Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

[Nhờ mọi người giúp đỡ] - Tìm chàng trai ở ngã tư!

• 0 Lượt chia sẻ
  • 3.72K Lượt đọc
  • 56 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 1,838 Bài viết

• 1,519 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi crazylove1987 Xem bài viết
    chờ vài hôm nửa đươc ko em, a đang nhờ thằng bạn đổi giúp cái biển số xe 63XX - 2895
    sao kg đưa đây t làm cho, hồi giờ chuyên làm biển số giả cho các đại gia đây

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 304 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

hihi, hình như đứa em mình có dáng gần giống thế mà biển số thì kg phải, hay nó mượn xe bạn đi nhỉ
    • 106 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Tình iu sét oánh đây mà.(giống duyên từ kiếp trc vậy) hiihi. Chúc bạn sớm tìm ra chàng trai đó nhé.
    P/s: Anh nào mà có phước wa' đi mất. :P
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 376 Bài viết

• 154 Được cảm ơn

Mình k tin trên đời này lại có người như bạn. ty sét đánh gần chết rồi còn j? bạn gặp anh ấy trong hoàn cảnh nào ( giúp đỡ, hỏi đường, ...) hay chỉ là lướt qua nhau thôi? cứ căn cứ vào hoàn cảnh gặp mà tìm chứ bạn nói thế thì trên đời này thiếu j người như bạn mô tả
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 129 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

ôi.mình thix thế ! nhưng hok được như thế.
    • 831 Bài viết

• 1,247 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi munanhanh Xem bài viết
    em giờ nát thing rồi mà chị, có phải đại gia đâu, nhờ bạn cho nó khỏi tốn xèng
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 151 Bài viết

• 92 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi crazylove1987 Xem bài viết
    chờ vài hôm nửa đươc ko em, a đang nhờ thằng bạn đổi giúp cái biển số xe 63XX - 2895
    Trích dẫn Nguyên văn bởi munanhanh Xem bài viết
    Mấy thím này lại troll e rồi

Trích dẫn Nguyên văn bởi me_linhngoc Xem bài viết
    hihi, hình như đứa em mình có dáng gần giống thế mà biển số thì kg phải, hay nó mượn xe bạn đi nhỉ
    Dạ, chị thử cho em chị đọc đoạn em tả xem em chị có thấy giống ko ạ, mà em chị khoảng nhiêu tuổi, anh kia e đoán tầm 24 25 gì đó ý ^^
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 151 Bài viết

• 92 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    upppppp
    bay lên nào là em bay lên nào!!!!!!!!!!
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 98 Bài viết

• 84 Được cảm ơn

Dạ, chị thử cho em chị đọc đoạn em tả xem em chị có thấy giống ko ạ, mà em chị khoảng nhiêu tuổi, anh kia e đoán tầm 24 25 gì đó ý
    Đúng là dại trai thật. Nhà bên cạnh + gặp mặt mỗi ngày mà còn chưa biết lòng dạ ra sao huống gì... sét đánh kiểu này. Bạn nên suy nghĩ lại, cái gì cũng nên thực tế sẽ tốt hơn.
    Vì lời hứa người vội quên, còn mình tôi
    Một mình tôi ngồi nơi đây nhìn người đi mãi.......
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 151 Bài viết

• 92 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi chau2707 Xem bài viết
    Đúng là dại trai thật. Nhà bên cạnh + gặp mặt mỗi ngày mà còn chưa biết lòng dạ ra sao huống gì... sét đánh kiểu này. Bạn nên suy nghĩ lại, cái gì cũng nên thực tế sẽ tốt hơn.
    Hi, em đã nói rồi em chỉ muốn gặp lại anh ý dù chỉ 1 lần thôi ạ, em ko có ý đinh gì sâu xa đâu. Đâu phải cứ nghĩ là mình thích người ta thì mới muốn gặp lại hả anh, em bị ấn tượng bởi anh ấy nên em muốn gặp để biết anh ấy là ai, để kết bạn thôi mà!! Hix! Tại sao hàng ngàn con người đi lướt qua ngoài kia em ko ấn tượng gì mà anh này lại ám ảnh em đến vậy chứ
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 151 Bài viết

