Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Những ai không dám thổ lộ lòng mình với người đó thì vào đây....

• 0 Lượt chia sẻ
  • 9.54K Lượt đọc
  • 198 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 61 Bài viết

• 36 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Bạn chủ Top ơi, thích thì cứ nói , = chát hay email gì đó. Nhưng mà theo tớ nghĩ thì có thể tình trạng này là đang 50-50, chàng cũng có quan tâm bạn kiểu galant của đàn ông thôi, chưa chắc đã phải là tình yêu đâu.
    Chúc vui.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 579 Bài viết

• 178 Được cảm ơn

Hay rủ anh đó chơi trò đuổi hình bắt chữ, hay chiếc nón kỳ diệu đi. Vừa thư giãn vừa ý nghĩa.
    • 3,744 Bài viết

• 782 Được cảm ơn

em thì ko thik cách của chị sumo, nói thế nào nhỉ ? khôn ngoan quá ....
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 922 Bài viết

• 97 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi selena_nguyen Xem bài viết
    @bobynguyen: Tính cách cũng kiêu lắm anh ah. Không dễ thích hay yêu ai đó đâu. Em gọi 1 lần sau đêm Noel rùi. Nhưng hôm ấy anh ấy bảo đang viết báo cáo trình lên sếp. Thấy e không vui anh ấy bảo:" vậy em tìm quán nào gần gần, ngồi 1chút thôi k ngồi lâu đc. Vì báo cáo này rất quan trọng....". Em tự ái nên bảo thôi để hôm khác. Anh ấy bảo thứ 2 or thứ 3. Mà hnay là thứ 3 rùi....Thực lòng là em mong gặp. Nhưng gặp cũng không bít nên nói gì...
    Cho mình số or nick chat. Mình mắng cho de kèn, khỏi kiêu. Mấy anh bộ đội pháo binh gặp mình là cứ goị là xoắn quẩy, cấm dám ho he.:Laughing::Laughing::Laughing:
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 1,553 Bài viết

• 745 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bobynguyen Xem bài viết
    em thì ko thik cách của chị sumo, nói thế nào nhỉ ? khôn ngoan quá ....
    He he, thế mà có người lại bảo là DỐT đấy! :Laughing::Laughing::Laughing:

Nhưng mà nhát chết thì chỉ thế thôi, hi vọng có ngày họ hồi tâm chuyển ý mà quay ra cưa mềnh :Laughing::Laughing::Laughing:
    • 3,744 Bài viết

• 782 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi sumo82 Xem bài viết
    He he, thế mà có người lại bảo là DỐT đấy! :Laughing::Laughing::Laughing:

Nhưng mà nhát chết thì chỉ thế thôi, hi vọng có ngày họ hồi tâm chuyển ý mà quay ra cưa mềnh :Laughing::Laughing::Laughing:
    hem phải dốt mà là nghĩ cho mình nhiều quá, làm ji cũng nghĩ đến cái giá , cái sĩ diện của mình trc tiên
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 1,553 Bài viết

• 745 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bobynguyen Xem bài viết
    hem phải dốt mà là nghĩ cho mình nhiều quá, làm ji cũng nghĩ đến cái giá , cái sĩ diện của mình trc tiên
    Ừ, già rồi mà em, qua giai đoạn như bọn em rồi
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 922 Bài viết

• 97 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Bình Nhi Xem bài viết
    ơ tưởng chị này có bồ rồi cơ mà nhể
    Làm gì có đâu. Oan quá!
    • Vie
      Đã bị khóa
    • 10 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 1,665 Bài viết

• 182 Được cảm ơn

• Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 922 Bài viết

• 97 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Bình Nhi Xem bài viết
    ơ tưởng chị này có bồ rồi cơ mà nhể
    Làm gì có đâu. Oan quá!
    • Vie
      Đã bị khóa
    • 10 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 1,665 Bài viết

• 182 Được cảm ơn

------------> DỐT đấy đừng nghe ................
    • 387 Bài viết

• 178 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    em nghe các bác khuyên mà vẫn k biết làm tnào. Em biết là anh ấy có chút tình cảm với em, chứ k phải kiểu quan tâm galăng của con trai. Bằng chứng là 1/6 e có quà. Trung thu đưa e đi ăn, đi chơi. 20/10 cũng có quà, cũng đưa em đi chơi. bọn em còn đi chơi xa qua đêm cùng nhau 1 lần( nhưng k có chuyện j đâu nhá:Battin ey...Nhưng thời gian này, không hiểu do công việc hay có sự quan tâm khác, mà anh ít đến, ít hỏi thăm hơn trước:Sad:.Có lẽ em sẽ nghe theo lời khuyên của Sumo82, sẽ đi mua cho anh ấy 1 chiếc khăn. Anh ấy đi công tác toàn ở những nước lạnh.hihi
    • 387 Bài viết

• 178 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi cangseu1 Xem bài viết
    Cho mình số or nick chat. Mình mắng cho de kèn, khỏi kiêu. Mấy anh bộ đội pháo binh gặp mình là cứ goị là xoắn quẩy, cấm dám ho he.:Laughing::Laughing::Laughing:
    hihi. bạn cangseu hoành tráng thế. Mình thì thỉnh thoảng có giận dỗi, chứ quát thì không. Chỉ 1 lần tức quá nói 1 câu: " Anh có là tiến sĩ hay gì thì cũng chẳng ảnh hưởng gì đến em". Nói xong thấy anh ấy im luôn. Chắc là tự ái. Lần sau k dám nói kiểu đó nữa. Những lúc giận thì chẳng thèm nói luôn:Sad:
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 1,553 Bài viết

