TIN TÀI TRỢ.

Một phút thật lòng! Hãy là chính mình dù chỉ trong 1 phút!

• 1.06K Lượt chia sẻ
  • 89.9K Lượt đọc
  • 1.4K Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 438 Bài viết

• 256 Được cảm ơn

Không ngờ có một người để mình yêu thương và say mê hơn cả chồng.
    Cứ nghĩ đến là lại cười tủm tỉm.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 465 Bài viết

• 1,269 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Muốn nói 1 câu thật lòng đây : Nguyền rủa những kẻ thứ 3 phá hoại hạnh phúc gia đình người khác.
    • 88 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Claraetmoi Xem bài viết
    Muốn nói 1 câu thật lòng đây : Nguyền rủa những kẻ thứ 3 phá hoại hạnh phúc gia đình người khác.
    Sự thật mất lòng :Applause:
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Claraetmoi Xem bài viết
    nếu anh ấy có cùng lúc kẻ thứ 4, 5, 6 ----108 luôn thì bác nguyền rủa ai?
    • Đã bị khóa
    • 11 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 195 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mạ Non Xem bài viết
    nếu anh ấy có cùng lúc kẻ thứ 4, 5, 6 ----108 luôn thì bác nguyền rủa ai?
    E nghĩ không nên nguyền rủa ai!vì các vị ấy là ""108 vị anh hùng rùi!" pác nhỉ!
    • Đã bị khóa
    • 11 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 195 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Có một điều mà cả tôi và em đều không biết! đó là "tôi yêu em"!
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 365 Bài viết

• 103 Được cảm ơn

Thật lòng lúc này là tự nhiên thấy wtt chán thế.. :Laughing::Sick:
    Nâng niu bao nhiêu vẫn chưa đủ. Một chút nghi kỵ đã là thừa

• Đã bị khóa
    • 11 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 195 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi oneday Xem bài viết
    Thật lòng lúc này là tự nhiên thấy wtt chán thế.. :Laughing::Sick:
    e không nghĩ...pác lại "thật lòng" thếrooling:rooling:rooling:
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 153 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

1p' thật lòng: Thấy quá ghét đàn ông. Nếu không cần quan tâm tới việc phải cư xử lịch sự trong một cộng đồng thì ước muốn mãnh liệt nhất là có thể nện gót giầy vào mặt một số người.:RaisedEye
    Một chút ích kỷ của thánh thần thì Chúa trời cũng không lấy điều đó làm bất lợi :Angel:
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 18 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

hôm nay tôi đã suýt khóc, tôi thấy buồn vì 1 người, tôi thấy cô đơn đến lạ lùng, có phải tôi trẻ con quá hay ko??? chỉ vì anh ít quan tâm đến tôi, tôi đã đọc thấy trong linh cảm rằng có lẽ chuyện này nên kết thúc sớm thì tốt hơn, tôi đã hứa với lòng mình ngày mai tôi sẽ khác, tôi sẽ không nên như 1 con ngốc mãi. có lẽ linh cảm tôi rồi sẽ đúng, bỏ qua những vớ vẩn để vững bước hơn trên con đường tôi đi.
    • 461 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Ngàn lần, ngàn lần chỉ muốn nói "Sao anh nhát thế?" Anh sợ điều gì cơ chứ??? Thế mà trước anh cái miệng cứ như bị đổ keo vậy... Ôi, tôi phải làm sao đây?
    niềm vui ...của cha mẹ đơn thân
    • 1,264 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

vượt qua chính mình khó thật, nhưng chắc chắn sẽ qua thôi :Sigh::Sigh::Sigh::Sigh:
    zalo/viber 01639684512
    i137385071_48259_6
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 21 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Tự dưng muốn cuộc sống là một giấc ngủ dài mãi, không cần tỉnh giấc. Chỉ thương con...
    • 199 Bài viết

