TIN TÀI TRỢ.

Mỗi ngày một status vui vui (v10)

• 0 Lượt chia sẻ
  • 43K Lượt đọc
  • 534 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 82 Bài viết

• 191 Được cảm ơn

Chúc cả nhà an lành, may mắn cùng những niềm vui mới. Chúc nhà STT là mái ấm cho tất cả .
    Chúc TA hạnh phúc, luôn sống trẻ, mãi xinh tươi .
    PT ơi, MK nói đúng rồi, bạn sẽ vượt qua, cách này hay cách khác. Thật lòng muốn động viên bạn bằng câu châm ngôn xưa cũ : " Mất tiền là không mất gì, mất thời gian - mất rất nhiều, mất sức khỏe là mất hết ".
    Mình sẽ nhớ đôi mắt của MK .
    Có 2 người cùng miên man với dã quì, cảm nhau trong từng câu chữ, mà k thể đến. Đời là vậy chăng ...

Trích dẫn Nguyên văn bởi WinterMosaic Xem bài viết
    Wow chị Ái Vân xinh quá luôn, ... iu iu quá đi
    Đồng ý với em Win luôn, với cả 3 icon cuối câu. Riêng giày dép thì anh k quan tâm lắm, nếu được nhờ thi anh sẽ cởi nó ra ...
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 2,702 Bài viết

• 2,957 Được cảm ơn

Lâu rồi ko quay lại WTT, ko ngờ em TA vẫn duy trì nhà đến bây giờ và còn nhiều nàng xuynh đẹp mới của nhà nữa, vui vui
    Anh còn nợ em

Xin em một nụ cười

Mìn dzáng tập ăn chai, dzoga & sống điềm đạm
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 3,140 Bài viết

• 7,386 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    phuthuy: Mình nghe kể về chợ nổi, về miền Tây sông nước cũng thích lắm mà chưa có dịp đi. Nhà mình và 3 gia đình khác nữa là cạ cứng về ăn và chơi ( suốt ngày rủ rê ăn uống và du lịch), năm cũ chưa hết mà đã lên kế hoạch cho hè sang năm. Dự định cũng là 5 tỉnh miền Tây Chắc mình phải tách khỏi hội này sớm thôi Với cả năm nay đang có kế hoạch lớn, xong kế hoạch sẽ khoe với cả nhà nhé
    thợ săn: ông này đi nhiều nhất nhà nhưng cả năm cấm có cái ảnh nào
    win: hóng ảnh Phan Thiết.
    ღஐღCó khi nào trên dòng đời tấp nập
    Ta vô tình đập mặt vào nhauღஐღ
    • 3,140 Bài viết

• 7,386 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Cu Khoai Tu Xem bài viết
    Lâu rồi ko quay lại WTT, ko ngờ em TA vẫn duy trì nhà đến bây giờ và còn nhiều nàng xuynh đẹp mới của nhà nữa, vui vui
    Hi anh Khoai Từ. Em cũng bất ngờ khi thấy anh quay lại đó. Lâu rồi anh cũng ko về nhà thật lòng à? Nhà stt bây giờ nhiều mem xinh tươi lắm nhé, rảnh thì anh qua đây chơi.

Gởi từ ứng dụng Webtretho của TuyetAnh.24
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 3,140 Bài viết

• 7,386 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Vắng vẻ quá. Nhà trôi tuốt tuột tít cuối kéo mãi mới thấy. Cuối năm rồi chắc ai cũng tất bật.

• 671 Bài viết

• 1,593 Được cảm ơn

Thành viên báo vi phạm nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Up ảnh mình ở Phan Thiết phục vụ mọi người

Đây là bãi biển Đồi Dương

z554349313922_318cee1e321dc8160490ceefc1a1b638

z554348685358_13075af4fcad2373e8667f26856ddeca

z554349192987_674e3ec027f448b1c0ab065ceb226c0f

quán trà Nội Phủ Hoàng Tường Phúc Nguyên. Quán này nằm phía sau đông á bank, bán trà huế ngon lắm nha, vào đây mình có cảm giác như trở lại thời xưa ý ^^

z554349990437_f31047a05d4494b1b388f8199fd7c03e

z554349921396_860e48ca5c4cdc36dee58aead9b0ef59
    " Cần có một không gian thật đơn giản để cảm nhận được hơi thở của chính mình trong một thế giới quá đảo lộn và hỗn tạp như hôm nay!..." Tadao Ando
    • 3,140 Bài viết

• 7,386 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Đẹp lắm win ạ. cuối năm rồi mà vẫn đc vi vu là sướng rồi.
    • Khóa theo yêu cầu
    • 3 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 171 Bài viết

• 469 Được cảm ơn

Cảnh đẹp và bình yên quá. Sau này có dịp Win làm hướng dẫn viên cho anh nhe. Sao em lang thang hết biển này đến biển khác mà da vẫn cứ trắng và mịn như trứng gà bóc ý, tài thật
    • 671 Bài viết

