TIN TÀI TRỢ.

Ng yêu / đàn ông , có thích bạn gái hỏi nhiều , nói nhiều & quan tâm nhiều ko ?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.22K Lượt đọc
  • 27 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 145 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

Tại sao hỏi nhiều , quan tâm nhiều mà dàn ông lại ko thích nhĩ ?

Em hạy bị nói là nói luyên thuyên , có khi anh ấy rất bực em nhưng mà ráng nhịn ..
    Em cũng thấy hình như em nói nhiều , em biết nếu cứ tiếp tục thì một ngày ko xa anh ấy sẽ nổ tung mất :Sad::Sad:

…nhưng mà em quan tâm anh ấy nên em mới hỏi nhiều thế ….em cũng có cái lý của em mà…..vậy mà anh nói em “ em hỏi nhiều thế , em hông biết mệt à …hỏi hoài ….” ..:Crying:

Hic , em cứng họng luôn ,Hông lẽ quan tâm nhiều cũng là cái tội seo ?...các anh chị cho em ý kiến di , thương anh nhiều lắm nên cũng ko muốn làm diều gì khiến anh buồn …xin chỉ em làm sao dể đừng dể di quá đà rồi hối hận ko kịp a….!:Crying::Crying::Crying:
    Vì một thế giới luôn có em hướng về anh !:LoveStruc:

:Rose:*Mẹ sinh anh để bây giờ cho em *
    :Rose:
    Mong chờ 1 wedding hạnh phúc !:Rose:
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 2,583 Bài viết

• 337 Được cảm ơn

Quan tâm là tốt nhưng có chừng mực, ko sẽ làm cho người kia cảm thấy ngột ngạt. ko thoải mái đi đâu làm j cũng phải báo cáo, gò bó :Battin ey:
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 3,539 Bài viết

• 3,666 Được cảm ơn

Không.
    Được chưa ợ????
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 1,579 Bài viết

• 1,295 Được cảm ơn

Hihi đọc bài chủ tóp thấy dễ thương quá, mình ngồi cười hihhii nè. Sory vì không có lời khuyên nha.
    " Cuộc đời có bao lâu mà hững hờ"
    • 145 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Dominica Xem bài viết
    Hihi đọc bài chủ tóp thấy dễ thương quá, mình ngồi cười hihhii nè. Sory vì không có lời khuyên nha.
    Dễ thương ở diễm nào nhĩ ?...:Battin ey::Battin ey::Battin ey::Battin ey:

• Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 1,345 Bài viết

• 1,717 Được cảm ơn

mình thì thích đựoc như thế...thậm chí thích được vợ ghen..ghen càng nhiều càng tốt..vì mình thích thế...khi yêu và khi sống minh luôn thích chảy cùng với dung nham và sức nóng của tình yêu ở mức cháy bỏng nhất...
    ...hanhngodn.....
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 221 Bài viết

• 105 Được cảm ơn

Em cũng giống ngyêu chủ top, em ko thích - em là con gái
    • 145 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Con Rua Xem bài viết
    mình thì thích đựoc như thế...thậm chí thích được vợ ghen..ghen càng nhiều càng tốt..vì mình thích thế...khi yêu và khi sống minh luôn thích chảy cùng với dung nham và sức nóng của tình yêu ở mức cháy bỏng nhất...
    Hhaa. Tiếc là anh rùa dã có vợ rồi , chứ anh rùa mà có 1 gf như em chắc tình yêu lúc nào cũng nóng bỏng tay :Laughing::Laughing::Laughing::Laughing:

• Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 434 Bài viết

• 73 Được cảm ơn

Quan tâm ko có nghĩa là hỏi nhiều. :cool:
    • 468 Bài viết

• 150 Được cảm ơn

Quan tâm là biết người yêu muốn gì. Khi họ ko muốn nghe thì ta phải biết stop
    Hỏi han, kể lể nhiều quá là đang thỏa mãn cái nhu cầu nói của ta chứ đâu có biểu hiện thương xót gì hắn?
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 348 Bài viết