• 76 Được cảm ơn

Nhiều lúc đơn giản chỉ là muốn hỏi thăm thôi, như sáng nay cũng vậy mình muốn hỏi thăm xem lụt lội thế nào, vậy mà lại có cách hành xử như thế. Như vậy có trẻ con quá hay không? Một chút buồn và thành thật mà nói chuyện này vẫn còn làm mình phải suy nghĩ nhiều.
    • 251 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Tôi học môn Văn kém vô cùng mặc dù tôi chưa bao giờ thừa nhận điều đó.
    Tôi là một người hiếu thắng và ngang bướng mặc dù tôi chưa bao giờ thừa nhận điều đó.
    Tất cả những gì tôi có hiện nay đều do Anh mang lại mặc dù tôi không muốn thừa nhận điều đó.
    Tôi không yêu anh thực lòng trong 3 tháng đầu kể từ khi chúng tôi bắt đầu cuộc tình 4 năm.
    Tại sao Tôi lại không yêu Anh ngay mà phải đến 3 tháng sau Tôi mới yêu Anh - một người tuyệt vời, đó là điều Tôi luôn thắc mắc trong suốt 4 năm yêu thương và 5 năm vợ chồng, cho đến bây giờ Tôi vẫn không hiểu tại sao..?
    Sau khi sinh con Tôi rất hay quên và có nhiều lúc tôi cảm giác mình không tập chung được vào việc gì, tôi cố gắng để mình không thừa nhận mình bị khủng hoảng với ai cả và lúc đó tôi nhận ra mình là kẻ hiếu thắng và ngang bướng. May mà tôi đã tự mình vượt qua thời gian đó?
    Có những lúc Tôi thấy mình thật hạnh phúc, nhưng có lúc lại không chẳng hiểu ra sao nữa?
    Có những lúc Tôi chỉ muốn yên tĩnh ngồi một mình và chẳng nghĩ ngợi gì trong đầu, Tôi thích cảm giác đó nhưng Tôi phải thú nhận rằng từ lúc bước chân ra khỏi trường học tôi luôn phải suy tính và không còn thời gian nào như vậy nữa. Có lẽ do nghề nghiệp của Tôi.
    Tôi ghét nghề kế toán mặc dù Tôi đang làm công việc đó hàng ngay.
    Tôi ghét kinh doanh nhưng hiện tại tôi lại đang làm kinh doanh.
    Tôi ghét phải bộc lộ điểm yếu của mình và con người thực của mình trên một mạng ảo vì tôi đã bị lừa không chỉ 1 lần trên chính trang WTT này, nhưng tôi vẫn lên vì đây là nơi tôi có thể thư giãn và không ai biết tôi là ai, không biết có người nào nghĩ như tôi không nhỉ?
    Khi tôi biết đến WTT từ 1 qua công cụ tìm kiếm lúc đó tôi thấy nó thật hay và có ý nghĩa. Nhưng phải thú thật càng ngày tôi càng thấy nó mất dần đi cái ý nghĩa ban đầu nhưng phải chấp nhận thôi đây là điều tất yếu phải có của bất cứ 1 diễn đàn ảo nào.
    Tôi chỉ đọc những vấn đề của các mẹ bàn luận về em TD hay một số bài tương tự nhưng ít khi nói trong đó vì tôi thấy nó thật vô nghĩa ở cái XH này và tôi biết trước mình có nói gì đi nữa thì khó có thể thay đổi được điều gì. (vì đây là chủ để hãy là chính mình lên tôi muốn nói lên suy nghĩ của mình về một vấn đề chứ không có ý gì khác)
    Và nhiều điều khác nữa, tôi luôn luôn mong muốn là chính mình trong mọi lúc mọi nơi nhưng có vẻ hơi khó các bạn nhỉ?
    Nói ví dụ: Nhiều lúc tôi muốn nói thẳng suy nghĩ của mình với bà chị dâu của Chồng là tôi ghét và căm thù bà ta tận xương tủy, nhưng tôi không nói được vì tôi muốn giữ hòa khí trong gia đình chồng
    Tôi ghét những người đàn bà tuổi Đinh tỵ và tôi khó lòng có thể suy nghĩ 1 cách công bằng với họ thế mới buồn cười chứ.
    :Rose: :Rose: :Rose: :Rose: :Rose: :Rose: :Rose: :Rose: :Rose: :Rose: :Rose: :Rose: :Rose: :Rose: :Rose: :Rose: :Rose: :Rose: :Rose: :Rose: :Rose: :Rose: :Rose: :Rose: :Rose: :Rose: :Rose: :Rose: :Rose: :Rose:
    • 573 Bài viết

• 65 Được cảm ơn

Thấy mấy cô bạn cùng phòng bảo trời đã tạnh mưa. Ngồi từ sáng mệt quá tự dưng muốn đi ra ngoài ngắm phố phường 1 chút.

