Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Những ai không dám thổ lộ lòng mình với người đó thì vào đây....

• 0 Lượt chia sẻ
  • 9.54K Lượt đọc
  • 198 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 387 Bài viết

• 178 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi cangseu1 Xem bài viết
    Tớ thì ko yêu anh nào là bộ đội đâu. Đi công tác suốt mình ứ chịu được. Tớ nói là sang làm dự án với mấy ông bộ đội ý, chỉ dám quát mấy a đi cùng mình. Còn mình cấm dám ho he gì, cứ cười toe toét. Ko hiểu nổi. Thế nên mới bảo bạn thế để mình trị cho. Rơi vào tay mình gạo say ra cám hết.:Laughing::Laughing::Laughing:
    Hichic. Trường hợp này thì bạn chắc k trị đc đâu. Vì anh bạn tớ lại chuyên đi kiểm tra, thẩm định mấy cái dự án đấy. Ah mà có thói quen hay lắm, trong công việc có chuyện j cũng kể cho mình nghe hết. Dù có là bí mật quốc gia...Hay hôm nay đi họp ở đâu được phong bì bao nhiêu...hehe...Nói thôi chứ không cho mình xem đâu nhé. Nhiều lúc không hiểu đc nữa...

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 362 Bài viết

• 78 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi selena_nguyen Xem bài viết
    Mình cũng nghĩ như bodynguyen: vì sĩ diện, vì tự ái con gái nên mình chẳng dám thổ lộ. Sợ anh ấy đánh giá thầp mình, sợ nhiều thứ lắm. Vì trong mắt anh ấy, mình vẫn luôn là 1 cô bé có tính tự ái cao. Vì thế mà anh toàn gọi mình là Tiểu Thư. Sợ anh ấy không nhìn nhận mình như ngày xưa...:Crying:
    bạn có theo dõi chương trình HTKNNTT k? bây giờ con cái thổ lộ trước k có gì là xấu hổ hay ngại ngùng cả, bạn cứ mạnh dạn lên, nếu k anh ấy đi k biết bao giờ về đó.Hãy can đảm bạn nhé
    • 387 Bài viết

• 178 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Hoa Ly Xem bài viết
    Ơ đi vào rồi lại đi ra thôi Tớ thổ lộ hết cả rồi Mấy vụ thổ lộ này đối với tớ dễ ẹc a!
    Bái phục! bái phục! Thế thổ lộ rùi kết quả ra sao hả Hoa Ly?
    • 387 Bài viết

• 178 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi mekongreen Xem bài viết
    bạn có theo dõi chương trình HTKNNTT k? bây giờ con cái thổ lộ trước k có gì là xấu hổ hay ngại ngùng cả, bạn cứ mạnh dạn lên, nếu k anh ấy đi k biết bao giờ về đó.Hãy can đảm bạn nhé
    Ui nhưng từ bé mình chưa thổ lộ trc bao giờ. Đứa bạn thân mình bảo hay mình gửi bức thư này cho anh ấy. Thế cũng là thổ lộ nhỉ? Anh ấy đi vài tuần thôi. Nhưng sợ khoảng cách không gian và cả lòng người nữa.....:Sigh:
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 922 Bài viết

• 97 Được cảm ơn

Hichic. Trường hợp này thì bạn chắc k trị đc đâu. Vì anh bạn tớ lại chuyên đi kiểm tra, thẩm định mấy cái dự án đấy. Ah mà có thói quen hay lắm, trong công việc có chuyện j cũng kể cho mình nghe hết. Dù có là bí mật quốc gia...Hay hôm nay đi họp ở đâu được phong bì bao nhiêu...hehe...Nói thôi chứ không cho mình xem đâu nhé. Nhiều lúc không hiểu đc nữa...
    Mấy anh thẩm định vào tay tớ vẫn chết như thường. Nhưng mà thôi, tha cho anh ý, của bạn mà.
    • 387 Bài viết

• 178 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi bobynguyen Xem bài viết
    chốt lại là muốn anh quỳ gối, ngậm hoa hồng, lắp bắp tỏ tình chứ ji
    hihi. Cũng không mong đc như vậy đâu. Vì với tình cách của anh ấy thì chuyện đó chỉ là trong mơ. Chỉ cần sau chuyến công tác, anh ấy lại quay về bên mình như xưa và nói: Anh nhớ Tiểu Thư nhiều lắm...
    • 439 Bài viết

• 136 Được cảm ơn

vừa nhận được tin em về. Không biết nên vui hay không:RaisedEye
    • 3,744 Bài viết

• 782 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi superchicken Xem bài viết
    vừa nhận được tin em về. Không biết nên vui hay không:RaisedEye
    lại cô bạn gái rất giàu ở Sing luôn rất yêu và luôn tôn trọng hơn bác dù giỏi hơn bác vài cái đầu hả ???
    • 3,744 Bài viết

• 782 Được cảm ơn

hihi. Cũng không mong đc như vậy đâu. Vì với tình cách của anh ấy thì chuyện đó chỉ là trong mơ. Chỉ cần sau chuyến công tác, anh ấy lại quay về bên mình như xưa và nói: Anh nhớ Tiểu Thư nhiều lắm...
    chẳng qua là bác muốn danh muốn phận đàng hoàng
    chứ em ở mức độ tình cảm như của bác thì cứ thế mà tiến tới tới, bước vèo vèo trên con đường tình yêu thôi
    gỡ rối ở đây là : lừa hôm nào gần giai, để anh hôn cho ta phát, rồi khe khẽ gục đầu vào ngực giai, thế là hợp lý hoa câu chuyện tình yêu, bước sang 1 giai đoạn mới
    • 387 Bài viết

