TIN TÀI TRỢ.

[Nhờ mọi người giúp đỡ] - Tìm chàng trai ở ngã tư!

• 0 Lượt chia sẻ
  • 3.67K Lượt đọc
  • 56 Trả lời

• Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 151 Bài viết

• 92 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Tình hình là em đã lập 1 topic nhờ tư vấn rồi, em nhờ mọi người tư vấn cách tìm lại người ấy, nhưng không có kết quả. Em cũng đã nghĩ không có duyên rồi thì có tìm kiểu gì cũng không ra, nhưng sau 1 tháng kể từ ngày gặp người đó, em vẫn không quên được các chị ạ . Em vẫn chưa muốn bỏ cuộc, em sẽ cố gắng đến khi nào thấy không muốn cố nữa thì thôi, mong các anh chị webtretho ủng hộ em, và cũng đừng cười em, hix!

Em sẽ mô tả lại người mà em cần tìm: hôm đó em gặp anh ở ngã tư Nguyễn Thái Sơn - Nguyễn Văn Nghi gần đại học Công nghiệp vào tầm 9h kém, buổi tối, ngày 11/4/2013. Anh đi xe wave alpha đời đầu màu đỏ biển số 63XX - 2895 (XX là em quên mất rồi ạ), mặc áo sơ mi kẻ xanh biển nhạt, kiểu dân công sở, dáng cũng khá cao to, mặt hiền, mũi không cao lắm! Hôm đó anh chạy về hướng công viên Gia Định.

Những gì em nhớ là như vậy ạ, mong anh chị nào có bạn bè người quen hoặc biết ai giống như thế thì giúp em, anh chị có thể comment ở đây hoặc inbox hoặc pm cho em yahoo: baprang102. Em không có ý gì khác ngoài việc muốn được gặp lại anh ấy dù chỉ 1 lần, em còn 1 tháng ở Sg thôi nên em muốn tranh thủ cơ hội cuối cùng, hix. Em xin chân thành cám ơn mọi người! ^^

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 6 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 182 Bài viết

• 127 Được cảm ơn

chúc bạn gặp may mắn nhé

Gởi từ ứng dụng Webtretho trên iPhone
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 637 Bài viết

• 390 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    up cho cuộc tìm kiếm lần thứ 2 :P

P/s: mà sao lại "còn 1 tháng" vậy?
    • Thành viên webtretho
    • 9 năm
    • 8,338 Bài viết

• 9,708 Được cảm ơn

Dại trai
    Mối quan hệ nguy hiểm:
    https://www.facebook.com/pages/M%E1%...96155997174878
    -------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

Tìm một con đường
    Tìm một lối đi
    Ngày qua ngày
    Đời nhiều vấn nghi
    Lạc loài niềm tin
    Sống không ngày mai
    Sống quen không ai cần ai
    Cứ vui cho trọn hôm nay............

110428cl1anhdong%20%285%29
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 271 Bài viết

• 491 Được cảm ơn

like cho sự dũng cảm và quyết tâm của bạn. ko giúp gì đc, chỉ biết chúc bạn may mắn với cuộc tìm kiếm thứ 2 này
    Và con tim đã vui trở lại
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 347 Bài viết

• 160 Được cảm ơn

nhỡ ng ta có bạn gái rùi thì seo. có cho xiền mình cũng chả 'dũng cảm' thế này. để làm gì.
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 5,092 Bài viết

• 5,764 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Sao chủ top ko vào giờ đó đứng chờ ở ngã tư đã gặp anh đó nhỉ??? Đành hy vọng sẽ gặp lại thôi chứ biết thế nào... Thế mới thấy cái câu, cơ hội chỉ đến 1 lần, bỏ qua rồi sẽ hối tiếc trong mọi trường hợp đều đúng!
    Chúc chủ top may mắn!

