TIN TÀI TRỢ.

Người yêu của em hàng ngày âm thầm lên WTT tìm gái để tán tỉnh, tìm thêm người yêu mới cho mình

• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.23K Lượt đọc
  • 34 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên tích cực 2015
    • 4 năm
    • 56 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Truoc hết em xin nói quan điểm của mình, người yêu của mình muốn làm gì thì mình, nhưng xin đừng làm tổn thương trái tim, sự tin tưởng tuyệt đối nơi con tim em dành cho anh

Những lần gặp gỡ nhau, thỉnh thoảng lấy WTT ra bàn luận. Anh cũng nói gái WTT là 1 lũ lừa đảo, xấu nết, xấu tính, lừa đảo, nên chẳng dám quen ai. Xin nói thêm anh là 1 thành viên đã 3-4 năm, post bài rần rần trên đây mà. Rồi 1 ngày, em thấy bạn em đi dạy (bạn em làm giáo viên) mà ngày ngày online trong wtt cho đến lúc đi về...em theo dõi có hỏi, thì bảo là máy tính tự động đăng nhập...em cũng tin tưởng

Thế mà, cách đây mấy hôm, 1 người bạn, 2 người bạn, rồi 3 người bạn nổi hứng post bài trong mục HỘI ĐỘC THÂN - KẾT BẠN - LÀM QUEN ....post bài chơi thôi thôi, chứ bạn bè em có người iu hết cả rồi.........Thật tình cờ, cả 3 người bạn của em đều nhận được inbox xin làm quen, rồi xin nick skype, nick yahoo từ người yêu của em....Em đi hỏi thêm các đồng nghiệp của em hay chơi wtt có đăng bài trong đây có nhận được thư làm quen từ anh không....Tất cả đều xác nhận là có và rất ngạc nhiên khi biết em là bạn của anh...Thế nên, bạn bè em quyết định add nick của anh để quay anh như chong chóng.....Còn em lên wtt này, em giúp zai này zai nọ thì nổi cơn ghen đùng đùng, đòi hỏi sự chung thủy từ nơi em

Em đi hỏi, sau 1 hồi cãi nhau long trời lở đất, cuối cùng anh cũng thừa nhận

Em nghe mà lòng em đau nhói, ko ngờ 1 người yêu cùng mình chăn gối, làm nghề đào tạo ra thế hệ ra những mầm non tương lai của đất nước mà như thế này... em cố gắng làm việc để sau này lấy nhau mua nhà ở riêng, mà giờ đây anh dội 1 xô nước lạnh vào mặt em

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 216 Bài viết

• 129 Được cảm ơn

Đây là tính cách rồi. Sẽ ko thay đổi được. Quyết định nằm trong tay bạn. Chúc sáng suốt bạn nhé !
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 135 Bài viết

• 712 Được cảm ơn

Anh đang yêu một người và quy tắc của anh cũng đơn giản. Ai khác tin nhắn...một là xóa, hai là trả lời những gì cần thiết rồi lập tức xin lỗi là ko có thời giờ tám. Đã từng

Có lần NY phải nhắn tin dùng nick khác. Bỏ lơ cho đến lúc NY nói "em đây" và mình cũng hỏi rõ ràng chi tiết mà chỉ có NY biết...lúc đó mới vui vẻ trả lời.

Vì đúng thật.. còn nhiều việc muốn làm, phải làm. Dư thì giờ để nc với NY hay nghĩ ngơi. Vậy là 24 tiếng cũng ko đủ...

Hoàn cảnh cách xa NY nên cả hai phải hy sinh nhiều. Ko muốn làm gì để NY phải suy nghĩ ngoại trừ "Anh yêu em lắm lắm" :-)
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 4 năm
    • 48 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Có thể anh ta hết yêu bạn đang tìm nơi chốn khác rồi chia tay với bạn thì sao à. Đừng có tin tưởng ai nhiều nữa nhé, thất vọng nhiều đấy.
    • 60 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

Lên cả đây tán gái. Cho next thôi
    • 4 năm
    • 56 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Tuy chưa gặp anh, em cảm nhận anhn là một người đàn ông sống có trách nhiệm, có lập trường vững chắc, quyết đoán của 1 thằng đàn ông, luôn làm cho bạn gái mình vui vẻ....ai làm bạn gái của anh hẳn sẽ là 1 cô gái rất may mắn, hạnh phúc

Em tin rằng, sau này khi lập gia đình, anh cũng sẽ luôn hạnh phúc...tiếc là em ko có phước phận để gặp 1 người đàn ông như anh

Trích dẫn Nguyên văn bởi YOLO_1 Xem bài viết
    Anh đang yêu một người và quy tắc của anh cũng đơn giản. Ai khác tin nhắn...một là xóa, hai là trả lời những gì cần thiết rồi lập tức xin lỗi là ko có thời giờ tám. Đã từng

Có lần NY phải nhắn tin dùng nick khác. Bỏ lơ cho đến lúc NY nói "em đây" và mình cũng hỏi rõ ràng chi tiết mà chỉ có NY biết...lúc đó mới vui vẻ trả lời.

