TIN TÀI TRỢ.

Mọi người đã ngoại tình như thế nào?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 8.79K Lượt đọc
  • 73 Trả lời

• Trang 1/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 4

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 14 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Cuốc sống hiện đại có nhiều áp lực, con người thì ngày càng có nhiều mong muốn và đòi hỏi. Mong muốn được chia sẻ được thông cảm và thấu hiểu cũng ngày một nhiều hơn. Có lẽ vì thế mà ngoại tình cũng nhiều hơn.:Sad:
    Cũng có những người thâm tâm ko hề muốn xảy ra chuyện này nhưng do hoàn cảnh, bị lôi cuốn, xô đẩy nên đã chót dính vào. Cũng có những người vì.... mà cố tình tạo ra nó.
    Nhưng ai cũng có một hoàn cảnh, một không gian và một sự bắt đầu nào đó. Vậy nên em mở ra topic để mọi người chia sẻ ah.
    Mong mọi người ủng hộ
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• ms.moon Khách
    vậy chứ bạn "chót" dính hay là vì ...?
    • 48 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Vậy bạn ngoại tình từ bao giờ, lúc nào, bạn đã xô đẩy ai hay ai đã xô
    đẩy bạn ?
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • mecualong Khách
    Tớ đã ngoại tình chỉ vì thích ngoại tình.
    • 20 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Lỗi phông chữ, đọc được mỗi dòng cuối “Mong mọi người ủng hộ
    :Laughing:
    • 10,757 Bài viết

• 995 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Tuỳ Phong Xem bài viết
    Cuốc sống hiện đại có nhiều áp lực, con người thì ngày càng có nhiều mong muốn và đòi hỏi. Mong muốn được chia sẻ được thông cảm và thấu hiểu cũng ngày một nhiều hơn. Có lẽ vì thế mà ngoại tình cũng nhiều hơn.:Sad:
    Cũng có những người thâm tâm ko hề muốn xảy ra chuyện này nhưng do hoàn cảnh, bị lôi cuốn, xô đẩy nên đã chót dính vào. Cũng có những người vì.... mà cố tình tạo ra nó.
    Nhưng ai cũng có một hoàn cảnh, một không gian và một sự bắt đầu nào đó. Vậy nên em mở ra topic để mọi người chia sẻ ah.
    Mong mọi người ủng hộ
    Nick mới mà lập topic với chủ đề hoành tráng nhỉ!

Kể cho mọi người nghe chuyện của bạn trước đi

• 18 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mong mọi người ủng hộ

Cũng ko phải ai cũng như vậy đâu bác ạh.
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 21 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Cám ơn bạn Tùy Phong đã mở ra topic này. Thực sự, mình đang mang 1 tâm trạng rất nặng nề, và chẳng biết làm thế nào để thoát ra khỏi mớ bòng bong này. Mình cũng muốn nói ra hết câu chuyện, trước là cho nhẹ lòng, sau là có thể tìm ra được giải pháp. Nhiều lúc, mình ao ước ở VN cũng có những chuyên gia tâm lý, họ nghe mình kể chuyện, gợi cho nhình những hướng đi đúng... vì có những chuyện là bí mật đem xuống mồ, không thể tâm sự và nói cùng bất cứ ai, nhưng người ta cần phải chia sẻ.
    Chỉ với 1 cái nick, chẳng ai biết bạn là ai. Bạn có thể nói hết những tâm sự của mình mà không làm bạn khác đi trong con mắt của bạn bè và người thân. Internet có tác dụng to lớn như vậy đó.
    • 14 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Các mẹ đừng ném đá tôi. Dính vào chuyện này có ai sung sướng đâu chứ.
    Tự dưng bị sét đánh thế là lăn đùng ngã ngửa ra. :Crying::Crying::Crying:
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 10 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Ban Tuỳ Phong nói chính xác, tôi thấy chẳng ai sung sướng khi dính vào chuyện ngoại tình, chắc chỉ bổ mấy ông muốn tìm Rau sạch. Sét đánh trúng ai thì người ấy phải chịu thôi.
    • ms.moon Khách
    ngã bổ xoài chứ nhỉ
    • 51 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Thực sự tôi chẳng biết rồi có lúc nào tôi bị sét đánh như chủ topic không. Nhưng hiện giờ thì tôi nghĩ tôi không thể thông cảm cho chồng tôi nếu chồng tôi cũng bị sét đánh. Không biết có quá cứng nhắc không nhưng tôi nghĩ rằng một người có bản lĩnh thì có thể điều tiết được tình cảm của mình. Người nào bị sét đánh có nghĩ rằng mình đang làm tổn thương người bạn đời của mình không? Và đã thử đặt mình vào trường hợp của bạn đời mình chưa?
    Tôi có cực đoan không nhỉ?
    • 10,757 Bài viết

• 995 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Thật thông cảm với mẹ Tùy Phong :Rose:

