Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Nên tiếp tục hay dừng lại

• 0 Lượt chia sẻ
  • 954 Lượt đọc
  • 0 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chuyện như này, mình có yêu 1 đứa con gái. Củng học chung lớp với nhau cả 1 năm trời nhưng chỉ 2 tuần nay là bạn ấy đi học thêm có đi ngang nhà và mình đi ké với em. Chỉ 2 tuần là mình suy tình em này luôn, NGày nào củng đi học đều với em ấy,và lúc nào củng nt hoặc gọi dt đầy đủ cho em ấy. Nhưng thật chất mình ko biết em đó có nhận ra t.c của mình dành cho em ấy không, lúc gọi với nt thì ko đc lâu lâu mới nt . Mình có hỏi lý do thì e ấy bảo ít khi sài dt toàn đi học về là bỏ trong cặp không đụng tới nó hoặc đưa cho đứa e chơi. Thì mình củng tạm cho qua, còn những lúc mình lên f.b nc với em đó thì củng có vẻ vui vẻ lắm. Nói chung thì ko biết e đó có t.c gì với mình không , mỗi lúc mình onl đợi nó onl thì có khi nó vừa onl thì mình pm là em nó out. Không biết ẽm có tránh né gì mình không hay là mình quá quan tâm nên em ấy không thích. Mình Suy nghĩ lắm nên mới lên google kiếm và vô tình biết web này nên tạo tài khoản . Mình chưa tỏ tình với ẽm, mình tính sáng mai đi chơi là tỏ tình luôn. Không biết tỏ tình cách nào để e ấy chấp nhận tình yêu của mình. Củng mong sự giúp đở của các anh chị trên 4rum này Và chúc mọi người 1 buổi tối vui vẻ và tràn đầy hạnh phúc. Thân!!!

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT