TIN TÀI TRỢ.

Người yêu hay chửi là con đĩ

• 0 Lượt chia sẻ
  • 10.8K Lượt đọc
  • 67 Trả lời

• Trang 3/4

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
  • 4

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 80 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Vậy thì bỏ gấp nhé bạn, như vậy là không được rồi, mạnh mẽ lên nhé bạn gái, đừng để người ta ức hiếp mình như thế.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 77 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

Người đàn ông như vậy chỉ có cho ăn tát là hợp lý nhất thôi, khuyên bạn hãy bỏ gấp đi, người yêu thì có thể tìm lại được mà.
    • 1,173 Bài viết

• 518 Được cảm ơn

Hình như đàn ông chửi vợ và đánh vợ luôn có gì đó hấp dẫn các cô thì phải?
    Có con gái cũng lo, sẽ làm ông bố vợ "mặt như bị đấm".
    Muốn con đi học võ thì vợ và bố mẹ vợ ko cho đi vì ko ai đón đưa được buổi tối.
    Thế nhưng vẫn dành quyền nuôi, đời hài vậy.
    Đời thường ko được như ta muốn. Nhưng con cái chúng ta ko có lựa chọn cha mẹ. Hãy cố lên và vui vẻ bước tiếp.
    • 1,173 Bài viết

• 518 Được cảm ơn

Con già sủa lấy được . Loại này thích đập vào mõm kêu ẳng ẳng mới xong.
    Đời thường ko được như ta muốn. Nhưng con cái chúng ta ko có lựa chọn cha mẹ. Hãy cố lên và vui vẻ bước tiếp.
    • jrv
      Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 11 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Bỏ nhé, không tôn trọng mình thì việc gì yêu
    Mình tôn trọng bạn gái nên chưa bao giờ sỉ nhục này nọ, xưng hô cô tôi là hết mức rồi
    Kêu là đĩ thì nó xem bạn là gì chứ

Gởi từ ứng dụng Webtretho của jrv
    • 35 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Theo bản thân mình nghĩ nhé, dù cho yêu nhiều nhé, quan tâm lo lắng nhưng lại có những lời nói như vậy thì cũng bằng không thôi.
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

bạn ơi giống mình quá ýyy hnay mình buồn lắm đây này. được gần cả tuần rồi chưa nói chuyện. Ny mình đọc trộm tin nhắn trên fb của mình với một thằng con trai khác, mà thằng kia nó có ý tán nhưng mà mình chỉ đáp bt kiểu lịch sự chứ k có hùa theo ý. Xog áh, "con đĩ, con cave, con phò....mày tuổi l** gì mà nói chuyện vs tao....cút đi chia tay" các kiểu. Mình thì buồn quá thể đáng còn nó chả suy nghĩ gì ý, nó đơn giản chỉ thấy nó là cái tật, là chuyện bt khi cáu. Bọn nó chả để ý đến suy nghĩ mình đâu.
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 4 năm
    • 68 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Người như vậy bạn yêu chỉ khổ thôi sao lại cố yêu làm gì ??? Bỏ đi bạn sau hối không kịp đâu
    • 26 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

Thật sự là rất ghét từ đó, như kiểu khinh bỉ, ko tôn trọng vậy!
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 1,153 Bài viết

• 2,073 Được cảm ơn

Bạn lựa hôm nào thằng đấy lên cơn lại chửi bạn, bạn lén quay film lại rồi đưa cho bố mẹ hai bên xem và bảo xúc phạm nhân phẩm như vậy thì yêu đương gì, giải tán )
    • 39 Bài viết

• 67 Được cảm ơn

Chửi như thế quả là ko dc, e phải chỉnh ngay
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 31 Bài viết

• 40 Được cảm ơn

Vậy mà vẫn yêu dc sao?
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 41 Bài viết

• 56 Được cảm ơn

Cho hắn cút thôi em ơi
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 136 Bài viết

• 132 Được cảm ơn

Bạn đã yêu 4 năm rồi, tôi nghĩ bạn sắp quen với những câu chửi đó, con người ta ko ai hoàn hảo cả, bạn phải biết nhẫn nhịn Rõ ràng là sau nhiều lần bị chửi sml thì bạn mới biết yêu thêm những lúc bạn trai của mình hiền lành nhẹ nhàng, phỏng

Đàn ông là giống cục cằn thô lỗ, cần những người biết nhịn nhục như bạn, để xây dựng gia đình! Bạn nghe chửi thì buồn đấy, đau đấy, tôi rất hiểu, nhưng có khi bây giờ thiếu cái hương vị chửi, bạn lại thấy tình yêu nó nhàn nhạt như nước ốc ao bèo! Bạn đã nghe đến "Bún mắng cháo chửi" chưa? Thực sự cái gia vị đó nó như chất gây nghiện ấy, người ngoài nhìn vào thì chỉ thấy tuồng là khinh miệt, ấy mà người trong cuộc có khi lại cảm thấy.....hay hay

