Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Ngồi 1 mình bạn đang nghĩ gì ?

• 16 Lượt chia sẻ
  • 28.5K Lượt đọc
  • 557 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 314 Bài viết

• 77 Được cảm ơn

Ngồi chỉ còn 1 mình trong phòng sau 12h đêm, trong màn đêm yên tĩnh đối diện với máy tính, bạn đang có nhớ về ng yêu của mình không? hay có cảm xúc, tâm trạng thế nào??? Hãy nói để mọi người chia sẻ với bạn nha!
    Mình hôm nay thì đang ngồi nghe mấy bài nhạc vàng, nhẹ nhàng, du dương, muốn xây dựng lại khuôn mặt của 1 người trong trí nhớ nhưng ko thể, có lẽ, họ đã rời khỏi trí nhớ của mình quá lâu rồi. Đành chúc người ta sống tốt và có hạnh phúc bên người yêu thương.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 325 Bài viết

• 180 Được cảm ơn

Ngồi 1 mình thế thì nghĩ là "Ngồi làm gì? vô ích! NGỦ!" he he
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 6,183 Bài viết

• 1,220 Được cảm ơn

Có thời gian ngồi 1 mình là khi con ngủ. Khi đó nghĩ, tối nay nấu cái gì đây:Laughing::Laughing::Thinking::Thinking::Thin king:
    • 46 Bài viết

• 43 Được cảm ơn

Ngồi một mình nghĩ bao giờ thì mình lấy chồng mà chẳng hiểu chồng hình thù, đầu cua tai nheo ra sao nhi?
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 353 Bài viết

• 98 Được cảm ơn

nghĩ sao những j mình làm đc vẫn còn quá ít ỏi, muốn làm đc nhiều hơn, và nhiều hơn...
    • 15,473 Bài viết

• 8,931 Được cảm ơn

Sao mình được yêu nhiều thế nhở??? :Laughing::Laughing::Laughing:
    • 616 Bài viết

• 78 Được cảm ơn

Mình lãi được bao nhiêu nhỉ? Nên mua gì nhỉ? Chồng có đồng ý không nhỉ?... Xoay quanh tiền.:Laughing:
    • Đã bị khóa
    • 10 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 297 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

nghĩ linh tinh.nghĩ về những chuyện quá khứ rồi nghĩ không biết tương lai mình sẽ ntn.nghĩ về kỷ niệm vui,kỷ niệm buồn.nghĩ nhiều lắm ạ.có khi ngồi nghĩ xong lại khóc 1 mình
    • 30 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Nghĩ tùm lum thứ. Nghĩ làm sao để gặp lại hắn trong năm học. Tìm cách cho hắn vào tròng. ^^:Laughing:
    • 2,313 Bài viết

• 1,197 Được cảm ơn

hĩ,nghĩ đến tiền cũng chằng giải quyết được vấn đề gì. Vì đằng nào thì nó cũng thế mà thôi.
    Hừm, bây giờ đang suy nghĩ đấy. Suy nghĩ về 1 người bạn. Mà chính xác là mình chẳng hiểu gì về người ta cả.
    Lại nghĩ đến cái bài tập mình đang phải làm. Thực là khỉ gió. Đang làm bài mà nổi hứng đi lang thang, tự dưng, suy nghĩ mông lung quá, ko làm gì được nữa. Giá mà mình có được 1/2 sự tập trung của em mình nhờ.
    Lại nghĩ đến MQH giữa mình và bmc.
    Lại nghĩ cả đến bản thân nữa. Tự dưng thấy nản mình kinh khủng.
    Có ai lười và vô tâm như mình ko nhỉ.
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 166 Bài viết

• 112 Được cảm ơn

Nghĩ về anh, về tin nhắn của anh, khẳng định một lần nữa rằng chuyện tình đã kết thúc. Dù em là người cầu xin anh ko gặp em nữa, cầu xin anh giúp em làm được cái việc là bước ra khỏi cuộc đời anh, mà sao vẫn thấy hụt hẫng quá.
    Như mất một thứ gì quí giá vô cùng...
    Em biết sống làm sao? Yêu anh là tội lỗi nhưng ko yêu nữa thì sống ko ra sống thế này..........
    • 15,473 Bài viết

• 8,931 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thuchaymo Xem bài viết
    Nghĩ về anh, về tin nhắn của anh, khẳng định một lần nữa rằng chuyện tình đã kết thúc. Dù em là người cầu xin anh ko gặp em nữa, cầu xin anh giúp em làm được cái việc là bước ra khỏi cuộc đời anh, mà sao vẫn thấy hụt hẫng quá.
    Như mất một thứ gì quí giá vô cùng...
    Em biết sống làm sao? Yêu anh là tội lỗi nhưng ko yêu nữa thì sống ko ra sống thế này..........
    Cứ nửa có nửa không thế mới đẹp, có sức hấp dẫn và không mang tội! :cool:
    • Đã bị khóa
    • 10 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 1,474 Bài viết

• 455 Được cảm ơn

mình thì hay ngồi nghĩ là mình đang nghĩ cái quái gì í nhỉ? Có hôm ko thể nghĩ ra được, có hôm: À, thì ra mình đang không nghĩ gì cả, quay ra, trời đã sáng :Sick:
    • 122 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Đình Đình Xem bài viết
    Ngồi một mình nghĩ bao giờ thì mình lấy chồng mà chẳng hiểu chồng hình thù, đầu cua tai nheo ra sao nhi?
    :Laughing::Laughing::Laughing::Laughing:

Rất giống mình từ khi vào WTT là cứ suốt ngày như thế:Silly::Silly::Silly:
    • 1,175 Bài viết

• 300 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Đình Đình Xem bài viết
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Michiyo_YooJin Xem bài viết
    :Laughing::Laughing::Laughing::Laughing:
    Rất giống mình từ khi vào WTT là cứ suốt ngày như thế:Silly::Silly::Silly:
    Giống mình thế... chúng mình trao đổi webcam đi
    Nick tớ là: boykut3_1m80_depzaj_bmw_nhamatpho_bolamto_armani_v angdeodaynguoi_199....
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 413 Bài viết

• 106 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi vietnamtoi Xem bài viết
    Ngồi chỉ còn 1 mình trong phòng sau 12h đêm, trong màn đêm yên tĩnh đối diện với máy tính, bạn đang có nhớ về ng yêu của mình không? hay có cảm xúc, tâm trạng thế nào??? Hãy nói để mọi người chia sẻ với bạn nha!
    Mình hôm nay thì đang ngồi nghe mấy bài nhạc vàng, nhẹ nhàng, du dương, muốn xây dựng lại khuôn mặt của 1 người trong trí nhớ nhưng ko thể, có lẽ, họ đã rời khỏi trí nhớ của mình quá lâu rồi. Đành chúc người ta sống tốt và có hạnh phúc bên người yêu thương.
    Nhiều hoàn cảnh buộc/ cần/ bị phải ngồi một mình lắm, tùy theo nguyên nhân của việc ngồi một mình mà nảy sinh những suy nghĩ phù hợp. Nhiều khi suy nghĩ giản đơn lắm, chỉ là "mong đứng dậy sớm, đừng bị ngồi lâu như thê này"
    -Muốn-Cần-Có-Đủ-
    YM:divangxx73
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 113 Bài viết

• 78 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tudinhhuong Xem bài viết
    Sao mình được yêu nhiều thế nhở??? :Laughing::Laughing::Laughing:
    :Crying::Crying::Crying::Crying::Crying::Crying::C rying:
    :Applause::Applause::Applause::Applause::Applause: :Applause::Applause:
    • 248 Bài viết

• 83 Được cảm ơn

Gì chứ ngồi 1 mình tớ toàn vắt óc nghĩ cách kiếm thêm ít xiền :Thinking:
    • 77 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

mình nghĩ " lạy cô , cô thương cuối năm nay con mua được otô"
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 156 Bài viết

• 112 Được cảm ơn

Cũng tùy hoàn cảnh mà có suy nghĩ khác nhau.
    Chẳng hạn bi giờ, tui đang nghĩ fải chi có tô bún riêu to thiệt to, vắt miếng chanh, bỏ miếng mắm ruốc, thêm tí ớt bằm, rồi cho rau muống vào... trộn trộn lên rùi xơi...
    Huhu... đói bụng wớ...