Vì đúng thật.. còn nhiều việc muốn làm, phải làm. Dư thì giờ để nc với NY hay nghĩ ngơi. Vậy là 24 tiếng cũng ko đủ...

Hoàn cảnh cách xa NY nên cả hai phải hy sinh nhiều. Ko muốn làm gì để NY phải suy nghĩ ngoại trừ "Anh yêu em lắm lắm" :-)
    • 4 năm
    • 56 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Nhớ lại lần đầu tiên khi anh đăng đàn trong diễn đàn wtt, đó là khi anh đăng 1 topic tìm bạn trên wtt này....

topic của anh sau này bị cô gái cũ đang du học ở Anh tìm được...mãi sau này em mới biết, anh vẫn còn yêu cô cũ đó, lên wtt đăng tìm bạn gái chỉ là để giải tỏa nhu cầu tâm lý của 1 thằng đàn ông
    • 4 năm
    • 56 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Khi gặp anh ở ngoài đời...mình vẫn tin anh là 1 người tốt....Vì thế, mình quyết định trao thân, nhưng rồi anh đã đá phản mình....Sao lúc ở bên anh, tay ấm áp, môi kề môi, anh rót vào tay em rất nhiều lời đường mật mà nay anh đạp em 1 cú đau điếng thế...anh thừa biết ở cái wtt này em quan hệ rộng đến thế nào mà...anh biết thế nào là quy luật nhân quả ko

Anh bảo em ko được lắm lời trên wtt, để anh được yên tĩnh....Nhưng mà em vừa buông tay 1 phát, thì y như có chuyện...bị mẹ chửi đi tìm em, tâm sự cùng em...có chuyện vui thì ko thấy đâu hết
    • 229 Bài viết

• 62 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    lăng nhăng là bản tính đó bạn, bản tính thì khó dời lắm. bạn cứ suy nghĩ kĩ rồi quyết định. chúc bạn hạnh phúc
    • 4 năm
    • 56 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Nhưng không bao giờ nhận mình đào hoa đâu ah

Trích dẫn Nguyên văn bởi phanminhngoc Xem bài viết
    lăng nhăng là bản tính đó bạn, bản tính thì khó dời lắm. bạn cứ suy nghĩ kĩ rồi quyết định. chúc bạn hạnh phúc
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 63 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Làm quen kiểu đấy đúng là riết rồi ghienf, thấy ai cũng nhảy vô làm quen, cứ thấy nick con gái là nhào vô. Mà tính ra ở cty với bạn bè chị nhiều người vô wtt quá ha.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 4 năm
    • 56 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Dạ đúng ah...bạn bè em nào đâu chỉ có 1 nick, mà người nào người nấy sở hữu vài ba nick...

Nhưng lúc không gặp nhau, do em làm xong thì về thẳng biên hòa, thì với 1 thằng nhu cầu cao như anh thì ngoài mình ra thì còn xxx với bao nhiêu cô nữa...điều này chỉ có trời, đất và anh biết

Trích dẫn Nguyên văn bởi UyenBao Xem bài viết
    Làm quen kiểu đấy đúng là riết rồi ghienf, thấy ai cũng nhảy vô làm quen, cứ thấy nick con gái là nhào vô. Mà tính ra ở cty với bạn bè chị nhiều người vô wtt quá ha.
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 1,312 Bài viết

• 896 Được cảm ơn

Vậy các bạn cứ nghĩ wtt này thẹc sự trong sáng ư? Những nơi nguy hiểm thường là những nơi an toàn, những nơi đàn bà buồn chuyện đời chuyện tình, mềm yếu nhiều tâm sự, thì cuzng là nơi đàn ông ra vào thường xuyên, họ cũng tìm cadch để thể hiện là ng biét quan tâm chia sẻ, sau cái chia se đó chả may chị nào gặp đúng sóng...thế là kết nối thôi...sự đáp ứng nhu càu qua lại, trao và nhận...ròii gặp nhau ròii cafe lại tìm nơi để "trút bầu tâm sự"....trách đàn ông lăng nhăng thì cũng nên trách đàn bà dễ dãi, ảo tưởng, hoặc dạng....buông xuôi rằng là chỉ là trút bầu tâm sự thôi mà. Còn với đàn ông thì...cá lại cắn câu.