• 1,593 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Zz51016 Xem bài viết
    Cảnh đẹp và bình yên quá. Sau này có dịp Win làm hướng dẫn viên cho anh nhe. Sao em lang thang hết biển này đến biển khác mà da vẫn cứ trắng và mịn như trứng gà bóc ý, tài thật
    @ anh Z : lúc mới về em còn trắng, giờ đen thui luôn rồi nè anh

@ chị phù thủy : chị đi chơi hoài mà hông thấy up hình cho cả nhà nha, em phải thay mặt mọi người đòi công lý cho nhà mình

@chị TA : kekeke đầu năm sau chắc chị còn sướng hơn em nhiều, yên tâm là bí mật của chị em hông dám bật mí với ai đâu
    " Cần có một không gian thật đơn giản để cảm nhận được hơi thở của chính mình trong một thế giới quá đảo lộn và hỗn tạp như hôm nay!..." Tadao Ando
    • 4,323 Bài viết

• 4,570 Được cảm ơn

Ới Win ơi. ko pải ko khoe mà tại onl wtt bằng đt nên chả up dc, chứ giấu làm gì. Đợt tết tây đi miền tây sông nước trải nghiệm lạ lẫm, đã ghê, hihi

Gởi từ ứng dụng Webtretho của phuthuylovely
    • 3,140 Bài viết

• 7,386 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Chả có ảnh người, thôi khoe với cả nhà bữa cơm ngày mưa gió hôm qua. Dạo này lười biếng quá. Một là ăn đồ gì dễ nấu và cực nhanh, 2 là than mệt chồng nấu

15940671_711003645726732_226354246612254951_n
    • 671 Bài viết

• 1,593 Được cảm ơn

Tặng cả nhà. Còn nữa tháng nữa tết rồi, nôn nao quá đi cả nhà ơi

Hoa lá nở thắm đẹp làn môi hồng,
    Xuân đến rồi đây nào ai biết không?
    Mang những hoài mong đi vào ngày tháng
    Bao nhiêu mơ ước đến khi mùa Xuân sang.

p/s : chị TA ơi mai mốt em mà chống lầy chị bày em nhõng nhẽo với , em là em gato với vợ chồng nhà chị lắm nha, sướng nhất chị TA rồi
    • 3,140 Bài viết

• 7,386 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Hôm nay thứ 6 ngày 13, đợi mãi chưa thấy xui
    Lâu lắm rồi mới đi xe máy xa xa ( từ đầu phố đến cuối phố ), không găng tay, không khăn quàng cổ, lạnh sun một số thứ Ngửa mặt lên (may mà tạnh mưa rồi) ngửi thấy phang phảng mùi tết. Nhớ ngày nhỏ, cái thời đến tết mới đc mua áo mới, cái thời chưa có công nghệ thông tin, sao mà háo hức đến tết thế. tết được nghỉ học, tết được ăn thịt gà, tết được mừng tuổi, được nghe tiếng pháo đùng đoàng, sáng mùng 1 xác pháo đỏ đường. Chiều 30 tết ngửi nồi nước lá mùi thơm ngây ngất, nhất định là phải tắm rửa nước lá mùi thật thơm tho sạch sẽ ( giờ 30 tết là ngày cắm mặt vào làm gà làm qué, làm đồ thắp hương, đầu bù tóc rối có khi còn chả có muốn tắm, mà đến lúc ăn còn chả buồn ăn ) Giờ thời thế đã quá khác rồi, chẳng còn hứng thú với tết, thậm chí là sợ. Năm nay 28 mình mới nghỉ tết, mọi người kêu muộn, mình lại thấy thú vị
    • 951 Bài viết

• 1,092 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Hello cả nhà

Gần tết rồi nhỉ Ngoài trời tuyết đang rơi, tự nhiên thấy nhớ nhà thế!

2 năm rồi chưa về nhà, chắc bố mẹ đang mong mình lắm Nuôi mấy đứa con bao nhiêu năm trời vất vả, giờ lớn lên thì các con lại mỗi đứa một nơi.

Tết năm nay mình quyết định nghỉ hẳn 1 tháng Về nhà cho các cụ nhìn ngứa mắt rồi mới đi
    Nếu một chàng trai cầu hôn với một cô gái

- Cô ấy từ chối, thằng chung tình nhất thì buồn bã, sầu đời các kiểu con đà điểu căng lắm là 10 năm, 20 năm . Sau đó cuộc đời vẫn đẹp sao

- Nhưng nếu cô ấy đồng ý, thì nó cũng chỉ vui vẻ, sung sướng được lâu lắm cũng chỉ 1 tháng hay là một năm , rồi sau đó hắn sẽ ôm hận một đời
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 1,239 Bài viết

• 5,064 Được cảm ơn

Dạo này ít vô đây tám đc với mọi người dù mến nhà STT rất nhiều. Hôm qua không tắm, không tẩy trang, không thay đồ, không về nhà (dơ như mọi )....., 4h sáng làm việc xong lăn ra ngủ luôn mà ngủ ngon mới lạ ..

Nhà mới này mọi người ít post hình cá nhân, mình xung phong siêng post vì có ân nghĩa với nguời chụp hình này rất nhiều. Post lên đây như lời tạ ơn, hi vọng bạn đọc đuợc.

