Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Mùng 8/3 sắp đến rồi. Tặng người yêu món quà gì bây giờ ? Các chị em gái vào tư vấn cho mình với. Gấp ... Gấp... Gấp lắm rồi !

• 3 Lượt chia sẻ
  • 26.2K Lượt đọc
  • 95 Trả lời

• Trang 1/5

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 5

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 4,287 Bài viết

• 6,095 Được cảm ơn

Tình hình thì cũng sắp đến mồng 8 tháng 3 rồi mà mình nghĩ mãi vẫn chưa biết tặng quà gì cho người yêu. Hôm trước 14/2 đã vất vả chuyện này rồi :RaisedEye
    Mình mới đi làm nên cũng ko có nhiều tiền nên muốn tặng thứ gì đó ý nghĩa, tinh tế một chút. Budget khoảng tầm 5-6 mil là ok rồi.
    Ms. Dung - khanh.vy 0902.193 880.

Dù ngày nắng hay ngày mưa.... vẫn yêu em như ngày xưa !
    fN7dp7

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 1,315 Bài viết

• 1,814 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Evans Xem bài viết
    Tình hình thì cũng sắp đến mồng 8 tháng 3 rồi mà mình nghĩ mãi vẫn chưa biết tặng quà gì cho người yêu. Hôm trước 14/2 đã vất vả chuyện này rồi :RaisedEye
    Mình mới đi làm nên cũng ko có nhiều tiền nên muốn tặng thứ gì đó ý nghĩa, tinh tế một chút. Budget khoảng tầm 5-6 mil là ok rồi.
    Để 5-6tr đó vào phong bì , dán kín rồi mang tặng là tinh tế nhất, anh Evans ạ !
    8 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 4,287 Bài viết

• 6,095 Được cảm ơn

Ko đùa nghe, mình hỏi nghiêm túc đấy .

fN7dp7
    • 17,911 Bài viết

• 17,323 Được cảm ơn

Đừng đưa bạn gái ra tượng cảm tử ở Hồ Gươm nhé :RollingEy::RollingEy::Worried::RollingEy:
    Spam vui, Thư giãn...Không oán trách, không gây hận sầu :Rose::LoveStruc::Smiling::Smug:
    TT Dịch thuật Lăng Tra cả: Dịch ngược, dịch xuôi & dịch chéo Anh, Việt, Hán:Thinking:

Nói dối ...nhưng có lợi cho Cách mạng ..tại sao không?:Smug::Battin ey:
    611
    DACAM gửi 1409
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 3,125 Bài viết

• 3,121 Được cảm ơn

Một năm sử dụng ba con sói
    Cuộc sống đôi khi khó khăn hơn chúng ta tưởng, nhưng chủ yếu vẫn là niềm vui :Battin ey:
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 40 Bài viết

• 109 Được cảm ơn

mua cho bạn gái cái đt tầm 5,6 mil đi anh, có khi đến sn anh bạn gái lại tặng lại em iphone 4 ý chứ nhỉ ) a chịu khó đầu tư thế này chắc chắn sẽ thu về lợi nhuận đấy
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 4,287 Bài viết

• 6,095 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi kochino Xem bài viết
    mua cho bạn gái cái đt tầm 5,6 mil đi anh, có khi đến sn anh bạn gái lại tặng lại em iphone 4 ý chứ nhỉ ) a chịu khó đầu tư thế này chắc chắn sẽ thu về lợi nhuận đấy
    Điện thoại thì người yêu mình có 2 cái rồi, với lại cũng chỉ gọi với sms thì cần gì mua nhiều tiền thế, phí phạm.

fN7dp7
    • 1,206 Bài viết

• 356 Được cảm ơn

Haizzz, quà cho phụ nữ thường chỉ quanh quẩn quần áo, mỹ phẩm, nước hoa, giầy dép, xách. Còn không bác lấy tiền đó, book tour du lịch cho 2 người dịp 30/4 - 1/5 này nè, đc nghĩ 4 ngày bác ạ, tha hồ mà đi, kekeke - em ham chơi, nên khoái khoảng đi chơi lắm....
    Còn nếu bạn gái bác ham học và sắp xếp đc thời gian, tặng lun 1 suất học anh văn/ pháp văn hay nữ công gia chánh gì đấy...
    Còn nếu vẫn không được nữa ý, bác mua quách trang sức vàng cho em, dù gì vàng càng ngày càng có giá. 5 - 6 mil là mua đc dây chuyền hay lắc tay rùi, mua nhẫn hay bông tai cũng ok...
    Đấy, em chỉ dám 4vấn vậy thôi...Hị hị hị
    Cuộc sống ấy mà, không quan trọng là sống bao lâu, mà là sống như thế nào?!
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 406 Bài viết

• 606 Được cảm ơn

Bạn Evans ơi, Đưa bạn gái đi xem Bắn Pháo Hoa đi!

