Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Ngày anh đến với em

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.82K Lượt đọc
  • 21 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 25 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Tôi quen anh ở bể bơi trường sư phạm,gần nơi tôi và anh theo học,anh học năm cuối và tôi học năm đầu
    Tình yêu đến với tôi chỉ đơn giản là như thế đó và tôi vẫn ở bên anh.
    Mình quen nhau thật tình đúng không anh,không biết lúc đó giữa 2 chúng ta ai là người ngỏ lời quen trước nhỉ????là anh hay là em?nhưng là ai thì bây giờ không
    còn quan trọng nữa rồi phải không anh....chỉ có điều chúng ta đến với nhau bằng tình yêu chân thành sâu lắng.Cho tới giờ mỗi khi nghĩ về nó em thấy lòng mình
    lao xao,em nhớ anh thêm da diết,em tin anh cũng nhớ em như thế đúng không????/
    Ngày hôm nay không phải là ngày thứ 7,vì ngày trước em thường viết thư cho anh vào ngày thứ 7,em thường nói với anh là e sẽ viết cho đủ 99 lá thư,để tượng
    trưng cho 99 ngọn núi Hồng Lĩnh quê anh,anh nhỉ????ngày đó em nhớ rằng cứ mỗi lần sau giờ học,anh thường tới chở em đi bơi,nghĩ lại những kỉ niệm ấy thật thú
    vị và hạnh phúc nữa.Em học ở một trường cao đẳng nghệ thuật,anh học ở trường ĐH Công Nghiệp,năm đó cũng là năm anh bảo vệ tốt nghiệp,chúng ta yêu
    nhau nhiều hơn và dành cho nhau những thời gian ngắn ngủi quý báu,anh thường đưa em tới căngtin trường anh ăn cơm,giờ nhớ lại chúng ta vẫn thấy hạnh
    phúc a nhỉ?????
    Người ta bảo con gái sinh năm 90 rất đa tình,lại học trường nghệ thuật,thế nhưng tại sao em lại rất chung tình,cái đa tình có đến cũng chỉ là với những người
    em yêu mà thôi,em đã nói với anh trong cuộc đời này,anh là người duy nhất mang lại hạnh phúc cho em.chúng ta đã có biết bao nhiêu kỉ niệm anh nhỉ?còn 10
    ngày nữa là kỉ niệm tình yêu chúng mình tròn 3 năm 3 tháng.Em nhớ anh quá,hôm nay Sài Gòn trời mát dịu lắm,dường như nó thấu hiểu được nỗi nhớ của em
    vậy và em tin anh cũng nhớ về em.Em yêu anh nhiều lắm
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 348 Bài viết

• 146 Được cảm ơn

lãng cả mạn quá đi bạn,GATO rồi đó
    đến bây giờ mới được có em.....đến bây giờ mới thấy được cầu vồng
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 25 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Tieu-Dieu-Phong Xem bài viết
    lãng cả mạn quá đi bạn,GATO rồi đó
    hihi,đó chỉ là cảm xúc của một lúc thôi bạn à hihi
    • 122 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

chúc mừng tình yêu đẹp nhá "con gái 90 rất đa tình á"???? cái này lấy luôn tớ làm minh chứng cho sự ngược lại. chúng ta chung tình_ thế mới chuẩn
    "... cái gì đã tan vỡ là tan vỡ.
    Và tôi thà nhớ lại khi nó đẹp nhất còn hơn là chắp vá để rồi suốt đời cứ phải thấy những vết nứt của nó..."
    ~~~~ Cuốn theo chiều gió~~~~
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 95 Bài viết

• 40 Được cảm ơn

Topic hiếm hoi nói về tình yêu đang tuơi đẹp trong WTT chúc 2 bạn luôn hạnh phúc nhóe :X
    • 126 Bài viết

• 83 Được cảm ơn

Đang đọc mấy cái Top hận tình trả thù rồi có nên bỏ....đọc bài của e cảm giác như một cơn mưa nhẹ làm cho mọi thứ bừng tỉnh và yêu thương.
    • 25 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hailinh06 Xem bài viết
    chúc mừng tình yêu đẹp nhá "con gái 90 rất đa tình á"???? cái này lấy luôn tớ làm minh chứng cho sự ngược lại. chúng ta chung tình_ thế mới chuẩn
    hihi vậy là bạn này cũng sinh năm 90 hả,vậy kết bạn được không?mình làm quen nhé
    • 25 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Abirth Xem bài viết
    Topic hiếm hoi nói về tình yêu đang tuơi đẹp trong WTT chúc 2 bạn luôn hạnh phúc nhóe :X
    hihi,cám ơn bạn nha,đôi khi tình yêu cũng có sự cãi vã rồi có khả năng tan vỡ,nhưng nó sẽ đẹp nếu cả 2 biết giữ gìn phải không nè
    • 25 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Sherlock_holmes84 Xem bài viết
    Đang đọc mấy cái Top hận tình trả thù rồi có nên bỏ....đọc bài của e cảm giác như một cơn mưa nhẹ làm cho mọi thứ bừng tỉnh và yêu thương.
    Cám ơn ạ,tình yêu đôi khi ngọt ngào nhưng cũng có khi đắng cay mà,em chỉ sợ hiện giờ tình yêu của em ngọt ngào,biết đâu được ......hihi
    • 25 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Gặp nhau là duyên, ở cạnh và giữ được nhau là nợ ♥ Dù kiếp này hay kiếp sau thì hãy luôn giữ thật trọn vẹn cả duyên và nợ người yêu nhé ♥
    Kiếp này có duyên không có phận - được quen nhau .. em yêu anh nếu giả sử không được bên nhau...vậy kiếp sau người phải trả nợ em nhé ♥

Trong cuộc đời, có rất nhiều người . . . . .

