Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Một phút thật lòng, hãy luôn là chính mình trong một phút (v.42)

• 0 Lượt chia sẻ
  • 52.6K Lượt đọc
  • 480 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 4 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Tự nhiên thấy topic hay quá!! Hôm nay tự nhiên có ý nghĩ điên rồ, muốn thử tán tỉnh 1 người chỉ vì có qua có lại, vui chơi cho vui. Đúng là rảnh rỗi sinh nông nổi. Thôi, trước mắt là công việc, học hành rồi bản thân. Tiếp đến sẽ là yêu. Mà hay lắm, tình yêu luôn là thứ xếp cuối cùng trong mọi lựa chọn nhưng sẽ là thứ có nguy cơ phá hỏng mọi kế hoạch. Vẫn còn chưa tỉnh táo lắm đâu gái ạ. Thực ra yêu cũng không sao, còn trẻ còn nhiều sai lầm nhưng dẫu thế nào cũng đừng mù quáng. Ngày 10/10/2019. Cố lên
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 6,619 Bài viết

• 11,787 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Ngày mới, 1 ly đen nógn chào buổi sáng, chúc cả nhà ngày mới vui vẻ!

Hà Nội đẹp trời, lại muốn đi lang thang, nhưng thôi, tập trung công việc, chiều về sớm xem Việt Nam. Hôm nay hy vọng Việt Nam chiến thắng. Việt Nam tiến lên!

P/s: cố gắng lên nào!

P/ss: Việt Nam thắng thì bạn nào qua tớ uống cafe nhé
    • 6,619 Bài viết

• 11,787 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018

Hà Nội những ngày thu tuyệt đẹp, và hôm qua cũng có một chiến thắng đẹp chào mừng ngày giải phóng thủ đô, hy vọng các em khỏe mạnh để tiếp tục hạ gục Indo ngay tại Bali xinh đẹp. Tiến lên Việt Nam!

Thật lòng là muốn đi chơi quá, lướt web toàn chỗ ăn chơi

P/s: cố lên nào!
    • 12 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

rất hay.
    • 6,619 Bài viết

• 11,787 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018

Hà Nội mùa thu cuối tuần, trời man mát, gió nhẹ, nắng vàng, thật dễ chịu. Cố gắng buổi sáng để buổi chiều còn tung tăng

Vừa đọc và vừa cảm thấy buồn buồn, thật lòng

P/ss: hy vọng!
    • 175 Bài viết

• 68 Được cảm ơn

Một chút buồn, một chút nhớ, một chút thương, một chút lãng quên, hãy giữ mỗi thứ một chút thôi em nhé.
    • 6,619 Bài viết

• 11,787 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018

Hà Nội mát lạnh, có vẻ bắt đầu chớm gió mùa, ngồi ngắm lá vàng rơi rụng, lại thấy sắp hết năm rồi

Ngày mai Việt Nam tiếp tục con đường vòng loại WC 2022, cố lên nào!

P/s: hy vọng rồi tắt, thật đáng tiếc, vẫn phải cố

P/ss: mọi sự tốt lành!
    • 188 Bài viết

• 135 Được cảm ơn

Buổi sáng se se lạnh làm mình có cảm giác dễ chịu biết bao, hôm nay lại về bên này lượn lờ nắm bắt tình hình dn ra sao, chiều về sớm còn cổ vũ đội tuyển Việt Nam nữa chứ, các em thi đấu tốt nha. Cố lên nào!
    Việt Nam chiến thắng!
    • 6,619 Bài viết

• 11,787 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018

Hà Nội trở gió, trời se lạnh, lại nhớ cái cảm giác co ro gặm bắp ngô nướng bên bếp than hồng, nhấm nháp một ly trà nóng
    Tối nay lại có một trận cầu hay, hy vọng Việt Nam sẽ chiến thắng, dù có thể là hơi khó khăn vì gặp Indo chưa bao giờ là dễ chịu với Việt Nam, nhưng hy vọng hôm nay sẽ khác. Việt Nam tiến lên!

P/s: "tình hình dn" là sao vậy bạn lâu lâu thấy lặn không sủi tăm nhờ

P/ss: cố lên nào!
    • 188 Bài viết

• 135 Được cảm ơn

Dạo này tớ hơi bận, cũng 1 phần vì app lỗi không đăng nhập được, mạng cq thì bị cắt chỉ dùng nội bộ được thôi
    "tình hình dn" là thuật ngữ ngành tớ làm mà, xuống địa bàn để nắm bắt được tình hình sxkd của dn chứ, không đến lúc cấp trên hỏi dn đó ở đâu, sx cái gì? lại không biết đường mà trả lời
    Tối nay, cổ vũ đội tuyển Việt Nam nha, Việt Nam chiến thắng !
    • 6,619 Bài viết

