TIN TÀI TRỢ.

Minh làm cô ấy giận.giúp mình với

• 0 Lượt chia sẻ
  • 906 Lượt đọc
  • 1 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình và cô ấy là bạn của nhau .tuy chưa tỏ tình nhưng 2 đứa đều biết tình cảm của nhau. Do ở xa nhau ít gặp nên ko hiểu nhau,nhiều lúc mình bị giận mà chẳng hiểu tại sao.có lẻ do mình vô tâm quá.khi cô ấy bị bệnh hay buồn mình cũng ko ở bên cạnh. gần đây mình lại làm cô ây giận nhưng minh ko cố ý. minh xin lỗi thì cô ấy nói xin lỗi đã quá nhiều rồi.rồi cắt liên lạc mình. ko nghe đt, nt thì trả lời ít lắm.minh thấy vậy nên đành im lặng.
    3 tháng sau mình nt chúc tết cô ấy,nhưng cô ấy lại nói cám ơn và hỏi số của ai.mình nói số của mình mặc dù cô ấy biết chắc sô của mình bởi số đt mình rất dễ nhớ lại liên lac vơi nhau 4 năm rồi. nhắn dc 2 3 tin lại im lặng. phũ lắm.mình vẫn kiên trì bởi mình cảm thấy có lỗi. gần đây cô ấy mới bình thường trở lại nhưng còn lạnh lung lắm. nhắn tin khi kết thúc chúc mình ngủ ngon trở lại ko im lặng nữa còn hẹn dip đi chơi nữa.
    Có lẽ đã hết cứu vãn đc rồi phải ko moi người.mình phải làm sao bây giờ?

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 123 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

đừng xin lỗi nữa, coi như chưa có chuyện gì xảy ra hết cứ rủ đi chơi bình thường, đi chơi thì tăng cường đụng chạm nắm tay nắm chân để gia tăng cảm xúc
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)