. . . . . Hiểu nhau

. . . . . . . . . Thương nhau

. . . . . . . . . . . .. . . . .. . . .. .. Yêu nhau

. . . . . . . .. . . . . . . . . . .. . . . . . . . . . . . .nhưng lại không thể ở bên nhau ♥

Hạnh phúc ban đầu...thôi đành hẹn em vào kiếp sau ♥
    • Thành viên tích cực 2015
    • 8 năm
    • 1,592 Bài viết

• 4,838 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Chúc em giữ mãi kỷ niệm đẹp về một thời quen biết chàng. Mai sau dù cuộc sống đổi thay nhiều, tình cảm yêu thương vẫn luôn nồng ấm nhé!
    • 633 Bài viết

• 345 Được cảm ơn

Cảm ơn bạn đã yêu rất nhiều 1 anh chàng Hà Tĩnh. hjhj (mình tuy là người Nghệ An nhưng 2 chữ Nghệ Tĩnh vẫn luôn ăn sâu vào tiềm thức của mình, mình tự hào vì mình là người Nghệ Tĩnh).
    "Đường lâu không đi, đường thành cỏ dại
    Người không qua lại, người thành người dưng"...
    • 25 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thytrang82 Xem bài viết
    Chúc em giữ mãi kỷ niệm đẹp về một thời quen biết chàng. Mai sau dù cuộc sống đổi thay nhiều, tình cảm yêu thương vẫn luôn nồng ấm nhé!
    em cám ơn chị nha,chúc chị cũng hạnh phúc nhé
    • 25 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi SongHuong01 Xem bài viết
    Cảm ơn bạn đã yêu rất nhiều 1 anh chàng Hà Tĩnh. hjhj (mình tuy là người Nghệ An nhưng 2 chữ Nghệ Tĩnh vẫn luôn ăn sâu vào tiềm thức của mình, mình tự hào vì mình là người Nghệ Tĩnh).
    hihi,mình là người gốc Nghệ An mà hihi,
    • 633 Bài viết

• 345 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi cobedekhoc Xem bài viết
    hihi,mình là người gốc Nghệ An mà hihi,
    oh, đồng hương. hjhj
    "Đường lâu không đi, đường thành cỏ dại
    Người không qua lại, người thành người dưng"...
    • 25 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi SongHuong01 Xem bài viết
    oh, đồng hương. hjhj
    hiện tại bạn ở đâu?????ở Nghệ An lun hả?mình thì ở SÀI Gòn nè
    • 122 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

ờ há. cũng đang muốn học hỏi cách để có 1 tình yêu đẹp :P pm inbox nhá
    Trích dẫn Nguyên văn bởi cobedekhoc Xem bài viết
    hihi vậy là bạn này cũng sinh năm 90 hả,vậy kết bạn được không?mình làm quen nhé
    "... cái gì đã tan vỡ là tan vỡ.
    Và tôi thà nhớ lại khi nó đẹp nhất còn hơn là chắp vá để rồi suốt đời cứ phải thấy những vết nứt của nó..."
    ~~~~ Cuốn theo chiều gió~~~~
    • 25 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hailinh06 Xem bài viết
    ờ há. cũng đang muốn học hỏi cách để có 1 tình yêu đẹp :P pm inbox nhá
    hihi,hy vọng là thế nhé,mình sẽ liên lạc với bạn
    • 25 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Có người nói, cuộc sống là một quá trình tìm kiếm tình yêu, mỗi một người đều phải tìm thấy 3 người. Người thứ nhất là người mình yêu nhất, người thứ hai là người yêu mình nhất và người thứ ba là bạn đồng hành trong suốt cuộc đời (bạn đời).
    Trước tiên mình sẽ gặp được người mình yêu nhất, hiểu được cảm giác yêu, sau đó gặp người yêu mình nhất, và hiểu được cảm giác được yêu; khi đã trải qua cảm giác yêu và "bị" yêu, mới có thể biết được mình cần điều gì và cũng sẽ tìm thấy người bạn đời thích hợp nhất trong suốt cuộc đời.

Thật đáng tiếc, trong cuộc sống thực tế, cả ba người này thường không cùng là một người, người bạn yêu nhất không chọn bạn, người yêu bạn nhất lại không phải người bạn yêu nhất và người bạn đời luôn luôn không phải là người bạn yêu nhất, cũng không phải là người yêu bạn nhất, chỉ là người xuất hiện vào lúc thích hợp nhất!
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 91 Bài viết

• 38 Được cảm ơn

Chúc hai bạn trẻ hạnh phúc, mình chưa từng quen cô bé nào ở bể bơi cả, mình không biết bơi... Chán thế chứ!
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2