Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

mối tình khó quên

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.84K Lượt đọc
  • 22 Trả lời

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 14 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

mỗi người đều có 1qúa khứ đau thương nhưng cũng chính cái quá khứ đau thương ấy đã giúp mình trưởng thành hơn và mình cũng vậy!
    trải qua chuyện này càng giúp mình hiểu hơn về tình yêu!
    chuyện gì đến sẽ đến lo nghĩ cũng chẳng làm đc gì!
    thời gian sẽ là liều thuốc tốt nhất để xóa nhoà tất cả phải ko các bạn?

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 663 Bài viết

• 516 Được cảm ơn

Yêu được nửa năm mà 2 tuần mới gặp 1 lần, tính ra 2 bạn gặp nhau có hơn 10 lần, thế đây chỉ là mới yêu thôi bạn ơi. Giai đoạn này cũng là một giai đoạn dễ tan của TY đấy vì chưa hiểu nhau nhiều lại mơ mộng quá nên chỉ yêu mà chưa biết giữ và trân trọng nó đâu.
    Đọc tâm sự của bạn thấy hơi buồn cười vì bạn nói yêu anh ấy nhiều thế mà lại chả hành động gì để chứng tỏ điều đó cả, chỉ là khóc 1 mình rồi tự an ủi là anh ấy bỏ rơi mình. Bạn nói yêu thật nhưng sao niềm tin vào người yêu vào tình yêu của bạn thấp quá, bạn có bao giờ nghĩ đến trường hợp người ra đi còn đau hơn người ở lại không?

Mấy cái reply sau thấy bạn cũng không còn thiết tha lắm thì phải, hỏi bạn 1 câu thật nhé, nếu giờ anh ấy liên lạc lại thì bạn có tiếp tục yêu nữa không?
    • 14 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

nếu anh ấy có quay lại đi nữa thì mình cũng ko quay lại đâu
    người ta đã ko yêu nên mới bỏ mình mà đi
    với lại nếu anh ấy quay lại với mình thì mình cảm thấy hình như anh ấy xem mình như 1món đồ chơi vậy?
    lúc buồn thì tìm đến còn lúc vui thì bỏ mình qua 1bên
    mình ko thích người mình yêu xem mình như 1con rối!
  • Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2