Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Như vậy là sao đây, có phải là tình yêu :(

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.13K Lượt đọc
  • 2 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 4 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Chào các a c ạ, e hơi dài dòng chút mong mọi ng cố gắng đọc để tư vấn giúp e . E và cô ấy là bạn học với nhau từ mẫu giáo ạ, nhà cũng gần gần nhau nhưng tới năm cấp 3 thì học khác trường và tới tận năm 3 đại học bọn e mới gặp lại nhau( e học ĐH ở trong Nam, cô ấy ở Bắc)lúc đó add fb, yh, sdt có trò chuyện hỏi thăm nhau, lúc đó thì cô ấy đã có bạn trai từ đầu năm ĐH (mối tình đầu) yêu nhau dc 4 năm cuối cùng 2 ng chia tay vì tên kia bắt cá nhiều tay, trong suốt thời gian yêu cô ấy cũng trao cái ngàn vang cho ng đó( cái này cô ấy nói vs e) cái chuyện trinh tiết thì e cũng đã chấp nhận từ từ( lúc còn sv, do đọc các bài tâm sự của a /c) nên e cũng k có ý kiến gì về vđ này có điều e k ngờ nó lại xảy ra vs e.nó khác xa những gì e đã tưởng tượng về 1 t.y (trước đó e hay mơ mộng tí ạ :P) cô ây là mối tình đầu của e, có lúc đang hôn :"> và có những hành động mơn trớn, lúc đó trong đầu e loé lên hình ảnh của tên kia và cô ấy làm những điều tương tự như vậy, hiện tại bọn e yêu xa dc 1 tháng rồi, e tiếp tục vào trong SG làm việc cô ấy thì ở ngoài Bắc,khi yêu cô ấy chỉ yêu vs 1 ng k 2 lòng cái này thì e bít ạ dù sao cũng là bạn từ bé mà, chỉ có 1 thứ rất khó chịu là dạo này hình ảnh tên ng yêu cũ kia nó quẩn quanh trong đầu e, trí tưởng tượng đc dịp ngĩ ra đủ thứ, Các a/ c cho e lời khuyên vs ạ,e muốn hét to lên cho khỏi bí bách trong người

p/s: tụi e cũng có ý định lâu dài chứ k phải là vui chơi qua đường ạ.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 1,180 Bài viết

• 406 Được cảm ơn

đàn ông thường thế đấy..... quan trọng là bạn yêu cô ấy đủ nhiều chưa? tớ nói thật tớ k bao giờ nói một lời với chồng về mối tình đầu, tớ nghĩ rằng là đàn ông anh ấy hãy tự cảm nhận.... nhưng có lần anh ấy đùa hay thật hơi quá tớ nói thẳng: " nếu anh còn nói giọng đó thì đừng coi em là vợ nữa" từ đấy là thôi... vì tớ biết chồng tớ thương tớ nhiều lắm, tôn trọng tớ.
    anh ấy có nói lần đầu hôn tớ anh ấy k thấy cảm giác gì mà chỉ nghĩ tớ có từng hôn mối tình đầu thế này k?
    thằng đàn ông ai cg thế cả, nhưng quan trọng cảm xúc cần phải biết kiềm chế, cái gì đã qua thì cần cho qua...... chữ trinh ở đây tớ k nghĩ là cái màng trinh mà là sự trung trinh trong tình yêu.. bạn đã có thứ đó với bg mình rồi còn đòi hỏi gì nữa
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 4 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

thanks bạn, cô ấy có từng nói vs mình: a có để ý tới quá khú của e k, mình nói tôn trọng quá khứ đó và k muốn khơi gợi,chẳng qua tự nhiên hình ảnh bạn trai cũ của cô ấy hiện lên trong đầu mình thôi, mình hiểu mà, cám ơn bạn nhé