• 92 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 98 Bài viết

• 84 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi usagi123 Xem bài viết
    Hi, em đã nói rồi em chỉ muốn gặp lại anh ý dù chỉ 1 lần thôi ạ, em ko có ý đinh gì sâu xa đâu. Đâu phải cứ nghĩ là mình thích người ta thì mới muốn gặp lại hả anh, em bị ấn tượng bởi anh ấy nên em muốn gặp để biết anh ấy là ai, để kết bạn thôi mà!! Hix! Tại sao hàng ngàn con người đi lướt qua ngoài kia em ko ấn tượng gì mà anh này lại ám ảnh em đến vậy chứ
    Không nhẽ gặp người ta rồi chạy lại ầm ầm "anh ơi mình làm bạn hé !". Lúc đó nếu là bạn thì sẽ nghĩ sao về việc tự dưng có 1 người phụ nữ chủ động làm quen với 1 người đàn ông ? Nếu là tôi thì chắc tôi sẽ nghĩ người phụ nữ đó cũng thuộc dân "trời ơi" và sẽ chạy mất dép cho dù là đẹp cỡ hot girl đi chăng nữa, thời tôi còn đi học cũng đã có xảy ra trường hợp thế này. Bạn nên thực tế 1 chút.
    Hỡi thế gian tình ái là thứ chi chi ?
    Vì lời hứa người vội quên, còn mình tôi
    Một mình tôi ngồi nơi đây nhìn người đi mãi.......
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 151 Bài viết

• 92 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Không nhẽ gặp người ta rồi chạy lại ầm ầm "anh ơi mình làm bạn hé !". Lúc đó nếu là bạn thì sẽ nghĩ sao về việc tự dưng có 1 người phụ nữ chủ động làm quen với 1 người đàn ông ? Nếu là tôi thì chắc tôi sẽ nghĩ người phụ nữ đó cũng thuộc dân "trời ơi" và sẽ chạy mất dép cho dù là đẹp cỡ hot girl đi chăng nữa, thời tôi còn đi học cũng đã có xảy ra trường hợp thế này. Bạn nên thực tế 1 chút.
    Hỡi thế gian tình ái là thứ chi chi ?
    Tìm lại được là một chuyện còn làm quen là chuyện khác mà a, đương nhiên e sẽ không nhảy bổ vào đòi làm quen người ta rồi, e ko có vô duyên tới mức đó đâu, hi! Với lại những điều a nói đương nhiên e đã nghĩ qua, nhưng e thấy việc gì phải suy nghĩ nhiều (vì tìm còn chưa ra mà làm quen gì ). Có thể a nghĩ con gái chủ động làm quen là không hay nhưng người khác ko nghĩ vậy thì sao ^^. Thôi a vái thần linh phù hộ giúp e đi, hehe!!! E cám ơn a nhìu!

Đôi lúc sống mơ mộng tý cho cuộc sống bớt khô khan a ơi, thực tế quá chán lắm . Free your mind ^^
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 1,571 Bài viết

• 623 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Tình hình là em đã lập 1 topic nhờ tư vấn rồi, em nhờ mọi người tư vấn cách tìm lại người ấy, nhưng không có kết quả. Em cũng đã nghĩ không có duyên rồi thì có tìm kiểu gì cũng không ra, nhưng sau 1 tháng kể từ ngày gặp người đó, em vẫn không quên được các chị ạ . Em vẫn chưa muốn bỏ cuộc, em sẽ cố gắng đến khi nào thấy không muốn cố nữa thì thôi, mong các anh chị webtretho ủng hộ em, và cũng đừng cười em, hix!

Em sẽ mô tả lại người mà em cần tìm: hôm đó em gặp anh ở ngã tư Nguyễn Thái Sơn - Nguyễn Văn Nghi gần đại học Công nghiệp vào tầm 9h kém, buổi tối, ngày 11/4/2013. Anh đi xe wave alpha đời đầu màu đỏ biển số 63XX - 2895 (XX là em quên mất rồi ạ), mặc áo sơ mi kẻ xanh biển nhạt, kiểu dân công sở, dáng cũng khá cao to, mặt hiền, mũi không cao lắm! Hôm đó anh chạy về hướng công viên Gia Định.

