet. thế là cô dơn bất chợt lại tan biến, lại nghĩ đến một tương lai tươi đẹp và đầy ắp những tiếng cười đang ở phía trước.,,,
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 46 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

xem sách hoặc ngủ hoặc lập cái 2pic giống mình đi
    thông báo...chữ kí của bạn to quá...nhét không vừa
    • N_K
      Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 400 Bài viết

• 363 Được cảm ơn

Ngủ cho hết buồn
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 4,287 Bài viết

• 6,095 Được cảm ơn

đêm lạnh quá ! :Battin ey:
    Ms. Dung - khanh.vy 0902.193 880.

Dù ngày nắng hay ngày mưa.... vẫn yêu em như ngày xưa !
    fN7dp7
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 2,339 Bài viết

• 4,140 Được cảm ơn

Tìm cái gì cho mình làm đi ạ!

Công việc, đam mê sẽ cuốn mình chạy theo thời gian là xong!

Nhanh qua mà!
    Hấp dẫn, Quyến rũ và nóng bỏng! ĐÂY

Đây Ạ -
    Tuổi 20 Em Bước vào đời!
  • Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2