• 11,787 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    hờ hờ, tưởng dn là cái gì nên hỏi lại thôi Rảnh thì vào chơi cho vui, tâm hồn phẳng lặng trong vài thời điểm

Hy vọng và hy vọng. Việt Nam tiến lên!
    • 6,619 Bài viết

• 11,787 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018

Hà Nội ngày mới đẹp trời, nhất là một buổi tối như hôm qua, sau 20 năm, Việt Nam mới thắng Indo trong một giải đấu chính thức, ngay trên sân của Indo, đợi chờ hai trận trên Mỹ Đình trong tháng 11 tới, và vững bước trên con đường tiến tới WC 2022 Tiến lên Việt Nam

• 6,619 Bài viết

• 11,787 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018

Hà Nội vẫn tiếp tục những ngày thu, tuy hơi lạnh vì đã có gió mùa, lang thang trên đường, suy nghĩ và mong đến cuối tuần, thực ra là chỉ muốn đi chơi

• 188 Bài viết

• 135 Được cảm ơn

Tada, tada tada tadaaaaaaaaa, hôm nay, con Nắng lại vào lại app được rồi, hihi. Cơ mà sáng ngày ra vừa bước chân vào cửa ngồi chưa được 5p mà sếp trưởng đã cho quà to đùng của cty chuyển về địa bàn, ôi thần linh ơi sếp cái gì cũng biết, nhân viên chưa nắm đc cái gì thì sếp đã rõ rồi, mà suốt ngày nghịch ip cứ có mail cái là lại cc cho đội ngay, hí hí gì cũng biết

Gởi từ ứng dụng Webtretho của NangHa115
    • 6,619 Bài viết

• 11,787 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018

Hà Nội rét rồi, lại thêm mưa nên không khí càng lạnh, may mà sáng nay không mưa nữa, hy vong mai đừng mưa

Bao nhiêu việc phải làm mà chỉ biết hy vọng

• 36 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi milan2009 Xem bài viết

Hà Nội rét rồi, lại thêm mưa nên không khí càng lạnh, may mà sáng nay không mưa nữa, hy vong mai đừng mưa

Bao nhiêu việc phải làm mà chỉ biết hy vọng

Mi lan ơi, chị đang muốn học giọng nói người Ha Noi để dạy học trò cho tốt. Em có thể giúp chị không
    • 175 Bài viết

• 68 Được cảm ơn

đừng để người khác ảnh hưởng tới tâm trạng của bạn. Nhưng thật sự là thấy thất vọng, khó chịu, muốn mặc kệ cảm xúc...
    • 6,619 Bài viết

• 11,787 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Linhhaidang200483 Xem bài viết
    Mi lan ơi, chị đang muốn học giọng nói người Ha Noi để dạy học trò cho tốt. Em có thể giúp chị không
    hi hi, mình sinh ra đã giọng thế rồi, mà chưa biết phải dạy người khác nói như thế nào là giọng Hà Nội

Trích dẫn Nguyên văn bởi linkxinkbk Xem bài viết
    đừng để người khác ảnh hưởng tới tâm trạng của bạn. Nhưng thật sự là thấy thất vọng, khó chịu, muốn mặc kệ cảm xúc...
    hì hì, cố gắng lên, nếu tâm trạng của người khác mà cũng điều chỉnh được, thì nhiều cái đã khác rồi, cứ để từ từ rồi nó hết , và trước hết thì phải điều khiển tâm trạng của mình tốt đã
    • 188 Bài viết

• 135 Được cảm ơn

Dạo này, cái tật ăn nói bỗ bã, nhiều khi thẳng quá ngay cả sếp trưởng cũng nói (toàn nói trước mặt thôi chứ nó cũng chẳng thích nói sau lưng chi cho mệt đầu)
    haizz chả khôn khéo téo nào. Thôi thôi từ nay phải khóa mồm lại, không phải ai cũng nói được, mà cái tật này cần phải chỉnh sửa ngay, sửa ngay với tất cả mọi người thôi, tránh họa từ mồm mà ra thôi
    Cố lên nào!
    • 6,619 Bài viết

• 11,787 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Ngày mới, 1 ly đen nógn chào buổi sáng, chúc cả nhà ngày mới tốt lành!

Hà Nội se lạnh, ra đường sáng sớm đã phải mặc áo khoác, hôm nay cũng sẽ có nhiều việc, hy vọng sẽ ổn cả, như mình mong muốn, nhưng mà đôi khi cũng thật là khó

Mai là 20-10, Chúc mừng chị em luôn luôn vui tươi và hạnh phúc!

P/ss: mồm miệng thì đôi khi cẩn thận tẹo, thẳng quá không phải là xấu, nhưng đôi khi đã ghét thì lại dễ để lại hậu quả không tốt