TIN TÀI TRỢ.

Nếu thời gian quay lại bạn muốn thay đổi điều gì

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.52K Lượt đọc
  • 8 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 1,540 Bài viết

• 967 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trong cuộc đời bạn, bạn thấy hài lòng chưa ?
    Bạn có hối tiếc điều gì không, theo bạn điều gì mới là quan trọng trong từng giai đoạn cuộc đời. hãy chia sẻ với mình nhé, nhìn lại thời gian trôi đi, nếu quay lại bạn có muốn thay đổi điều gì không. Bây giờ mình u mê rồi, chả nghĩ được gì, mình như đang giết thời gian một cách vô ích vậy. Và mình ko muốn phải hối tiếc khi nhìn lại nữa. Các anh chị từng trải, hãy cho em ý kiến, cái gì em nên chú tâm bây giờ đây. Em muốn bình yên quá. Cuộc đời này thật khôn lường, và có những lúc nhìn lại em thấy em đã sai rất nhiều...có những nỗi đau, những sai lầm chẳng thể quên nổi.
    Mọi người hãy nói nếu muốn làm lại, quay về quá khứ mọi nguwoif sẽ làm gì để ý nghĩa hơn, mọi người muốn thay đổi điều gì ạ. Em biết sẽ có người nói với em là, hãy sống tốt ở hiện tại. Nhưng em chẳng biết như thế nào là tốt nữa, ngày trước em cũng nghĩ em đã sống rất tốt rồi đó thôi và em vẫn phải ân hận, vậy thế nào là tốt đây ? thế nào mới là ổn đây ?
    Nơi nào có ý chí nơi đó có con đường

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 26 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

nếu thời gian quay lại, mình sẽ ko học đại học, sau này có con, mình cũng sẽ ko ép con học!

Gởi từ ứng dụng Webtretho của nariddbn
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 37 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Nếu muốn quay lại thì mình sẽ cố gắng chăm chỉ học hơn để lo cho tương lai mình và trả hiếu cho ba mẹ.
    • 539 Bài viết

• 794 Được cảm ơn

Nếu được quay lại thời gian... Mình sẽ đánh đề Đùa vui thôi. Nếu được quay lại thì mình vẫn sẽ như này. Vì mình làm việc gì cũng cố gắng hết sức nên chẳng có gì hối hận cả. hi
    Sống trong đời sống, cần có 1 tấm lòng...!
    • 15 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Nếu thời gian quay lại, mình sẽ chăm sóc cho bố mình tốt hơn, không cãi lời bố. Nếu thời gian quay trở lại, ngay từ đầu mình sẽ học tốt, có lẽ bây giờ sẽ không như thế này nữa.
    • 58 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Nếu thời gian có quay trở lại mình ước lúc đó mình đủ dũng cảm để thịt con bạn học cùng cấp vì đc nó gợi ý nhưng lúc đó mình nhát lắm
    • 1,540 Bài viết

• 967 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi vozerngaytho Xem bài viết
    Nếu thời gian có quay trở lại mình ước lúc đó mình đủ dũng cảm để thịt con bạn học cùng cấp vì đc nó gợi ý nhưng lúc đó mình nhát lắm
    )))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))
    Nơi nào có ý chí nơi đó có con đường
    • 539 Bài viết

• 794 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi vozerngaytho Xem bài viết
    V~ bạn.... )))
    Sống trong đời sống, cần có 1 tấm lòng...!
    • 978 Bài viết

• 504 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình sẽ học đến nơi đến chốn
    Kiếm
    Cv tốt
    Và ng yêu tốt
    Mình nếu có thee trở lại
    Chỉ muốn được trở lại bên anh mà thôi ( ĐK ) sẽ yêu anh thật nhiều thật nhiều thật nhiều
    Xin lỗi anh Khoa

Gởi từ ứng dụng Webtretho của muoiepsom