Gởi từ ứng dụng Webtretho của 1quadat
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 4 năm
    • 56 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Bạn em giả vờ hỏi, anh có người yêu chưa...

Anh ta nói chưa....đang single....cô bạn gái ở anh, 6 năm biết bao nhiêu lần xxx, còn đi lừa cả con đó
    • 4 năm
    • 56 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Anh bị tụt kaki, gia đình bố mẹ dửng dưng ko quan tâm...ai là người quan tâm...em chứ ai....cũng may công việc của em tự do thời gian nếu ko thì còn lâu em mới có thời gian như vậy

Còn khi em bị bệnh, sau 1 đêm chết lên chết xuống tức chết vì anh, những ngày trc đó bác sĩ cũng cảnh báo em ko nên làm nhiều, anh thừa biết bác sĩ ở bệnh viện Hoàn Mỹ khuyên em ko nên làm nhiều....ngay cả bây giờ, khi em post thông báo lên em bị bệnh, anh có hỏi thăm em 1 câu nào ko....Đó là bảo sống có tình người ah
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 1,224 Bài viết

• 4,989 Được cảm ơn

Thành viên báo vi phạm nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Bạn trai em cũng trên WTT này.

Vậy chị hỏi thực lòng nha "em lập topic" này với mục đích gì?"

-vạch trần bộ mặt thật của người yêu em cho mọi người biết? nếu làm điều này thì chị nghĩ em thành công với cách này , nhưng thực sự ko cần thiết vì dù sao em cũng đã kể tội anh cho bạn em biết hết rùi.

-nhằm mục đích níu kéo tình yêu của anh ? chắc sẽ khó để anh ta quay lại sau khi đọc những gì em viết trên này , chỉ trừ trường hợp anh ta quay lại vì quá yêu em hoặc mún trả thù em , nhưng chắc chắn sẽ ko còn sự tôn trọng cho em như trc kia nữa.

-để thể hiện tình yêu của em dành cho anh ta? chị đảm bảo ko có ai mún đc người mình yêu thể hiện tình yêu theo cách này.

Cách tốt nhất là em hãy đóng topic này lại và nói chuyện thẳng thắn với anh ấy . Nếu anh ấy vẫn ko nhận lỗi nhưng em vẫn kết tội , thì dù có hay ko trong suy nghĩ của em anh ta cũng đã ko còn đáng tin cậy rùi . Cuối cùng lựa chọn sẽ thuộc về em là chấp nhận anh ta hay ko.

Chị nghĩ cách kể tội nhau trên 1 diễn đàn mà cả hai cùng quen biết nhìu là đìu ko nên chút nào. vì vô tình làm cả hai cùng mất đi những điểm tốt đẹp trong mắt người khác và còn làm mối quan hệ của hai người trở nên tồi tệ.

Dù sao cũng chia sẻ với em vì gặp phải người đàn ông ko tốt này. Chúc em mạnh mẽ vượt qua mọi chuyện nha.
    • 4 năm
    • 56 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Còn anh, anh cũng trẻ con...em nhớ có 1 lần đêm khuya, sau khi chát xong bên yahoo, em chợt nhớ mình có chuyện chưa nói xong, nên qua fb nói khi thấy anh online bên yahoo...sang ngày hôm sau, 2 đứa có chút hiểu lầm nhau...anh sợ em nhắn tin trong fb chát, nên nhanh chân 3 chân 4 cẳng chạy đi turn off chát, ko cho em biết anh đang online

Sao anh trẻ con mà nghĩ ra được cái trò này vậy
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 1,224 Bài viết

• 4,989 Được cảm ơn

Thành viên báo vi phạm nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Đọc những gì anh viết , ngưỡng mộ anh và thấy may mắn cho người nào đc làm người yêu của anh.

Trích dẫn Nguyên văn bởi YOLO_1 Xem bài viết

1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 4 năm
    • 56 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

@chị aivan118: Em chẳng muốn vạch mặt ra...nếu vạch mặt ra thì em đã làm rồi....em lập ra vì hôm qua, em nói em quan hệ rộng trên wtt hắn ko tin chị ah

Cứ ngỡ, em sẽ tìm anh ta nói chuyện khi anh online, nên nhanh chân ẩn nick yahoo, và facebook em...nhưng xin lỗi nhé, em ko có tâm trạng nói chuyện trong lúc này...người nghĩ ra trò này quá trẻ con
    • 4 năm
    • 56 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Cả công ty nó đang cười em vì em tin người đời quá
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2