• 178 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mấy anh thẩm định vào tay tớ vẫn chết như thường. Nhưng mà thôi, tha cho anh ý, của bạn mà.
    Hì.có khi bạn gặp anh ấy rùi cũng nên. Anh ấy hay kể cho mình nghe về công việc lắm. Anh ấy bảo bj vào mấy cty có liên quan đến quân đội bây giờ toàn tuyển những em trẻ, xinh, phải tốt nghiệp loại giỏi. Nói tiếng Anh như gió. Mình nghe mà xót ruột. Không biết trong các em ấy có em nào đong đưa j không nữa
    • 387 Bài viết

• 178 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    chẳng qua là bác muốn danh muốn phận đàng hoàng
    chứ em ở mức độ tình cảm như của bác thì cứ thế mà tiến tới tới, bước vèo vèo trên con đường tình yêu thôi
    gỡ rối ở đây là : lừa hôm nào gần giai, để anh hôn cho ta phát, rồi khe khẽ gục đầu vào ngực giai, thế là hợp lý hoa câu chuyện tình yêu, bước sang 1 giai đoạn mới
    Tiếc là anh ấy ôm rùi, hun cũng rùi luôn... Nhưng chẳng nói gì. Thế nên từ đó mình chẳng cho hun nữa. Chỉ thỉnh thoảng cho ôm chút thôi.:Laughing:
    • 439 Bài viết

• 136 Được cảm ơn

lại cô bạn gái rất giàu ở Sing luôn rất yêu và luôn tôn trọng hơn bác dù giỏi hơn bác vài cái đầu hả ???
    THế cô không có gì để nói với anh sau khi về hả:Surprise::Surprise::Surprise:
    • 3,744 Bài viết

• 782 Được cảm ơn

Tiếc là anh ấy ôm rùi, hun cũng rùi luôn... Nhưng chẳng nói gì. Thế nên từ đó mình chẳng cho hun nữa. Chỉ thỉnh thoảng cho ôm chút thôi.:Laughing:
    thế thì cứ thế mà yêu thôi, mặc định ngầm anh và ta có tình cảm với nhau ! còn tình với nhau ngày nào thì hay ngày đó, chuẩn bị sẵn tâm lý 1 ngày anh bước ra khỏi cuộc đời mình ko báo trước, nhưng hạnh phúc vì mỗi ngày đc gần anh
    ko danh ko phận những cũng ko rằng buộc ji trách nhiệm nghĩa vụ với nhau cả

• 12 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Khi biết con tim em kg chịu dừng lại, em đã vội vàng rời xa anh để nó kg có cơ hội được phát nổ vì em biết anh kg phải giành cho em. Nhưng những ngày xa anh là những ngày em phát điên vì nhớ. Những khi kg còn chuyện gì để làm, em lại lấy điện thoại ra và sms nhưng rồi lại xóa chứ chưa bao h dám gửi. Em chưa bao h rơi vào tình cảm đơn phương, em chưa bao h nghĩ mình lại phải lòng 1 người đàn ông có gia đình. Thế mà bây h em lại phát điên lên vì 1 người đàn ông đang có 1 mái ấm hạnh phúc và lại hơn em tới 27 tuổi. Em yêu anh nhiều hơn em tưởng, nhưng em chưa bao h dám thổ lộ lòng mình cho anh biết, em kg biết em còn kìm chế được đến bao h? Em đã rời Hà Nội được 1 tháng, nhưng trái tim em vẫn còn ở lại. Đến bao h em mới thôi kg nghĩ về anh?
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 922 Bài viết

• 97 Được cảm ơn

Hì.có khi bạn gặp anh ấy rùi cũng nên. Anh ấy hay kể cho mình nghe về công việc lắm. Anh ấy bảo bj vào mấy cty có liên quan đến quân đội bây giờ toàn tuyển những em trẻ, xinh, phải tốt nghiệp loại giỏi. Nói tiếng Anh như gió. Mình nghe mà xót ruột. Không biết trong các em ấy có em nào đong đưa j không nữa
    Tớ gặp sao đc chứ. Tớ hổng biết nửa chữ tiếng anh nào, lại ngu nữa.:Crying::Crying::Crying:
    • 3,744 Bài viết

• 782 Được cảm ơn

Tớ gặp sao đc chứ. Tớ hổng biết nửa chữ tiếng anh nào, lại ngu nữa.:Crying::Crying::Crying:
    thế nên đề nghị cô đừng chém gió !
    • 3,744 Bài viết

• 782 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi superchicken Xem bài viết
    THế cô không có gì để nói với anh sau khi về hả:Surprise::Surprise::Surprise:

ra topic khác nhá, cái này giành cho người đó mà !
    • 387 Bài viết

• 178 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    [QUOTE=bobynguyen;10990054]
    thế thì cứ thế mà yêu thôi, mặc định ngầm anh và ta có tình cảm với nhau ! còn tình với nhau ngày nào thì hay ngày đó, chuẩn bị sẵn tâm lý 1 ngày anh bước ra khỏi cuộc đời mình ko báo trước, nhưng hạnh phúc vì mỗi ngày đc gần anh
    ko danh ko phận những cũng ko rằng buộc ji trách nhiệm nghĩa vụ với nhau cả

[/QUOTE
    ăc ăc. Bác bopbi nói vậy thì nói làm gì. Em đang rầu ruột lắm rùi...Em không muốn là người yêu Giấu mãi thế....
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 922 Bài viết

• 97 Được cảm ơn

thế nên đề nghị cô đừng chém gió !
    Em sẽ chém bằng Tiếng Pháp luôn.
    • 439 Bài viết

• 136 Được cảm ơn

ra topic khác nhá, cái này giành cho người đó mà !
    Cô đi về im thin thít bao nhiêu công anh mách cô chỗ đàn đúm vui chơi.