Hình đuợc chụp sau khi mẫu đã làm việc gần 12 tiếng và photographer cũng đã lặn lội theo mẫu bấy nhiêu thời gian. Không photoshop, không nguời hỗ trợ ánh sáng. Cảm ơn bạn đã cố gắng giúp Vân đẹp trong tấm hình này.

DSC_0632
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 1,239 Bài viết

• 5,064 Được cảm ơn

@ em Win : em xinh quá như em bé tuổi teen vậy, nhìn em đi du lịch hoài mà chị ham luôn.

@ phuthuy : cảm nhận phuthuy bắt đầu bình an hơn, cầu nguyện mọi chuyện sẽ sớm qua, ôm phuthuy thật chặt.

@ TA : mình mấy năm rồi liên tiếp nhau cũng có những chuyện ko vui, thậm chí có lúc muốn gục ngã TA ah. Nhưng gì qua thì cũng sẽ qua. Hi vọng năm nay may mắn hơn.

Mẹ kua lần nào post hình cũng xinh rưcj rỡ, chờ đợi mekua hâm nóng nhà mình.

LTT, Z, gato, LD.....hi vọng mọi nguời sẽ xây nhà STTT lớn nhanh hơn. Yêu cả nhà nhiều.
    • 671 Bài viết

• 1,593 Được cảm ơn

Ơi chị Ái Vân xinh quá điiiiiiiii Anh Pav đâu rồi vô lẹ anh ơi

Thời điểm cận tết mọi người ai cũng bận nên ít về nhà, em thì vẫn on đều đều nhưng chả thấy ai nên em toàn tàu ngầm Không biết chị Ái Vân làm gì mà không có thời gian tắm và tẩy trang luôn nhỉ. Kể ra mà nói về ở dơ thì chắc hồi sinh viên em còn ở dơ hơn chị nhiều. Mỗi lần làm đồ án thì không có thời gian ăn + ngủ luôn nói gì đến tắm Hồi còn sinh viên thì lấy ngày làm đêm lấy đêm làm ngày, tới khi ra trường, đi làm thì 10h là đã khò khò rồi. Giờ nhớ lại 1 thời sinh viên dữ dội em thấy mắc cười ghê

@ anh TS : anh ơi vô SG đê, em dắt đi chơi, gái SG xinh lắm nè
    @ chị T.A : Cho em xin 500 gió đông đi chị Ở SG chẳng thấy lạnh gì cả, thấy style miền bắc nào là áo măng tô nào là khăn choàng cổ mà ghen tỵ

Mấy hôm nay Win tự nhiên vui lắm nha, chị T.A sao chán tết Em thì cứ gần tết là em thích, lớn lắm rồi nhưng mà em còn được lì xì, vì em là út mà Nhà em đông anh chị em, mẹ em nói vì em chưa lấy chồng nên mấy anh chị vẫn phải lì xì cho em, kiểu này chắc em khỏi chống lầy luôn quá Ai mà muốn dụ em lấy chồng thì phải hứa lì xì cho em cả đời em mới chịu cơ
    • 4,323 Bài viết

• 4,570 Được cảm ơn

Thích cái cô diện đồ đen huyền bí lôi cuốn kia ghê, Aivan ơi . Win thì thì cứ " sting dâu" hà
    Hơn 20 ngày nặng nề ,hôm qua dc vui lắm đó Aivan: thưởng tết+ quà tết+ quà xa ( của mem wtt)
    Mình cực thich têt vì ko phải đặt chuông báo thức, ăn + nghỉ + đi chơi thôi

Gởi từ ứng dụng Webtretho của phuthuylovely
    • 3,140 Bài viết

• 7,386 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Aivan: quyến rũ quá nàng ạ. Mình khâm phục nàng vì can đảm post hình full không che. Thôi ib cho mình cái fb để mình ngắm nàng thoả thích đi
    Phuthuy: nàng vui mình cũng thấy mừng lắm. Nhất nàng rồi nhé, dc thưởng tết sớm nhất nhà.
    Win:chắc ái vân mải làm việc đó. đúng là nói về mức độ ở dơ thì thời sv là nhất. hồi sv nhất là trời mùa đông thì thôi rồi, nước nóng ko có, tắm qua loa cho qua cái mùa đông giá lạnh. Mỗi lần về thăm nhà là phải tranh thủ tắm, tắm cho thoả thích. Hồi ấy cả xóm trọ có 1 cái nhà tắm. Cứ thay nhau, có đứa nó tắm lâu dã man, mà con zai nhé. Tắm xong còn ngồi giặt trong đó. Mẹ ơi chỉ muốn oánh nhau thôi. Có thằng thì chỉ 5p, có thằng thì vừa tắm vừa hát ông ổng khổ mà vẫn thấy vui.

• 31 Bài viết

• 51 Được cảm ơn

chào cả nhà. chúc cả nhà stt đón xuân vui vẻ,ấm áp và hạnh phúc bên gia đình và bạn bè. ^^