Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Mọi người giúp em với ạ, em đang rối trí lắm....

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.21K Lượt đọc
  • 8 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 13 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Chả là em và người yêu chia tay được mấy tháng rồi, người chia tay là em nhưng em vẫn còn yêu anh ấy nhiều lắm. Hai đứa 2 quê khác nhau, quen khi còn học đại học, học xong anh về quê làm (tại anh lớn tuổi hơn em mà),em thì vẫn ở lại học..Chia tay qua tin nhắn rồi bẵng đi mấy tháng, em cũng ổn định lại, mới đầu chia tay em lâm li nhắn tin đủ kiểu, anh không bao giờ nhắn tin cho em trước. Nhưng rồi dạo gần đây anh có lên Sài Gòn một hai lần rồi cũng gọi điện gặp em, tại em còn yêu nên vẫn gặp và hy vọng ngày quay trở lại, gặp nhau hai đứa vẫn đi ăn bình thường, nói chuyện cười đùa, như không có gì xảy ra vậy. Lần gặp gần nhất là mới đây, rồi anh về quê, trước khi về cũng chào tạm biệt em rồi kêu giờ anh ngủ mai anh nhắn tin cho( ý đang trên xe về á) rồi em đợi mãi mà vẫn không thấy nhắn tin hai ngày rồi. Cuối cùng em nhắn tin hỏi anh là đối với anh em là gì, anh kêu không biết, em cứ vậy, không biết là gì, hỏi em là hỏi như vậy có được gì không rồi em kêu anh là nếu người ta hỏi có bạn gái chưa anh trả lời sao, anh kêu anh tl anh không có bạn gái, anh kêu là kể từ khi em nói chia tay thì anh không như xưa được nữa rồi. Rồi em kêu là được rồi, em sẽ quên anh nên sẽ chặn hết những gì liên quan đến anh. Nhưng em vẫn còn yêu anh nhiều lắm. Giờ em phải làm sao các chị, anh như vậy là sao. Giúp em với.Em cảm ơn mấy chị trước.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 31 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

Xa quê thì đã sao, nếu yeu nhau thì cứ tiến tới thôi em ạ!!!
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 156 Bài viết

• 75 Được cảm ơn

Chia tay rồi thì thôi. Người ta như vậy là chẳng sao cả. Tìm 1 tình yêu mới đi thôi.
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 65 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trời, không còn được như xưa nữa rồi thì dứt khoát đi bạn. Người ta có trân trọng, quan tâm đến cảm xúc của mình nữa đâu mà phải lưu luyến. Bạn đừng nuôi hy vọng nữa, cứ như này có tiếp tục thì cũng chỉ có bạn chịu thiệt, cứ suốt ngày phải chủ động trao gửi yêu thương mà nhận lại sự ỡm ờ đó thôi. Dù có yêu thế nào cũng nghĩ cho lợi ích bản thân và cái tự tôn của bản thân chứ, thà đau 1 lần r thôi chứ càng kéo dài càng thiệt.
    • 13 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

em yêu mà người ta cứ vậy em cũng không biết thế nào nè chị, không biết có nên một lần cầm cưa không
    • 13 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Như vậy là không sao à bạn, mà mình cứ cảm thấy người ta vẫn có tình cảm với mình mới mệt chứ
    • 31 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

Chia tay là do bạn chủ động chia tay trog khi tcam hai người vẫn bt đúng ko ?
    • 13 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi monmi19 Xem bài viết
    Trời, không còn được như xưa nữa rồi thì dứt khoát đi bạn. Người ta có trân trọng, quan tâm đến cảm xúc của mình nữa đâu mà phải lưu luyến. Bạn đừng nuôi hy vọng nữa, cứ như này có tiếp tục thì cũng chỉ có bạn chịu thiệt, cứ suốt ngày phải chủ động trao gửi yêu thương mà nhận lại sự ỡm ờ đó thôi. Dù có yêu thế nào cũng nghĩ cho lợi ích bản thân và cái tự tôn của bản thân chứ, thà đau 1 lần r thôi chứ càng kéo dài càng thiệt.
    Em cứ thấy người ta vẫn còn tình cảm với mình á chị, rồi vẫn quan tâm mình, em cũng còn yêu nên em cứ mong được quay trở lại chị ạ. hic
    • 13 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi codonmotvisao123 Xem bài viết
    Chia tay là do bạn chủ động chia tay trog khi tcam hai người vẫn bt đúng ko ?
    Tình cảm vẫn bình thường, chỉ có điều đợt đó mình thấy anh ít quan tâm mình, rồi mình làm này nọ đủ kiểu, nên mình nói chia tay, anh kêu là đâu phải yêu như con nít đâu mà ngày nào cũng nhắn tin gọi điện được, anh làm mệt nên anh muốn ngủ, lúc đó anh mới mở cửa hàng kinh doanh,mình hay suy nghĩ rồi viết bóng gió trên facebook nói anh, anh đọc được rồi anh giận mình