Thề!! Hay cực và nhiều ý nghĩa!
    "THOÁT XÁC"
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 743 Bài viết

• 694 Được cảm ơn

boy: nghỉ ngơi đi cưng
    boy: mong cưng sớm khỏi ốm nhé
    boy: sắp đến sinh nhật cưng rồi đó
    boy: thích gì anh tặng cho
    Girl: a cu gui tien ve de e tu mua
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 24 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Tùy ah`...có thể mua 1 căn nhà ....nếu là 5-6 mil usd
    p/s: Còn xác định người yêu rồi thì mua 5-6 mil coi chừng bị nó chửi cho rồi nó bỏ luôn :Laughing: ....ko phụ nữa nào thích ng yêu mình hoang phí thế đâu .....
    p/s: [lại p/s] : nếu chú vẫn cứ máu me tặng quà thì tặng em nó : 6000 000 / 19000 = 315 lít xăng :Rose:
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 2,013 Bài viết

• 3,668 Được cảm ơn

Con gái í mà thik lãng mạn nhưng cũng chi li kinh tế, tốt nhất nhá, anh i van đặt làm 9999 bông hồng Gold 9999 í, em thề e bảo đảm bạn gái cứ gọi là gật như máy khâu, thik mê tơi mời anh .... luôn í
    :Battin ey::Battin ey::Battin ey:
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 4,287 Bài viết

• 6,095 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi angryangel Xem bài viết
    Haizzz, quà cho phụ nữ thường chỉ quanh quẩn quần áo, mỹ phẩm, nước hoa, giầy dép, xách. Còn không bác lấy tiền đó, book tour du lịch cho 2 người dịp 30/4 - 1/5 này nè, đc nghĩ 4 ngày bác ạ, tha hồ mà đi, kekeke - em ham chơi, nên khoái khoảng đi chơi lắm....
    Còn nếu bạn gái bác ham học và sắp xếp đc thời gian, tặng lun 1 suất học anh văn/ pháp văn hay nữ công gia chánh gì đấy...
    Còn nếu vẫn không được nữa ý, bác mua quách trang sức vàng cho em, dù gì vàng càng ngày càng có giá. 5 - 6 mil là mua đc dây chuyền hay lắc tay rùi, mua nhẫn hay bông tai cũng ok...
    Đấy, em chỉ dám 4vấn vậy thôi...Hị hị hị
    Khó quá !
    Việc đi du lịch thì đến lúc đó hẵng hay, mình sợ chưa chắc đã đi đc. Học hành thì mình thấy người yêu mình thế là ổn rồi cũng ko cần thiết học thêm nữa. Còn việc mua vàng trang sức thì mình cũng từng nghĩ đến nhưng đi xem thì thấy phải hơn chục triệu mới có đồ đẹp.
    8 / 3 này mà ko có quà thì chắc bạn gái mình lại buồn .... :Sad:

fN7dp7
    • 232 Bài viết

• 145 Được cảm ơn

ước gì bạn trai mình cũng có tâm trạng "y chang" như bạn bây giờ là mình cũng vui lắm ùi...
    Không biết các bạn gái khác thì thế nào, chứ mình thì đơn giản lắm...mua một bó hoa hồng tự tay "biến tấu"(mua ven đường đoạn Nguyễn Trãi - Thanh Xuân hay đoạn Bà Triệu... có mà đầy)...sắp bằng nhau, vặt hết lá phía dưới gốc...cột thêm một ruy - băng tím...đem tặng bạn gái kèm theo một điều kiện "đi ăn với anh nhá" vậy là oki, vừa lãng mạn, giản dị lại không tốn kém...:Angel:
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên webtretho
    • 9 năm
    • 8,338 Bài viết

• 9,712 Được cảm ơn

Chú mua cho cô ấy vài lọ thuốc trừ sâu: đảm bảo nhanh, rẻ, hiệu quả
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 4,287 Bài viết

• 6,095 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi cainhau_buon Xem bài viết
    ước gì bạn trai mình cũng có tâm trạng "y chang" như bạn bây giờ là mình cũng vui lắm ùi...
    Không biết các bạn gái khác thì thế nào, chứ mình thì đơn giản lắm...mua một bó hoa hồng tự tay "biến tấu"(mua ven đường đoạn Nguyễn Trãi - Thanh Xuân hay đoạn Bà Triệu... có mà đầy)...sắp bằng nhau, vặt hết lá phía dưới gốc...cột thêm một ruy - băng tím...đem tặng bạn gái kèm theo một điều kiện "đi ăn với anh nhá" vậy là oki, vừa lãng mạn, giản dị lại không tốn kém...:Angel:
    Cảm ơn bạn nhé, mọi khi mình cũng thường đơn giản thế, nhưng đợt này mình thực sự muốn tạo một điều gì đó thật là ấn tượng.

fN7dp7
    • 232 Bài viết

• 145 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi 0_Gateaux_0 Xem bài viết
    Bạn Evans ơi, Đưa bạn gái đi xem Bắn Pháo Hoa đi!

Thề!! Hay cực và nhiều ý nghĩa!
    Hị hị...cơ nhưng mà ở đâu ý Bác nhẩy...thiệt tình cái khoản này em cũng kết nè...hị hị hị...:Laughing:
    • 126 Bài viết

• 120 Được cảm ơn

bác cứ làm cho em 1 chú iphone 4 vừa tinh tế vừa đầy ý nghĩa. :Smiling:
    • Thành viên webtretho
    • 9 năm
    • 8,338 Bài viết

• 9,712 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi levankien Xem bài viết
    bác cứ làm cho em 1 chú iphone 4 vừa tinh tế vừa đầy ý nghĩa. :Smiling:
    Sorry spam, cái bé gái trong ảnh nhà bác này mắt đẹp quá^^
    • 437 Bài viết

• 550 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi cainhau_buon Xem bài viết
    Hị hị...cơ nhưng mà ở đâu ý Bác nhẩy...thiệt tình cái khoản này em cũng kết nè...hị hị hị...:Laughing:
    Bạn Evans bạn ấy bắn. Nếu caisnhau_buôn muốn coi bạn Evans bắn pháo hoa thì pm xin đi coi, hoặc làm chân caramen, chắc được á
  • Trang 1/5

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 5