• 105 Được cảm ơn

tìm " Đàn ông đến từ Sao Hỏa, đàn bà đến từ Sao Kim mà đọc bạn ui"
    khi họ gặp khó khăn, buồn phiền hay mệt mỏi, để họ yên, pha cho cốc sữa mang vô phòng đặt cạnh họ rồi đi ra, im lặng
    yên tâm là sau đó họ sẽ "hậu tạ" bạn vì khoảng thời gian bạn đã để họ một mình
    • 3,246 Bài viết

• 1,289 Được cảm ơn

Con người ai cũng muốn có khoảng không gian riêng của chính mình, cần sự tĩnh lặng trong một số chuyện, Ngay cả bản thân của bạn đôi khi cũng vậy thui. Hỏi nhiều không có nghĩa là quan tâm đâu bạn ah, có nhiều cách quan tâm và trong mỗi hoàn cảnh lại phù hợp với một kiểu khác nhau,,,,,Hãy quan sát nhiều hơn bạn sẽ hiểu chàng mà không cần phải nói nhiều
    • 145 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi moon_river Xem bài viết
    Quan tâm là biết người yêu muốn gì. Khi họ ko muốn nghe thì ta phải biết stop
    Hỏi han, kể lể nhiều quá là đang thỏa mãn cái nhu cầu nói của ta chứ đâu có biểu hiện thương xót gì hắn?
    hiểu thêm 1 chút

• Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 11 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

í í em cũng giống giống chị chủ topic... em chỉ hỏi han 1 lần / 2 ngày, vậy mà đôi khi cũng bị cằn nhằn nữa

e: anh có nhớ em hok
    a: có chứ
    e: nhìu hok anh
    a: anh nhớ em nhìu
    e: nhìu bằng cái gì dị a?
    a: thì nhìu là nhìu chứ sao, trời ơi sao có nhiêu đây mà em hỏi hoài vậy ...--> hjx hjx e quê và cực kỳ mất hứng nên giả vờ dỗi luôn *_*
    • E61 Khách
    THÍCH

rooling:rooling:rooling:rooling:rooling:rooling:rooling:rooling:rooling:
    Baamboo-Tra từ ""
    close
    Bạn đang tra từ ở từ điển Anh - Việt.
    Có thể từ điển hiện chưa có từ này.

Thêm mới | Thông báo cho chúng tôi!
    Hay tìm thêm từ này tại từ điển khác:
    Việt - Anh
    TratuBookmark cho IE /firefox /Chrome
    Xem thêm tại: Baamboo-Tra Từ

• 145 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bbtsnake Xem bài viết
    í í em cũng giống giống chị chủ topic... em chỉ hỏi han 1 lần / 2 ngày, vậy mà đôi khi cũng bị cằn nhằn nữa

e: anh có nhớ em hok
    a: có chứ
    e: nhìu hok anh
    a: anh nhớ em nhìu
    e: nhìu bằng cái gì dị a?
    a: thì nhìu là nhìu chứ sao, trời ơi sao có nhiêu đây mà em hỏi hoài vậy ...--> hjx hjx e quê và cực kỳ mất hứng nên giả vờ dỗi luôn *_*

Hih , anh nhà bạn chắc là 30 trở xuống nhĩ:Laughing::Laughing:
    , còn mình thì ko thế .Anh lớn rồi ,:Smiling: lúc dầu mình cũng có hỏi như bạn nhưng về sau mình ít khi hỏi vì có 1 lần anh bảo “ ở em ko có diểm gì mà anh ko thích nhưg cũng ko có diểm gì mà anh thích , nhưng anh yêu em và khi yêu 1 ai thì không ai có thể dinh nghĩa dc lý do vỉ sao yêu cả ..em hay anh dều vậy ..cho nên từ giờ dừng có hỏi mấy câu vu vơ quá như “ vì sao anh lại yêu em thế ?......vậy di nhé ! hỏi lần nữa là anh bực mình thiệt dó .