• 43 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Hỏi thế này thì bố ai mà trả lời được. Có ai tự vạch áo cho người xem lưng đâu. Cái này chắc cũng chỉ là một chiêu trong vô số chiêu để tự PR mình hoặc với một mục đích khác.
    Vào thảo luận đi kìa mọi người.
    • ms.moon Khách
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Dr. 2 Súng Xem bài viết
    Thật thông cảm với mẹ Tùy Phong :Rose:
    Oạch, vậy ra là mẹ chứ không phải bố à? Vậy mà em cứ tưởng là bố Tuỳ Phong, thế thì đúng là lăn đùng ngã ngửa thật rồi, chia buồn với mẹ nó, ngã thế chắc là đau "nắm"
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 69 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mẹ RinRin Xem bài viết
    Thực sự tôi chẳng biết rồi có lúc nào tôi bị sét đánh như chủ topic không. Nhưng hiện giờ thì tôi nghĩ tôi không thể thông cảm cho chồng tôi nếu chồng tôi cũng bị sét đánh. Không biết có quá cứng nhắc không nhưng tôi nghĩ rằng một người có bản lĩnh thì có thể điều tiết được tình cảm của mình. Người nào bị sét đánh có nghĩ rằng mình đang làm tổn thương người bạn đời của mình không? Và đã thử đặt mình vào trường hợp của bạn đời mình chưa?
    Tôi có cực đoan không nhỉ?
    Không cực đoan đâu bạn ơi, mình rất ủng hộ tư tưởng này vì mình rất yêu chồng & quý con. Làm gì cũng nên nghĩ nếu mình là nạn nhân, chồng mình lạc bước, mình sẽ đau khổ như thế nào. Ai cũng thế thôi, lén lút, mới yêu thì còn màu mè khách sáo vui lắm, nhưng nếu về ở chung cũng sẽ thế thôi, cũng sẽ phô bày thói hư tật xấu. Chỉ nên nhìn người yêu mà thấy đẹp, nhưng nhìn người đẹp mà thấy yêu, như vậy mình sẽ yêu chồng con hơn đấy
    • 14 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thamtu_online Xem bài viết
    Lỗi phông chữ, đọc được mỗi dòng cuối “Mong mọi người ủng hộ
    :Laughing:
    Trích dẫn Nguyên văn bởi You_and_me_1982
    Hỏi thế này thì bố ai mà trả lời được. Có ai tự vạch áo cho người xem lưng đâu. Cái này chắc cũng chỉ là một chiêu trong vô số chiêu để tự PR mình hoặc với một mục đích khác.
    Vào thảo luận đi kìa mọi người.
    Lúc tâm trạng nên muốn vào đây để chia sẻ với mọi người. Viết rồi nên ko để ý, ý tôi là Mọi người hãy cùng nhau chia sẻ. Nhưng đã gõ rồi, lúc định sửa lại thì ko thể đăng nhập được (ko hiểu sao nữa :Sad. Lúc đăng nhập được thì ko thể xoá. :Crying::Crying::Crying:
    Có lẽ cũng có nhiều người vào wtt để tự PR mình thật, cái này thì tuỳ mọi người nghĩ thôi. Ko ai cấm được. Mà bạn YNM1982 ơi, PR cái gì đây? Tôi ko hiểu, chẳng lẽ chuyện ngoại tình thì hay ho lắm sao mà tôi phải lấy nó để PR cho chính mình. Nếu thế có lẽ tôi nên để một bản lý lịch trích ngang trích dọc nào đó để mọi người cùng biết,thêm cái website cá nhân hay blog hay ít nhất cũng là một nick YM nào đó chứ.:Thinking:
    Trên một thế giới ảo thế này, với một cái ID ko ai biết mình là ai thì mới có dũng khí nói ra những điều ko dám nói. Con người vốn hèn nhát ư? Nếu bạn dũng cảm thì điều đó có thực sự tốt cho những người mình yêu thương và cho chính bản thân mình ko? Vì thế người ta chọn giải pháp im lặng. Mình làm thì một mình mình hứng chịu, tự giải quyết hậu quả.
    Nhưng những dằn vặt, những đau khổ thì thật khó khăn quá nên người ta cần sự đồng cảm và sẻ chia. Vì thế mọi người nên đây để tìm sự đồng cảm, thậm chí tìm sự kinh rẻ, nhiếc móc để tự vấn bản thân, để tạo cho mình sức mạnh và ý trí để quay về với " chính đạo".
    • 478 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

nghĩ đến " Ngoại Tình " nói chẳng ai tin khi em chưa gia đình chồng còn mà em cũng vướng vào 2 từ này rồi.
    Iem nà Lộc Vừng
    • 478 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Ta đang " ngoại tình " đấy phải không?
    Dù chỉ là trong ý nghĩ?
    Bỗng dưng người yêu trở nên xa lạ
    Và bỗng dưng lưu luyến một người

Trái tim dường như chia đôi,
    Một nửa yêu người yêu, nửa kia cho người ấy
    Cũng vui buồn, ghen tuông, hờn giận vậy
    Khi người ấy vui buồn hay thân mật cùng ai

Người ấy hay nói những điều bóng gió xa xôi
    Như là hiểu và muốn ta cũng hiểu...
    Ta lại nghe lòng mình êm dịu
    Lâu lắm rồi, những tiếng yêu thương....

Hình ảnh người yêu bỗng ùa về, tha thiết trong tim
    Ta bỗng giật mình. Người ấy ơi, không thể...
    Ta yêu người yêu, dù có lúc người yêu trở nên xa lạ
    Đừng trách ta bởi một phút " xao lòng"!

Ta đang " ngoại tình " đấy phải không,
    Dù chỉ trong ý nghĩ?
    Iem nà Lộc Vừng
    • 478 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

em cũng tưởng em gạt bỏ bóng hình " Người ấy " ra khỏi suy nghĩ, ra khỏi nỗi nhớ nhung của em nhưng rồi người ấy bây giờ là người hằng ngày mang cho em niềm vui, hạnh phúc đấy chị ạ. :Smiling::Smiling::Smiling::Smiling::Smiling::Smil ing::Smiling::Smiling::Smiling:
    Iem nà Lộc Vừng
  • Trang 1/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 4