TIN TÀI TRỢ.

Mình ơi, phải về với em nhé !

• 0 Lượt chia sẻ
  • 731 Lượt đọc
  • 0 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 1 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình ơi, đây là lần đầu mình đi công tác xa em đến thế. Nghe cuộc điện thoại bập bõm từ trường sa về mà nước mắt e ko ngừng tuôn ra mình ạ. Em sợ lắm. Sợ mình ko về với mẹ con em. Mình à. Con chúng mình mới hơn 4 tháng thôi, con cần mình và e cũng vậy. Mấy năm qa vợ chồng mình mong ngóng con mới đến bên vc mjnh a. Cầu trời cho tàu cập cảng bình an. Hôm nay mình nói tàu trung quốc bám theo tàu mình. Chĩa súng về tàu của mình lm nỗi lo sợ của e tăng lên gấp bội lần. Bjo mỗi giờ phút với e qả là quá nặng nề mình ơi. Mình luôn nói e giữ gìn sk làm e sợ. Tim e đau nhói. Mình à, a phải về với mẹ con e nhé. A phải an toàn về với e nhé. Phải thương e. Thương con chúng mình còn non nớt. Đừng bỏ e mình ơi. Còn 1 tuần nữa mình mới về sao mà dài đến thế. Mjnh con hẹn nhau đi siu âm nữa đấy nhé. Em bik mình đi công tác lần này vất vả, thương lắm yêu lắm mà ko biết làm sao. Mình ơi, a phải về với mẹ con em nhé !
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT