TIN TÀI TRỢ.

Người yêu chơi cave, chat sex...có nên tiếp tục yêu ko??

• 0 Lượt chia sẻ
  • 13.2K Lượt đọc
  • 133 Trả lời

• Trang 1/7

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 7

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 9 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Người yêu của em chia tay tình đầu cách đây 2 năm. sau vài tháng, a nói thik em nhưng em đã từ chối. Và anh độc thân từ đó đến khi e đồng ý với anh. Tuy mới quen khoảng 2 tháng, nhưng do tính em trẻ con, đòi hỏi hoàn hảo nhiều, nên đã nói chi tay với a 6 lần rồi.(theo bạn e nói thì toàn lí do vặt vãnh,vớ vẩn mà e cũng đòi chi tay, nên e lại làm lành).Vì một lí do tình cờ, em phát hiện người yêu em có chát sex, chơi cave. E cũng đã tim hiểu qua wtt được biết đa phần con trai giờ đều xem phim sex và có một phần nào đó đã qhtd vs cave ,...( thời gian a quan hệ là khi e chưa nhận lời yêu anh và do e vs anh có nhiều bạn chung nên ai cũng biết a đang độc thân ). Khi biết được, e đã ko kìm nén cảm xúc được và nt chừi a là sở khanh, hận anh, thù anh,và nói a làm viec xấu sẽ có quả báo. A cũng ko biết là e hận a vì điều gì, vẫn nt là nhớ ng đã nguyền rủa a.Nhưng khi tim hiểu, e đc biết rất nhiều con trai hiện giờ như thế. Cho nên, e lại làm lành vs a, cũng một phần vì lúc này anh mới ở bệnh viện về, e ngĩ e ko nên phũ phàng như thế, đợi a khỏe hẳn rồi tính. Một phần do e thắc mắc liệu có bao hiêu % con trai đã chơi cave. Và người yêu em chơi trước khi quen e như thế. liêu sau khi quen e rồi, ko biết a í con chơi ko. Bạn e nói a ý yêu em thật lòng. e sợ, nếu đa phần con trai đều chơi cave rồi, giờ e thôi a í, liệu sau này, e có gặp đc ng yêu e thật lòng và ko chơi cave ko? Mọi người có thể cho em xin lời khuyên được ko ạh. Em rất cám ơn ạ
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 2,391 Bài viết

• 3,239 Được cảm ơn

Nghe bạn kể mà mình nổi da gà,mình mà bít btrai mình như vậy chắc mình kg wen nữa,sợ nhất đàn ông chơi gái....ớn wa.mặc dù kg bít anh ta tốt kg,nhưng đàn ông dính dô mấy cái đó làm mình ....
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2,489 Bài viết

• 2,529 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Câu trả lời là tùy mức độ.
    Kiểu như chơi game 2h/ngày và chơi game 20h/ngày vậy. Khác hẳn nhau về bản chất
    Tuy nhiên theo mình đã chat sex thì nguy hiểm rồi. Còn nếu cả cuộc đời mới chỉ cave có 1,2 lần thì k vấn đề gì.
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 35 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

dường như trong câu hỏi đã có câu trả lời ! mình là Boy và mình cũng nói không nên tiếp tục.
    Cuộc đời mỗi con người đều đeo 2 túi Sướng-Khổ trên vai, nếu ai dùng túi “Sướng” trước ,hẳn túi “Khổ” sẽ nặng trĩu trong phần đời còn lại...
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 100 Bài viết

• 201 Được cảm ơn

Nếu e muốn yêu một người con trai trong trắng thì yêu các bé con nít nha! Con trai nhu cầu sinh lý khoảng gấp 20 lần con gái. Hơn nữa bạn trai e có đi chơi cave, nt chat sex thì cũng đã là quá khứ. Quan trọng là tình cảm với em hiện tại ra sao. Đánh kẻ chạy đi, ai đánh kẻ chạy lại

P/s: Cũng giống như anh em yêu và cưới gái mất trinh. Thế nên cứ vô tư mà yêu đi
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 422 Bài viết

• 290 Được cảm ơn

Con trai ai mà chẳng có quá khứ, quan trọng là nhìn vào hiện tại anh ấy yêu bạn thật lòng, đừng vì quá khứ mà đánh mất một tình yêu đẹp
    :cool:
    • 812 Bài viết

• 940 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi sony-vaio.. Xem bài viết
    Nếu e muốn yêu một người con trai trong trắng thì yêu các bé con nít nha! Con trai nhu cầu sinh lý khoảng gấp 20 lần con gái. Hơn nữa bạn trai e có đi chơi cave, nt chat sex thì cũng đã là quá khứ. Quan trọng là tình cảm với em hiện tại ra sao. Đánh kẻ chạy đi, ai đánh kẻ chạy lại

P/s: Cũng giống như anh em yêu và cưới gái mất trinh. Thế nên cứ vô tư mà yêu đi
    .

cái câu Ps của bác, ko lẽ em văng vào mặt bác một câu chửi thề chú em nói thật, bác nói thế thì em chịu thua bác luôn
    Aymhp7

Otw4p7
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2,485 Bài viết

• 2,177 Được cảm ơn

Nếu như đây là 1 câu nói kháy thì hay..
    Mục đích của loài người sinh ra ko phải để tìm kiếm hạnh phúc..càng ko phải vì luân thường, đạo lý hay những mục đích cao đẹp,..blah..blah..Mà chính xác là hạnh phúc, luân thường, đạo lý và những mục đích cao đẹp...blah..blah..chỉ là công cụ để thực hiện nhiệm vụ của loài người nói riêng và của sự sống nói chung.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 422 Bài viết

• 290 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Nevercry_hp Xem bài viết
    Nếu như đây là 1 câu nói kháy thì hay..
    Thật sự là một câu chém quá xoáy
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 9 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Dạ, em cám ơn sự góp í của các anh chị nhiều ạ. Dạ, anh chị cho e hỏi là có khoảng bao nhiêu % con trai ko chơi cave và chát sex ạ ? Em cám ơn nhiều ạ ;D
    • 422 Bài viết

• 290 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi biga Xem bài viết
    Dạ, em cám ơn sự góp í của các anh chị nhiều ạ. Dạ, anh chị cho e hỏi là có khoảng bao nhiêu % con trai ko chơi cave và chát sex ạ ? Em cám ơn nhiều ạ ;D
    Chắc không đến 100 % đâu em ơi, vì ít nhất có anh không chơi cave và chat sex . Nhưng anh nghĩ đó là nhu cầu sinh lý thôi, khi cậu ấy đến với em không còn làm mấy cái vụ kia nữa là được
    • 1,252 Bài viết

• 2,314 Được cảm ơn

Dạ, anh chị cho e hỏi là có khoảng bao nhiêu % con trai ko chơi cave và chát sex ạ ? Em cám ơn nhiều ạ ;D
    A đánh giá cao về độ khó trong câu hỏi của em. Hy vọng ai đó có thể giúp e tìm đc câu trả lời thỏa đáng cho câu hỏi này
    Tuổi thơ ơi, tuổi thơ ơi
    Sao tôi gọi mãi mà người không thưa?
    Xin người một chút xa xưa...
    Sao tôi chỉ nhận nắng mưa bây giờ?
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 9 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Dạ, e hỏi thế này cũng hơi ngố, ko đến 100% thế có phải là khoảng 100% ko ạh?
    Em sợ, dù khi đến vs e, e vẫn luôn cố giữ mình, ko để điều gì quá giới hạn ty đơn thuần. liệu bạn í có tiếp... nữa ko ?
    Và sau này, khi kết hôn...có khi nào... ngựa quen đườg cũ....lại tiếp nữa ko nhỉ??
    • 37 Bài viết

• 97 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    bây giờ chuyện đấy nhiều lắm c ak. nhiều k đếm xuể và mọi người cũng dần cho nó là bt. Bạn em đi chơi cave có, bạn của bạn em cũng thế. Có người còn hôm trước chơi cave hôm sau dạm ngõ chị ạ.Đôi khi nó chỉ là tâm sinh lý nhưng nếu diễn ra quá nhiều thì sẽ là k tốt. Như chị kể thì cũng chưa biết a ấy là người tốt hay xấu. Chúc chị tìm được hạnh phúc thực sự
    METOO VN - Đừng bịt miệng
    NOPAK - Tẩy chay rocker Phạm Anh Khoa vì đã quấy rối tình dục!
    • 422 Bài viết

• 290 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi emcomotbimatkhongnoi Xem bài viết
    bây giờ chuyện đấy nhiều lắm c ak. nhiều k đếm xuể và mọi người cũng dần cho nó là bt. Bạn em đi chơi cave có, bạn của bạn em cũng thế. Có người còn hôm trước chơi cave hôm sau dạm ngõ chị ạ.Đôi khi nó chỉ là tâm sinh lý nhưng nếu diễn ra quá nhiều thì sẽ là k tốt. Như chị kể thì cũng chưa biết a ấy là người tốt hay xấu. Chúc chị tìm được hạnh phúc thực sự
    Trước khi cưới vợ nhiều nam thanh niên tổ chức chia tay đời trai mà, chơi nốt lần cuối để sau này tuyệt đối chung thủy với vợ
    • 422 Bài viết

• 290 Được cảm ơn

Dạ, e hỏi thế này cũng hơi ngố, ko đến 100% thế có phải là khoảng 100% ko ạh?
    Em sợ, dù khi đến vs e, e vẫn luôn cố giữ mình, ko để điều gì quá giới hạn ty đơn thuần. liệu bạn í có tiếp... nữa ko ?
    Và sau này, khi kết hôn...có khi nào... ngựa quen đườg cũ....lại tiếp nữa ko nhỉ??
    Sau này thì không nói trước được, nếu em giữ đc mình thì cứ giữ, không thì phải có biện pháp an toàn để bảo vệ chính mình
    • 37 Bài viết

• 97 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi hellokid86 Xem bài viết
    Trước khi cưới vợ nhiều nam thanh niên tổ chức chia tay đời trai mà, chơi nốt lần cuối để sau này tuyệt đối chung thủy với vợ
    không thể như thế đâu ạ, ăn 1 lần sẽ có lần thứ 2. đàn ông chung thủy hiếm lắm, mà cũng sắp tuyệt chủng đến nơi ấy chứ. phụ nữ chỉ nên chấp nhận 1 điều là người ta không phải luôn 2 ăn phở bên ngoài và tốt với ce ta là được. dù cho sự thật đó là phũ phàng với nhiều người
    METOO VN - Đừng bịt miệng
    NOPAK - Tẩy chay rocker Phạm Anh Khoa vì đã quấy rối tình dục!
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 1,599 Bài viết

• 3,165 Được cảm ơn

hì hì.Vô topic này cũng giảm đc xì trét à nha.
    "yêu người đàn ông từng chơi cave chát sex,cũng giống như yêu phụ nữ mất trinh.".Sao có cái câu so sánh hay vậy ta..Mình chết cừoi vì lối so sánh này mất.=)).

Còn cái câu"đánh người chạy đi,ai đánh người chạy lại",Thì còn nên xem xét nhá.Nhỡ đâu họ chạy lại,để họ ném gạch vào mình,rồi chạy đi tiếp thì sao???

Bạn e nói a ý yêu em thật lòng. e sợ, nếu đa phần con trai đều chơi cave rồi, giờ e thôi a í, liệu sau này, e có gặp đc ng yêu e thật lòng và ko chơi cave ko?
    @chủ top:theo như cách hỏi của chủ top,và riếng cái đoạn này thôi,thì tớ thấy bạn đã tự trả lời rồi.Chẳng qua muốn tìm sự ủng hộ mà thôi.Nên tớ no comment thêm nữa.Vì cmm của tớ,có thể ngước vs ý bạn muốn.
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 1,483 Bài viết

• 2,167 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Nếu là mình, mình sẽ giải tán ngay lập tức. Gì chứ con trai mà chơi cave với chat sex nhiều lần là không ổn tí nào. Đàn ông ai từng trải qua nhiều mối tình, sẽ có kinh nghiệm yêu đương nhất định trong chuyện ấy. Nhưng việc đó ko có nghĩa là họ phải chơi cave, bạn à.
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 17 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Nếu anh ta chat sex với chơi cave trước khi quen bạn thì đấy là việc riêng của anh ta, không có bệnh tật là được rồi. Quan trọng là bây giờ đối xử với nhau ra sao, sao lại đi nhắn tin chửi người ta. Nếu bạn không chấp nhận được thì nên chia tay.
  • Trang 1/7

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 7