TIN TÀI TRỢ.

Một phút thật lòng! hãy là chính mình dù chỉ trong 1 phút ver.5

• 0 Lượt chia sẻ
  • 44.6K Lượt đọc
  • 1.47K Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 3,490 Bài viết

• 1,683 Được cảm ơn

một phút thật lòng!:Battin ey: :Battin ey: :Battin ey: :Battin ey: :Battin ey:

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Vie
      Đã bị khóa
    • 9 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 1,665 Bài viết

• 182 Được cảm ơn

Thật lòn là anh chẳng hiểu trả lại cho em bản chất đích thực ................thế nào là em đich thực.........anh luôn tưởng các em......em nào cũng đích thực cả........
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 1,405 Bài viết

• 2,073 Được cảm ơn

Em ơi chị vào luôn. Nhưng em bỏ mấy chữ "trả lại cho em bản chất đích thực" đi đc hem? Hình như vẫn còn thời gian sửa bài, sửa luôn đi Vâng ạ hén!
    Thật lòng là rất ghét giao diện mới của WTT. Đau hết cả mắt rồi :cool::cool::cool:
    PinkLily

I am really happy when being with my hubby.
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 3,490 Bài viết

• 1,683 Được cảm ơn

bản chất đích thực..là mục đích từ thuở hồng hoang của một phút thật lòng,là về mọi thứ-như chị hoaly nói,kể cả vu vơ,kể cả niềm vui khi lâu lắm rồi từ ngày có dịch tiêu chảy cấp,giờ mới được ăn lại bún đậu mắm tôm,không chỉ cho những người đàn ông không thuộc về ai...
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 1,405 Bài viết

• 2,073 Được cảm ơn

Mình đang cần mấy bài hát tiếng Hoa nghe vui nhộn hoặc hùng hồn, hoành tráng kiểu như bài Hảo hán ca trong Thủy hử hoặc những bài đậm chất Trung Hoa mà ứ biết tên bài hát nên ko tìm đc. Có bạn nào biết thì bảo tớ với!:Crying::Crying::Crying:
    PinkLily

• 1,416 Bài viết

• 2,754 Được cảm ơn

• Vie
      Đã bị khóa
    • 9 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 1,665 Bài viết

• 182 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Hoa Ly Xem bài viết
    Mình đang cần mấy bài hát tiếng Hoa nghe vui nhộn hoặc hùng hồn, hoành tráng kiểu như bài Hảo hán ca trong Thủy hử hoặc những bài đậm chất Trung Hoa mà ứ biết tên bài hát nên ko tìm đc. Có bạn nào biết thì bảo tớ với!:Crying::Crying::Crying:
    ---------->Thế chọn search tên khóa Andy Law đi (Lưu đức hòa hát êm dịu phết vui vẻ)...........Hay bài phim......Hoang Phi hồng ấy hảo hán ca
    • 504 Bài viết

• 69 Được cảm ơn

Thực lòng là chán cái trang wtt này quá,tưởng đi lên,ai dè lại...tụt xuống,hic!
    • Vie
      Đã bị khóa
    • 9 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 1,665 Bài viết

• 182 Được cảm ơn

Thật lòng cầm cưa....................mà chưa cưa được nhành hoa nào..........về làm món lẩu hoa.....nghe nói làng nướng ở Sg có mà chưa ăn kịp.....tiếc hùi hụi...........thật lòng lẩu hoa có chất gì mà ăn nhỉ.........chắc chỉ đẹp lúc bày và cảm giác hủy diệt cái đẹp.....nhúng vào nước lẩu sôi.........k0 hiểu đc...tò mó muốn ăn quá......biết thế ở thêm Sg vài ngày............nhỉ.
    ps:Ai ở SG ăn lẩu Hoa chưa............chiều........hoa chi chi , hoa ly ly........ăn chưa?
    • 5,141 Bài viết

• 1,264 Được cảm ơn

Thật lòng chưa ăn lẩu Hoa ,hoa chỉ vài cành bỏ vào cho đẹp thui, chủ yếu ăn lẩu nấm ngon lắm , thì ra Vie đi SG à , sao ko hú bọn này . hè hè
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 1,405 Bài viết

• 2,073 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Vie Xem bài viết
    ---------->Thế chọn search tên khóa Andy Law đi (Lưu đức hòa hát êm dịu phết vui vẻ)...........Hay bài phim......Hoang Phi hồng ấy hảo hán ca
    Cám ơn bạn Vie, lúc post xong bài đó tớ cũng mới nhớ ra mỗi bài Hoàng Phi Hồng. Khả năng nhớ tên bài hát của tớ cực ẹ vì tớ hát nghe rất kinh --> ko thích hát --> ko có hứng nhớ tên + lời bài hát.

Thôi lượn thôi! Ko thích cái giao diện mới này chút nào. Đau mắt nhắm!
    PinkLily

• 2,702 Bài viết

• 2,957 Được cảm ơn

Tự nhiên thèm sủi cảo quái, hức hức :Sigh::Sigh:

Trích dẫn Nguyên văn bởi Hoa Ly Xem bài viết

Thôi lượn thôi! Ko thích cái giao diện mới này chút nào. Đau mắt nhắm!
    thích xanh xanh phải ko em :Laughing: Jống như People áh

Mặt tiền nào cũng thấy xí chỗ ^^
    Anh còn nợ em

Xin em một nụ cười

Mìn dzáng tập ăn chai, dzoga & sống điềm đạm
    • Vie
      Đã bị khóa
    • 9 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 1,665 Bài viết

• 182 Được cảm ơn

Hú hú........Vũng tầu u ám.........về SG gì mà rét ..lạ thật...Đà lạt mưa..........Hà nội lạnh cóng..................mùa đi tránh rét của mình....toi..............
    • Đã bị khóa
    • 10 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 2,051 Bài viết

• 466 Được cảm ơn

huhu, tớ cũng thật rất ghét cái giao điện mới, nhức đầu đauu mắt chết đi đc
    hem biết đến bao h mới đc như xưa :Straightf:
    • Vie
      Đã bị khóa
    • 9 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 1,665 Bài viết

• 182 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Chiều Xem bài viết
    huhu, tớ cũng thật rất ghét cái giao điện mới, nhức đầu đauu mắt chết đi đc
    hem biết đến bao h mới đc như xưa :Straightf:
    --------->Trong giao diện này chân có vẻ dài ra chiều ạ.................hay tại lâu k0 nhìn................chắc chắc k0 ai nhớ mặt chiều...................kakaka
    • Đã bị khóa
    • 10 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 2,051 Bài viết

• 466 Được cảm ơn

--------->Trong giao diện này chân có vẻ dài ra chiều ạ.................hay tại lâu k0 nhìn................chắc chắc k0 ai nhớ mặt chiều...................kakaka
    ừa, sắp tới đến chân tớ cũng ko thấy đc đâu, admin bảo tớ chỉ đc để hình gia đình hoặc bé ngoài ra các ảnh khác ko đc chấp nhận.
    Tớ chưa lấy chồng cũng ko có con =>không có quyền để avatar!
    • Vie
      Đã bị khóa
    • 9 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 1,665 Bài viết

• 182 Được cảm ơn

ừa, sắp tới đến chân tớ cũng ko thấy đc đâu, admin bảo tớ chỉ đc để hình gia đình hoặc bé ngoài ra các ảnh khác ko đc chấp nhận.
    Tớ chưa lấy chồng cũng ko có con =>không có quyền để avatar!
    ------------>Thôi xong..........con ong..............tớ cũng thế...........hay nhận con nuôi........... chiều nghĩ sao ?...........
    • Đã bị khóa
    • 10 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 2,051 Bài viết

• 466 Được cảm ơn

------------>Thôi xong..........con ong..............tớ cũng thế...........hay nhận con nuôi........... chiều nghĩ sao ?...........
    ai cho nhận mà nhận, Vie tưởng xin con nuôi dễ lắm hả. Khó khăn trăm bề vì cái thủ tụch với luật rườm rà. Không khả thi đâu Vie ơi
    chúng ta ko có đc để avatar, luật là luật mà đã là luật thì cấm cải :Battin ey:
    • Vie
      Đã bị khóa
    • 9 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 1,665 Bài viết

• 182 Được cảm ơn

ai cho nhận mà nhận, Vie tưởng xin con nuôi dễ lắm hả. Khó khăn trăm bề vì cái thủ tụch với luật rườm rà. Không khả thi đâu Vie ơi
    chúng ta ko có đc để avatar, luật là luật mà đã là luật thì cấm cải :Battin ey:
    ----------->Hay chúng ta giả vờ kết hôn và nhận con nuôi................thế là giữ đc avatar.............nghĩ sao?
    • 1,315 Bài viết

• 1,814 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Cu Khoai Tu Xem bài viết
    Tự nhiên thèm sủi cảo quái, hức hức :Sigh::Sigh:
    Mi tu :Battin ey: Em có biết vài quán ngon,anh CKT có cần không em cho địa chỉ rooling: