TIN TÀI TRỢ.

Người yêu im lặng thì tốt nhất nên làm thế nào ạ?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.28K Lượt đọc
  • 11 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào các mẹ, các chị
    Chuyện là em và người yêu em cãi nhau giận nhau 3 ngày nay rồi, không ai liên lạc với ai cả, cứ im lặng như thế. Bọn em quen nhau được hơn 3 năm rồi, nhưng có lẽ đây là lần đầu tiên mà im lâu như vậy. Mọi khi giận nhau, ny em cùng lắm đến ngày thứ 2 là đã gọi hoặc nhắn tin cho em rồi nhưng lần này là lão im bặt luôn.. em có hơi lo lắng và tức và không hiểu tại sao lại vậy. Mọi người cho em cái ý kiền với, em có nên là ng nt hỏi trước không? Hay là cứ để im như vậy xem khi nào lão mới chịu nt nói chuyện với e ạ? Em thật sự rất khó chịu và khó hiểu lắm (((((((((

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 30 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

cứ im lặng 1 tháng thử đi rồi tính tiếp , mình ngày xưa cũng hấp tấp như bạn nên ko dữ dc tình cảm. Cứ nhắn tin với ng iu bạn 1 câu " Yêu nhau thì cũng có lúc khó khăn , mình tạm xa nhau một tháng để suy nghĩ , hẹn đúng ngày này tháng sau bạn xuất hiện với 1 bó hoa là hết liền "
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Hic. trước đó bọn mình dự định dịp lễ này sẽ đi du lịch, mua vé cả rồi, bây giờ như thế này thì buồn quá..huhu
    • 81 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Ai đúng ai sai. Cảm thấy mình sai thì mình xuống nước trước cũng chẳng sao. Còn nếu bên kia bướng mình cũng bướng theo xem ai sợ ai.
    • 1,213 Bài viết

• 218 Được cảm ơn

Im lặng là vàng thử im lặng xem có ra vàng không nàng ơi hi hi sao phải xoắn tình yêu đôi khi cũng cần thời gian để nghỉ ngơi mà hi hi
    • 30 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Mọi ch đều có nguyên nhân mà
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 92 Bài viết

• 49 Được cảm ơn

Bạn xem lại việc giận dỗi có nguyên nhân từ ai. Nếu là mình thì đương nhiên phải xin lỗi, chứ đừng bao giờ có quan điểm con trai phải xin lỗi trước. Còn nếu người yêu là người có lỗi mà bạn muốn chấm dứt tình trạng im lặng, bạn thử nhắn tin: Thế anh có đi du lịch nữa không, không để em cho nhượng lại vé. Hi hi
    Trích dẫn Nguyên văn bởi SoriSuri Xem bài viết
    Hic. trước đó bọn mình dự định dịp lễ này sẽ đi du lịch, mua vé cả rồi, bây giờ như thế này thì buồn quá..huhu
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 70 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Hic. Giống mình. M chịu đến 1 tuần thì ko chịu nổi nữa. Nt gọi điện luôn. Ổng bảo tức mình quá vì m quá đáng quá nên im lặng tìm cách trị mình. Hic

Gởi từ ứng dụng Webtretho của miki8x
    • 1 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

đàn ông mà đã im lặng ko thèm nói gì tức là sự việc đang rất nghiêm trọng đó bạn, đến lúc con gái cần chủ động rồi đấy
    • 93 Bài viết

• 86 Được cảm ơn

Im lặng không bao giờ là cách tốt nhất để giải quyết mọi vấn đề, đôi khi người ta phải bỏ cái tôi của mình đi, đôi khi dù mình có đúng nhưng cũng hãy nhún nhường, khi chuyện tình cảm có vấn đề đừng nghĩ mình là con gái nên sẽ chờ người yêu xin lỗi mà hãy chủ động là người giải quyết mọi chuyện. Bây giờ tìm được 1 người hợp với mình khó lắm em gái ạ.
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Vâng ạ, em cảm ơn tất cả mọi người đã cho em lời khuyên chân thành nhất
    Em và ny em đã làm lành với nhau rồi, em là người chủ động nhắn tin trước và anh ý cũng đã xin lỗi em rồi. Bây giờ bọn em đang chuẩn bị lên đường đi Đà Nẵng chơi. Chúc mọi người có kỳ nghỉ lễ vui vẻ và hạnh phúc nhé..
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 121 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

Một người cứng thì một người phải mềm. Tình yêu mà suy nghĩ thiệt hơn quá thì cũng khó mà bền chặt lắm đó.