• 1,258 Bài viết

• 1,300 Được cảm ơn

Bạn đánh liều vào facebook hội người Tiền Giang hỏi mọi người thử xem họ có giúp dc ko?
    Bây giờ thì cứ mò vào cái gì của ng Tiền Giang sễ dễ ra hơn hihi
    Chúc may mắn
    Cuộc đời đó có bao lâu mà hững hờ
    • Thành viên tích cực năm 2013
    • 6 năm
    • 469 Bài viết

• 772 Được cảm ơn

Một cách nhanh nhất là ráng coi trong những người quen có ai làm ngành công an hok rùi nhờ vả, tra một cái là ra mà. Chứ giờ bạn ngồi ở ngã tư canh biết chừng nào mới gặp lại hic hic
    Những dại khờ nào có lỗi đâu em
    Chỉ bởi yêu thương quá mênh mông mà trái tim người thì chật chội
    Cớ gì em cứ mãi buồn phiền, giận dỗi
    Về những lời người hứa vội rồi quên...

Em tiếc làm gì bức tranh ngày cũ đã lấm lem
    Những ký ức không tên hãy để mặc nó ngủ yên trong tâm trí
    Em vẽ lại làm chi những gì cũ kỹ
    Níu kéo làm gì khi người đã muốn đi...

Trong cuộc đời có ai không từng nếm trải sự chia ly
    Có ai chưa từng ướt mi vì những điều được - mất?
    Người ta chỉ trưởng thành khi đã trải qua những nỗi đau rất thật
    Những dại khờ không có lỗi đâu em!
    ...
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 51 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

đệch,không đọc kỹ thì lại tưởng mình,học ĐH Công nghiệp luôn,nay có đi qua ngã tư vài lần,Wave alpha đời đầu nhưng màu xanh ,hơi còi chứ không cao to và rất tiếc là ở Hà Nội
    • 671 Bài viết

• 632 Được cảm ơn

ÔI, thật là dũng cảm quá đi. Nếu đã quyết tâm như này thì cứ nhờ bạn bè share trên facebook đi. Khẩn thiết vào. Kiểu gì cũng có manh mối. Có điều nếu người ta có gia đình hay người yêu rồi thì lúc đó có lên đây kêu mọi người tư vấn không đấy?
    Destiny
    • 689 Bài viết

• 915 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi .fuji. Xem bài viết
    Dại trai
    vớ vẩn, dại là dại thế nào? đã mất gì đâu mà bảo dại? anh tu cô lên kiếp sau sẽ có người ngóng trông anh chân thành thế này.
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 151 Bài viết

• 92 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi DXC-0139 Xem bài viết
    up cho cuộc tìm kiếm lần thứ 2 :P

P/s: mà sao lại "còn 1 tháng" vậy?
    Vì 1 tháng nữa là mình tốt nghiệp rồi, về quê chăn vịt đến nơi rồi =)))

Trích dẫn Nguyên văn bởi falala91 Xem bài viết
    nhỡ ng ta có bạn gái rùi thì seo. có cho xiền mình cũng chả 'dũng cảm' thế này. để làm gì.
    Mình chỉ muốn 1 lần gặp lại a ấy thôi, còn lỡ a ấy có bạn gái rồi thì mình chúc phúc vậy

Trích dẫn Nguyên văn bởi mit85hp Xem bài viết
    Sao chủ top ko vào giờ đó đứng chờ ở ngã tư đã gặp anh đó nhỉ??? Đành hy vọng sẽ gặp lại thôi chứ biết thế nào... Thế mới thấy cái câu, cơ hội chỉ đến 1 lần, bỏ qua rồi sẽ hối tiếc trong mọi trường hợp đều đúng!
    Chúc chủ top may mắn!
    Mình thử cách này rồi bạn à, mà đứng nhìn được tý là hoa hết cả mắt, chóng hết cả mặt, tại buổi tối nên khó nhìn nữa, hix!!!

