Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Nhỏ người yêu ghen tuông quá nhiều, các mẹ giúp em cảm hóa nó?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.03K Lượt đọc
  • 4 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 42 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Vô đề luôn các mẹ a. Nhỏ người yêu em tốt nhưng hay ghen. Em mà chở gái đi chơi dù đó là bạn thân em thì nó lại rất ghen, nhịn ăn nhịn uống. Em phải chạy qua phòng trọ đưa cơm cho nó. Em không muốn bỏ nó vì nó lo cho em rất nhiều. Nó rất tốt nhưng khá xấu nên em không giữ nó vì ít ai yêu nó. Đúng là em ít quan tâm đến nó vì nói chung em khá bận nhưng tuần em vẫn chở đi ăn uống 2 - 3 lần.Theo các mẹ em nên làm gì đây. vì em không muốn bỏ bạn lẫn bỏ nó.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 412 Bài viết

• 336 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Sao lại gọi người yêu là nó , nghe phản cảm quá .
    Cứ thử nói thẳng ra thế này : thôi e đừng ghen nữa , anh chán rồi a bỏ e thật đấy . Em xấu , không ai yêu thì có phải khổ không . Hã Hã ...
    • 50 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Tao trả mày về nơi sản xuất đi. Mày có yêu nó éo đâu. Đồ sở khanh.
    • 42 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Đọc cái tiêu đề là thấy ghét rồi. Ko biết tâm sự gì nhưng gọi người yêu bằng nó là không được. Ngày trươcs có một cô bạn, người yêu cô ấy có một lần gọi cô ấy là nó, cô ấy nói : gọi người yêu là nó thì gọi chó là em

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Degiocuondi555
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Tôi thề với ông tôi bao giờ tin chuyện trai gái là bạn thân. Nghe vào là đã thấy nhớp nháp rồi.