Rồi câu anh ấy nói luôn , “ anh có nhớ em ko? thì lâu lâu rồi hỏi , hỏi hoài dâm ra ko có ý nghĩa ..không nhớ mà tranh thủ thời gian chat vời em khi anh dang công tác à, không nhớ mà anh dể tiện không ảnh hưởng dến sinh hoạt của em , dã cố gắng thúc khuya dể chat với em à……lớn rồi , anh yêu em và anh cẩn 1 ng vợ thấu hiểu và chững chạc chứ hông có cần 1 cô em gái dể suốt ngày ngồi giải thích này nọ ..ok ! -----mình im luôn , còn dường nào dể cãi lại nữa dâu , lý luận của anh sắc bén quá òi !....

Nói chung khi yêu dàn ông lý trí hơn dàn bà , dàn bà thích nghe ngọn ngọt , dàn ông cũng thích nghe nhưng họ lý trí hơn ..Vì họ là phái mạnh , dầu óc luôn chia làm 2 là công việc thực tế và tình yêu cũng phải thục tế 1 chút .
    Bởi thế mà ta luôn thấy dàn ông sẽ lấy ng họ yêu làm vợ , còn dàn bà dôi khi lấy ng yêu mình nhiều hơn ..

Ng dằn ông cũng có diểm yếu của họ là họ mạnh mẽ nên cần lắm sư dịu dàng thấu hiểu và thông cãm cho họ…Gian anh xã 1 chẹp rồi và nghe ý kiến cũa mọi ng , em mời hiểu ra nên thã lỏng tự do cho anh …….thôi , dành thời gian cho ngoại khóa thôi , quan tâm quá hóa ra mấy ảnh làm lừng lại ko thoải mái …..Thả lơ di cho thoải mái ..

• 145 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi E61 Xem bài viết
    THÍCH

rooling:rooling:rooling:rooling:rooling:rooling:rooling:rooling:rooling:
    Baamboo-Tra từ ""
    close
    Bạn đang tra từ ở từ điển Anh - Việt.
    Có thể từ điển hiện chưa có từ này.

Thêm mới | Thông báo cho chúng tôi!
    Hay tìm thêm từ này tại từ điển khác:
    Việt - Anh
    TratuBookmark cho IE /firefox /Chrome
    Xem thêm tại: Baamboo-Tra Từ

Cũng lắm ng thích dó nhĩ ?..:Thinking:
    Vậy mà anh xã em lại nói sao em nói luyên thuyên thế :Crying:

• Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 49 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

hihi, con trai con gái gì cũng ko thích họi nhiều hết áh, sốt ruột lắm, thay vì hỏi chuyển wa anh ơi em yêu anh đi
    • 1,022 Bài viết

• 224 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Bố Ken mẹ thảo Xem bài viết
    Tại sao hỏi nhiều , quan tâm nhiều mà dàn ông lại ko thích nhĩ ?

Em hạy bị nói là nói luyên thuyên , có khi anh ấy rất bực em nhưng mà ráng nhịn ..
    Em cũng thấy hình như em nói nhiều , em biết nếu cứ tiếp tục thì một ngày ko xa anh ấy sẽ nổ tung mất :Sad::Sad:

…nhưng mà em quan tâm anh ấy nên em mới hỏi nhiều thế ….em cũng có cái lý của em mà…..vậy mà anh nói em “ em hỏi nhiều thế , em hông biết mệt à …hỏi hoài ….” ..:Crying:

Hic , em cứng họng luôn ,Hông lẽ quan tâm nhiều cũng là cái tội seo ?...các anh chị cho em ý kiến di , thương anh nhiều lắm nên cũng ko muốn làm diều gì khiến anh buồn …xin chỉ em làm sao dể đừng dể di quá đà rồi hối hận ko kịp a….!:Crying::Crying::Crying:
    Hihi, yêu nhiều quá nên thế đó bạn. Hiện tượng rất ư là bình thường. Chúc vui vẻ và hạnh phúc nhé.
    • 1,022 Bài viết

• 224 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi gocbuon87 Xem bài viết
    hihi, con trai con gái gì cũng ko thích họi nhiều hết áh, sốt ruột lắm, thay vì hỏi chuyển wa anh ơi em yêu anh đi
    Vote cho bạn ni 100 điểm. Rất thích nghe câu " Anh yêu em" và cũng thích nói " Em yêu anh".
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2