Trích dẫn Nguyên văn bởi meomapdethuong Xem bài viết
    Bạn đánh liều vào facebook hội người Tiền Giang hỏi mọi người thử xem họ có giúp dc ko?
    Bây giờ thì cứ mò vào cái gì của ng Tiền Giang sễ dễ ra hơn hihi
    Chúc may mắn
    Cách này mình cũng thử rồi luôn, mình vào một số fanpage trên fb, forum của TG để hỏi rồi, nhưng ko ai biết hết trơn à

Trích dẫn Nguyên văn bởi meotoro Xem bài viết
    Một cách nhanh nhất là ráng coi trong những người quen có ai làm ngành công an hok rùi nhờ vả, tra một cái là ra mà. Chứ giờ bạn ngồi ở ngã tư canh biết chừng nào mới gặp lại hic hic
    Cái lúc mình chưa biết mình nhớ nhầm biển số mình cũng đi hỏi quanh hết, xem ai có người thân làm bên CSGT nhờ giúp đỡ, cơ mà cuối cùng hỏi 1 anh quê TG thì mình mới biết mình nhớ nhầm biển số xe, là cái chỗ XX đó, nên giờ chịu rồi, ko tra nổi, biển lại 4 số, cách đây lâu lắm rồi, giờ tra dc cũng không chắc đã chính chủ,..... . Nên giờ mình chỉ còn cách lên này hy vọng vào sự may mắn thôi ^_^
    • Thành viên tích cực năm 2013
    • 6 năm
    • 426 Bài viết

• 394 Được cảm ơn

mòa kim đáy bể
    Lấy tình yêu ra khỏi cuộc sống là lấy luôn niềm vui của cuộc đời.
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 126 Bài viết

• 76 Được cảm ơn

Cố gắng lên, ngưỡng mộ sự si tình của bạn đấy, chúc thành công
    Bình yên một thoáng cho tim em...
    • 236 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

nghe có vẻ khó khăn đây, SG người nhìu như vậy
    Đá đít topic để mng giúp chủ top
    Sống đơn giản cho đời thanh thản :Angel:
    • 738 Bài viết

• 872 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Ủng hộ Usagi- chan nè . ^^ . Chuỵen này mà thành thì phải gọi là duyên kỳ ngộ . May mắn nhé.
    Voici mon secret. Il est très simple: on ne voit bien qu'avec le cœur. L'essentiel est invisible pour les yeux.

Here is my secret. It is very simple: one sees well only with the heart. The essential is invisible to the eyes.
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 6 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 1,056 Bài viết

• 331 Được cảm ơn

Thán phục bạn chỉ vì gặp một người con trai ngoài đường mà hi vọng và đặt niềm tin nhiều như thế. thật là mò kim đáy bề. Chúc bạn may mắn
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 75 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

Anh chàng này thật có sức hút lớn quá
    • 831 Bài viết

• 1,247 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi usagi123 Xem bài viết
    Tình hình là em đã lập 1 topic nhờ tư vấn rồi, em nhờ mọi người tư vấn cách tìm lại người ấy, nhưng không có kết quả. Em cũng đã nghĩ không có duyên rồi thì có tìm kiểu gì cũng không ra, nhưng sau 1 tháng kể từ ngày gặp người đó, em vẫn không quên được các chị ạ . Em vẫn chưa muốn bỏ cuộc, em sẽ cố gắng đến khi nào thấy không muốn cố nữa thì thôi, mong các anh chị webtretho ủng hộ em, và cũng đừng cười em, hix!

Em sẽ mô tả lại người mà em cần tìm: hôm đó em gặp anh ở ngã tư Nguyễn Thái Sơn - Nguyễn Văn Nghi gần đại học Công nghiệp vào tầm 9h kém, buổi tối, ngày 11/4/2013. Anh đi xe wave alpha đời đầu màu đỏ biển số 63XX - 2895 (XX là em quên mất rồi ạ), mặc áo sơ mi kẻ xanh biển nhạt, kiểu dân công sở, dáng cũng khá cao to, mặt hiền, mũi không cao lắm! Hôm đó anh chạy về hướng công viên Gia Định.

Những gì em nhớ là như vậy ạ, mong anh chị nào có bạn bè người quen hoặc biết ai giống như thế thì giúp em, anh chị có thể comment ở đây hoặc inbox hoặc pm cho em yahoo: baprang102. Em không có ý gì khác ngoài việc muốn được gặp lại anh ấy dù chỉ 1 lần, em còn 1 tháng ở Sg thôi nên em muốn tranh thủ cơ hội cuối cùng, hix. Em xin chân thành cám ơn mọi người! ^^
    chờ vài hôm nửa đươc ko em, a đang nhờ thằng bạn đổi giúp cái biển số xe 63XX - 2895
  • Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3