Biết đâu đấy, bạn đang nghiện chính việc bị chửi bới và sỉ nhục, lên đây kể chuyện có khi cũng là 1 cách để làm tăng sự phấn khích?!! Biết đâu được, vì lẽ thường con người có tự trọng thì người ta phủi đít đi về rồi, giờ này bạn đang phân vân nên làm gì?!! Ấy là cái dấu hiệu của sự thỏa hiệp, của sự sung sướng ngầm mà ít người nhận ra!! Nên chăng là giờ đây, thay vì lăn tăn suy xét cái chuyện chửi rủa của anh chàng người yêu, thì bạn nên khuyên anh ta chửi sáng tạo hơn nữa!! Có khi làm bố mẹ bạn thêm 1 phen khiếp vía, để bạn lại có dịp được bảo vệ người yêu? Ngẫm ra cũng là 1 cái lạc thú ít ai có ở trên đời
    • 32 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

muốn biết tính cách 1 ng thì hãy xem lúc nó đang giận ấy,sẽ thể hiện rõ, từ bỏ đi cô gái, nếu ko muốn bản thân khổ sau này, đừng làm mất mặt hội chị e phụ nữ chứ, hiện giờ yêu mà nó còn đối xử nhu vậy, thử hỏi sau này lấy về,tình cảm phai mờ nó còn đôi xử ra sao, bỏ đi
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 60 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Bỏ sớm chừng nào tốt chừng đó bạn nhé, chứ sau này nghe chửi cả đời đấy. Thứ đó không đáng để yêu đâu!
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn ơi, vừa rồi mình cãi nhau với người yêu mình... lỡ lời nói với cô ra rằng "thà lấy đĩ về làm vợ, chứ ko lấy vk về làm đĩ"... sau khi nói câu đó ra mình đã rất hối hận... mình xin lỗi mãi mà cô ấy không nghe... chặn fb của mình và ko tl phone/tn nữa.... mình không biết phải làm sao để xửa sai khi đã nặng lời và xúc phạm cô ấy như vậy.... Mình kbg nặng lời với cô ta, chửi cô ta và xúc phạm cô ra cả... đây là lần đầu tiên sau gần 2 năm yêu nhau... bạn đã trải qua cảm giác này rồi... chắc bạn hiểu được cảm giác của cô ấy... bạn có thể giúp mình có được không? Cảm ơn bạn.
    • 79 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi girl91 Xem bài viết
    Có ai như mình không, mỗi lần cãi nhau với người yêu anh ấy đều chửi mình là "con đĩ, đĩ thõa, con não, con điên"Mặc dù mình chẳng nói j nặng lời cả . Cảm thấy qá tổn thương nhiều lần muốn bỏ lắm nhưng sao khó quá, những lúc yên lành hai đứa nc rất bình thường, ở ngoài ai cũng nói anh hiền vậy nhưng cứ 2 đứa nói chuyện online hễ cãi nhau là anh ấy xưng tao- mày, tôi- cô, dkm...Cũng có lúc mình vì nóng qá k nhịn được chửi lại thì anh í nổi điên lên chặn cả sdt, tk skye, yahoo. Còn mình thì ko bao jo làm vậy, những lúc sai trái mình đều biết xl a bắt mình fai gọi điện xl chứ nhắn tin là anh k chấp nhận. Hôm vừa rồi mẹ mình có đọc đc tin nhắn skye a chửi mình, mẹ hoảng qá bắt mình bỏ nhưng mình biết bản chất anh ấy k tệ chỉ là lúc nóng giận k kiềm chế dc ,Mình có nói với mẹ để con xem anh ấy thêm 1 time nữa nếu sửa được thì con ko bỏ đâu.Sau đó mình có nói ra nguyện vọng đó với anh anh hứa hẹn sẽ k bao giờ chửi và gọi mình là con đĩ , ấy vậy mà hôm nay a thật tệ tất cả những j mà thiên hạ chửi nhau ác miệng nhất a đều ném vào mặt mình., Có ai bị như mình không ? Đang khóc và rất bị tổn thương . Có ai bị như mình không
    Nếu lấy về. Giận lên có khi anh ấy cho bạn một trận nhừ tử rồi bảo là giận quá. Tình trạng không quản lý được cảm xúc như thế này thì quá nguy hiểm.
    Sống trên đời cần có một tâm hồn để gió cuốn đi!
    Zalo: 0941.988.346
    • 22 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Đọc tâm sự của bạn thì thấy b rất yêu ng con trai kia, nhưng mà bạn ạ, người con trai mà sẵn sàng xúc phạm bạn như vậy thì trong tâm trí của a ta vốn không còn tôn trọng b nữa rồi, khi nóng giận là lúc con người ta bộc lộ rõ bản chất nhất cho b thấy con người bên trong của người ta. Bạn đừng bao biện cho người con trai đó nữa mà hãy thương lấy bản thân, tôn trọng bản thân bằng cách đá thẳng thằng đó đi, lưu luyến làm gì có lần một sẽ có lần thứ 100 bạn ạ.
    Chúc bạn luôn sống vv hạnh phúc!
    • 137 Bài viết

• 39 Được cảm ơn

Đừng để từ Yêu dẫn dắt con tim bạn, bạn phải lý trí hơn, mạnh mẽ hơn. Nào là yêu có thể hóa giải mọi thứ, xin lỗi bạn không có đâu nha. Nếu ng ta xúc phạm thế mà vẫn chấp nhận thì mai này ng khổ chắc chắn sẽ là bạn
  • Trang 3/4

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
  • 4