• 745 Được cảm ơn

em nghe các bác khuyên mà vẫn k biết làm tnào. Em biết là anh ấy có chút tình cảm với em, chứ k phải kiểu quan tâm galăng của con trai. Bằng chứng là 1/6 e có quà. Trung thu đưa e đi ăn, đi chơi. 20/10 cũng có quà, cũng đưa em đi chơi. bọn em còn đi chơi xa qua đêm cùng nhau 1 lần( nhưng k có chuyện j đâu nhá:Battin ey...Nhưng thời gian này, không hiểu do công việc hay có sự quan tâm khác, mà anh ít đến, ít hỏi thăm hơn trước:Sad:.Có lẽ em sẽ nghe theo lời khuyên của Sumo82, sẽ đi mua cho anh ấy 1 chiếc khăn. Anh ấy đi công tác toàn ở những nước lạnh.hihi
    Thế chắc là bận thôi! Cứ bình tĩnh, hí hí! Giờ mà vội vàng quá có khi hắn lại quăng dép chạy!

P/S: Mua thêm cho 1 ít thuốc cơ bản nữa, hehe, becberrin (đau bụng) + dầu gió + strepsil (lạnh dễ viêm họng).

Cứ thi thoảng hỏi thăm, chia sẻ công việc. Haizz, dạo này trên wtt con gái cầm cưa hơi bị nhiều
    • 387 Bài viết

• 178 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Ừ, già rồi mà em, qua giai đoạn như bọn em rồi
    Mình cũng nghĩ như bodynguyen: vì sĩ diện, vì tự ái con gái nên mình chẳng dám thổ lộ. Sợ anh ấy đánh giá thầp mình, sợ nhiều thứ lắm. Vì trong mắt anh ấy, mình vẫn luôn là 1 cô bé có tính tự ái cao. Vì thế mà anh toàn gọi mình là Tiểu Thư. Sợ anh ấy không nhìn nhận mình như ngày xưa...:Crying:
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 1,553 Bài viết

• 745 Được cảm ơn

Mình cũng nghĩ như bodynguyen: vì sĩ diện, vì tự ái con gái nên mình chẳng dám thổ lộ. Sợ anh ấy đánh giá thầp mình, sợ nhiều thứ lắm. Vì trong mắt anh ấy, mình vẫn luôn là 1 cô bé có tính tự ái cao. Vì thế mà anh toàn gọi mình là Tiểu Thư. Sợ anh ấy không nhìn nhận mình như ngày xưa...:Crying:
    Trời, giống sumo thế! :Laughing::Laughing::Laughing::Laughing:
    • 3,744 Bài viết

• 782 Được cảm ơn

chốt lại là muốn anh quỳ gối, ngậm hoa hồng, lắp bắp tỏ tình chứ ji
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 922 Bài viết

• 97 Được cảm ơn

hihi. bạn cangseu hoành tráng thế. Mình thì thỉnh thoảng có giận dỗi, chứ quát thì không. Chỉ 1 lần tức quá nói 1 câu: " Anh có là tiến sĩ hay gì thì cũng chẳng ảnh hưởng gì đến em". Nói xong thấy anh ấy im luôn. Chắc là tự ái. Lần sau k dám nói kiểu đó nữa. Những lúc giận thì chẳng thèm nói luôn:Sad:
    Tớ thì ko yêu anh nào là bộ đội đâu. Đi công tác suốt mình ứ chịu được. Tớ nói là sang làm dự án với mấy ông bộ đội ý, chỉ dám quát mấy a đi cùng mình. Còn mình cấm dám ho he gì, cứ cười toe toét. Ko hiểu nổi. Thế nên mới bảo bạn thế để mình trị cho. Rơi vào tay mình gạo say ra cám hết.:Laughing::Laughing::Laughing:
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 1,405 Bài viết

• 2,074 Được cảm ơn

Ơ đi vào rồi lại đi ra thôi Tớ thổ lộ hết cả rồi Mấy vụ thổ lộ này đối với tớ dễ ẹc a!
    PinkLily

I am really happy when being with my hubby.
    • 387 Bài viết

• 178 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Thế chắc là bận thôi! Cứ bình tĩnh, hí hí! Giờ mà vội vàng quá có khi hắn lại quăng dép chạy!

P/S: Mua thêm cho 1 ít thuốc cơ bản nữa, hehe, becberrin (đau bụng) + dầu gió + strepsil (lạnh dễ viêm họng).

Cứ thi thoảng hỏi thăm, chia sẻ công việc. Haizz, dạo này trên wtt con gái cầm cưa hơi bị nhiều
    Nhưng như thế có bị coi là quan tâm thái quá không. Vì bình thường mình chẳng bao giờ làm thế với anh ấy. Mà với ng khác cũng chưa luôn. Sợ anh ấy nghĩ mình mạnh dạn quá. Có khi lại phản tác dụng...