Chuyện thật không hay cho em gái mình và gia đình. Khoảng 3 tháng trước nó bắt đầu có bạn trai cho đến nay. Do thằng kia nói chưa có vợ nên nó nhận lời quen, gần đây em gái phát hiện ra thằng đo có vợ và con nên muốn làm sáng tỏ mọi chuyện. Em gái muốn nó giải thích thì nó nói hai người tuy có con nhưng k phải vợ chồng do nhà vợ không đồng ý cưới thằng này. Quan tâm nhau lúc này chỉ là vì đứa con. Em mình cũng tạm tin. Nhưng nó kể mình nghe và mình tìm được số vợ thằng kia và mình gọi. Vợ nó cũng k bất ngờ cho lắm lý do trước đây nó đã từng lừa gạt tình cảm và tiền vài người. Mình có hỏi sao lại chấp nhận thì vợ nó nói em vì con nên k đành ly dị. Sau khi mình gọi vợ nó thì nó biết chuyện và khủng bố em gái mình bằng những tin nhắn đại khái sẽ thể hiện tính đan bà của thằng súc vật. Muốn đòi tiền 3trieu (1tr là tiền ăn nhà hàng. Hôm ăn nhà hàng cũng có mặt mình, thằng đo bận nên về trước và chuyển khoản cho e gái mình để trả tiền ăn. 2tr nó nói dùng tiền đó nhờ e gái mua quà về ra mắt. Nhưng giờ tiếc nên muốn dùng giấy sao kê để ép trả ) em gái có nói chuyển khoản trả lại nhưng nó không chịu, nó muốn kiếm chuyện um xùm trên cty để ảnh hưởng cv em gái. Em gái đang rất hoang mang và hoảng loạn. mong thằng đó buông tha cho em gái mình.

Hiện tại thằng này là kẻ thất nghiệp, và đang bị giang hồ đòi nợ ráo riết. Những bạn nào có ý định đi xuất khẩu lao động sang Nhật cũng nên đề phòng kẻ lừa đảo này nhé. Nó quê ở Bắc Ninh vợ nó hiện tại bán bánh trung thu ở Quận 10

Số 03330247761-vsLB12RMmHkyk3ad8-Kat5bfkyMLJe6gGwe8SPqZwfLPlz2ATsbHOavjtT7rUL6jfy34Y8fAZaBwLwmBVaD3nhpmCjj5gl9HFL-XJg_fzDwtIS_xfbDt4NeQNEvg0OjFywjtao9WaZPplCYDGXnQ4cHNHa-v8Lq-BVAJaOYfIC3hYMFweXzB5H2ZKPAjpz1EtnaopabPfzlnhbuol6-Pp1kfVlEW_Xcl9wxiPFHDXwiyo5FvLtMhEAn8Dz9Ya9u88uV-2gvTLlQDQNKDLbsizkhsA1Nexfb5pFXV0-rmLaiDTvYHwH7riGSRSF-cX-U3JoE4CBN2Ck4Drs7r3ldpF0Gw9P2MckgI2K9Wbmj9TmP3IaeyoUnYOswQYdK_qBxxNrYePUz8kGfXMvVUtEZdc5O0IbZBYObEPhsWqIUwR8NLdG4obdKKYA6u8BXpefFSv6dWtVB3nyqxxTQVD5NEwITA34eyiUsYeFdClfJG7T39OM2HOWAw7NE67kWa1O3fCMN-N7xXBFD6xF54c5pUWhtglGD7z_4nnR3gD2ztPkfPA3-XH