Bấm thang máy xuống tầng 1. Gặp ngay 1 cô bé cầm 1 cái kem rất to đang ăn với vẻ rất thỏa mãn và hạnh phúc.

Tự dưng nhớ tới 1 người, hình như làm kem rất ngon thì phải. Đi mua ngay 1 cây kem và nhắn 1 cái tin. Tin reply vô cùng đơn giản nhưng hình như làm mình cảm thấy vui lắm. Sẽ phấn chấn làm việc cả buổi chiều :Smiling:
    • 31 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Anh đi lửa cháy trong đôi mắt
    Đốt cháy lòng em anh biết không
    ước gì khoảnh khắc ấy em không tự ái, thì bây giờ chúng mình đã chẳng phải mất nhau
    :Crying::Crying::Crying::Nottalkin::Nottalkin::Not talkin::Worried::Worried::Worried::Worried::Sigh:: Sigh::Sigh::Crying:
    Chữ ký vi phạm Nội quy - bị xóa bởi Admin. Đề nghị tham khảo lại Nội quy Ở đây
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 11 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 969 Bài viết

• 2,039 Được cảm ơn

Có lúc mình nghĩ, nếu sống trên đời này không thấy hạnh phúc, ko thấy thanh thản, mà cái chết lại là nơi bình yên nhất, thì chết có gì đáng sợ đâu. Vậy nhưng nhìn đứa con gái chưa đầy 2t đang tập nói , tập đi... Lại thấy lòng mình trùng xuống, lại thấy sóng mắt cay cay. Mình biết mình không phải là người vợ tốt, mình không thể cố gắng là 1 người vợ tốt. Mình rất yêu chồng, còn rất yêu nhưng sao lòng mình nguội lạnh thế này. Sao mình chua chát làm gì để anh ấy thấy đau đớn. Anh ấy có tội gì đâu, hay cái tội vì quá yêu vợ, vì quá chiều vợ và vì lúc nào cũng muốn làm đẹp lòng vợ...???Sao lúc này mình chỉ muốn biến mất trên thế gian này để cho những người yêu thương mình không còn phải khổ nữa.
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 2,098 Bài viết

• 40 Được cảm ơn

Người đàn ông đó đã có vợ, có con, một gia đình yên ấm.....
    Không hiểu sao mình lại bị hút vào người đàn ông đó. Tình yêu ư? tuyệt nhiên không phải. Tình yêu của mình đã chết rồi cùng với người chồng xấu số. Tiền ư? càng không. Mối quan hệ ư? không phải. Ham muốn thể xác ư? càng không.........
    Mình không thể hiểu nổi chính mình nữa. Mình đang làm gì thế không biết khi ngày càng bị hút vào mối quan hệ này. Mình thật đáng bị nguyền rủa. Ngàn vạn lần đáng bị nguyền rủa, biết là sai mà vẫn nhắm mắt đưa chân...........
    :Rose: beauty and more......:Rose:
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 894 Bài viết

• 1,210 Được cảm ơn

Hiện tại, cuộc sống đang buồn quá, lấy chồng để làm gì nhỉ, thật mệt mỏi, cuộc sống của nghĩa vụ và trách nhiệm. Cuộc sống chỉ thấy đi xuống từ khi lấy chồng. Chán ........
    Dòng đời mong manh theo tháng năm cuộn trôi
    Gió vẫn thổi và lòng em vẫn đợi
    Suốt những đêm đông dài tăm tối
    Chờ nắng hanh vàng về sưởi ấm trái tim