Những gì em nhớ là như vậy ạ, mong anh chị nào có bạn bè người quen hoặc biết ai giống như thế thì giúp em, anh chị có thể comment ở đây hoặc inbox hoặc pm cho em yahoo: baprang102. Em không có ý gì khác ngoài việc muốn được gặp lại anh ấy dù chỉ 1 lần, em còn 1 tháng ở Sg thôi nên em muốn tranh thủ cơ hội cuối cùng, hix. Em xin chân thành cám ơn mọi người! ^^

ra trung tâm thám tử nhờ họ giúp bạn ạ, đảm bảo là ra kết quả
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 151 Bài viết

• 92 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi RedWolf Xem bài viết
    ra trung tâm thám tử nhờ họ giúp bạn ạ, đảm bảo là ra kết quả
    Hix, nếu có đk thuê dc thám tử chắc mình ko phải lên đây rồi bạn ơi, thông tin mơ hồ như này họ mà tìm ra chắc hết mấy chục triệu quá
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 1,571 Bài viết

• 623 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Hix, nếu có đk thuê dc thám tử chắc mình ko phải lên đây rồi bạn ơi, thông tin mơ hồ như này họ mà tìm ra chắc hết mấy chục triệu quá
    họ check biển số xe là ra chủ nhân của cái xe đó ngay mà bạn, chứ bạn lên đây kể thì chắc ko hy vọng nhiều.
    hoặc ko cứ tầm thời gian đấy bạn quay trở lại cung đường bạn đã đi, chắc sẽ có hy vọng cho bạn
    • Thành viên webtretho
    • 9 năm
    • 8,338 Bài viết

• 9,711 Được cảm ơn

họ check biển số xe là ra chủ nhân của cái xe đó ngay mà bạn, chứ bạn lên đây kể thì chắc ko hy vọng nhiều.
    hoặc ko cứ tầm thời gian đấy bạn quay trở lại cung đường bạn đã đi, chắc sẽ có hy vọng cho bạn
    Xe ko chính chủ thì chịu rồi

Mình đi tổng cộng đến giờ là 3 cái xe có biển, toàn xe đăng ký tên người khác vì người khác đk hộ
    Mối quan hệ nguy hiểm:
    https://www.facebook.com/pages/M%E1%...96155997174878
    -------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

Tìm một con đường
    Tìm một lối đi
    Ngày qua ngày
    Đời nhiều vấn nghi
    Lạc loài niềm tin
    Sống không ngày mai
    Sống quen không ai cần ai
    Cứ vui cho trọn hôm nay............

110428cl1anhdong%20%285%29
    • Thành viên webtretho
    • 9 năm
    • 8,338 Bài viết

• 9,711 Được cảm ơn

Đôi khi cho mơ mộng tí đi, rồi rơi đánh bụp phát xuống đất cũng chưa muộn
    Mối quan hệ nguy hiểm:
    https://www.facebook.com/pages/M%E1%...96155997174878
    -------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

Tìm một con đường
    Tìm một lối đi
    Ngày qua ngày
    Đời nhiều vấn nghi
    Lạc loài niềm tin
    Sống không ngày mai
    Sống quen không ai cần ai
    Cứ vui cho trọn hôm nay............

110428cl1anhdong%20%285%29
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 151 Bài viết

• 92 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Biển số 63 XX thì sao họ tìm được hả bạn, cái phần chữ cái sau số 63 mình quên mất tiêu ak , lỡ có nhiều xe cùng là xe wave biển 63 XX thì sao , rồi lại chính chủ hay ko nữa, hux!!!!

Còn đoạn đường ấy mình đi lại hoài nè, tối tối là qua đó mua đồ ăn tiện thể dạo phố luôn, đi gần mòn con đường dòm biển số đau cả mắt mà ko thấy đâu =)). Chắc hôm nào tìm quán trà chanh gần đó ngồi me tiếp quá ))))))
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 151 Bài viết

• 92 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi .fuji. Xem bài viết
    Đôi khi cho mơ mộng tí đi, rồi rơi đánh bụp phát xuống đất cũng chưa muộn
    Không vấn đề a ơi, dám bay cao dám té đau =))), e chuẩn bị tinh thần hết oy hê hê

Trích dẫn Nguyên văn bởi .fuji. Xem bài viết
    Xe ko chính chủ thì chịu rồi

Mình đi tổng cộng đến giờ là 3 cái xe có biển, toàn xe đăng ký tên người khác vì người khác đk hộ
    Xe wave đời cũ biển 4 số thì ko chính chủ chắc anh ạ, mà cái quan trọng nhất vẫn là e ko nhớ biển số thì bó tay rồi , xe e đang đi cũng ko chính chủ này, mặc dù 5 số, đăng ký tên ba