TIN TÀI TRỢ.

Mình đại diện cho những kẻ phản bội có cơ hội quay về tìm hạnh phúc

• 0 Lượt chia sẻ
  • 6.29K Lượt đọc
  • 45 Trả lời

• Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 134 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

Bạn thấy mình còn xứng đáng k ? K cần biết anh ta còn cần bạn k nhưng thân xác bị giày vò k đáng 1 xu còn mất tiền ra trả tiền nhà nghỉ.

Bạn nghĩ bạn trả tiền nhà nghỉ là cao thượng à ? Chỉ chứng mình bạn dùng tiền mua trai thôi.

Còn đừng biện minh mình k ra xã hội nhiều. Dù đã biết sai bạn vẫn cố lao vào cơ mà. Muốn ngươif khác k biết thì đừng làm. Vậy thôi.

Mình thấy bạn nên tha cho b trai của bạn. Bị 1 cái sừng k thằng đàn ông nào quên nổi đâu. Quên thì sau này nó cũng lải nhải cả ngày thôi. Vừa khổ b vừa khổ họ.

Đừng tự tin là sẽ có thể quay lại !

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Thaogiang92

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 30 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Thaogiang92 Xem bài viết
    Bạn thấy mình còn xứng đáng k ? K cần biết anh ta còn cần bạn k nhưng thân xác bị giày vò k đáng 1 xu còn mất tiền ra trả tiền nhà nghỉ.

Bạn nghĩ bạn trả tiền nhà nghỉ là cao thượng à ? Chỉ chứng mình bạn dùng tiền mua trai thôi.

Còn đừng biện minh mình k ra xã hội nhiều. Dù đã biết sai bạn vẫn cố lao vào cơ mà. Muốn ngươif khác k biết thì đừng làm. Vậy thôi.

Mình thấy bạn nên tha cho b trai của bạn. Bị 1 cái sừng k thằng đàn ông nào quên nổi đâu. Quên thì sau này nó cũng lải nhải cả ngày thôi. Vừa khổ b vừa khổ họ.

Đừng tự tin là sẽ có thể quay lại !

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Thaogiang92

Có lẽ, không thể quay lại
    • 6 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

mình đã đọc từng chữ,vì mình cũng trong hoàn cảnh này,nhưng là người con trai,đúng là ko có gì đau đớn và dai dẳng hơn bị phản bội cả,bao nh năm rồi mình thật sự vẫn còn đau,thôi thì chúc bạn may mắn,chân tình khó tìm lại lắm bạn ah
    " dù ở bất kì nơi đâu-hãy giữ hình ảnh của bạn như bạn hằng mong muốn "
    • 112 Bài viết

• 125 Được cảm ơn

Ban đầu đọc dài quá cũng hơi bị sợ chủ thớt.

Nói trắng ra thì cũng có nhiều ý trái chiều khác nhau. Nhưng mình thấy nể phục và thương anh bạn kia nhiều hơn.

Cái cảm giác bị bạn gái phản bội ta nói đau thở không nổi. Nói thật là luôn sống trong nghi ngờ tột độ. Chưa nói đến những lần cãi vã không dưng chuyện đó nó lùa về một phát. Dai dẳng khiếp lắm bạn à.

Mình thấy bạn 1quadat nói đúng. Mỗi tuần gặp bạn một lần là sợ bạn có chuyện gì thôi. Quá trách nhiệm. Mình thấy anh chàng này vừa rất nhẫn nhịn lại rât biết suy nghĩ phần hơn cho bạn.

.

Suy cho cùng thì thời gian sẽ trả lời. Mà bạn nên thể hiện bằng hành động chứ những câu nói ủy mị của con gái nghe hoài phát chán ngấy lên thôi.

Nhất là mày râu đã thương yêu chiều chuộng đến vậy, chăm sóc hơn công chúa nữa. Bạn may mắn thật nhưng đó cũng là bài học cho bạn.
    Không khổ đường đời thì tình duyên. Thế đó.

Gửi từ ứng dụng di động Webtretho Android
    • 112 Bài viết

• 125 Được cảm ơn

Chủ thớt có chia sẻ thế thì được rồi. Hạnh phúc của mình, mình giữ.
    Đừng quá lấn sâu vào thế giới ảo rồi tự mình đi lòng vòng thế giới.
    Có duyên nợ ắt thành vợ thành chồng.
    Cũng có rất nhiều trường hợp như bạn rồi. Mỗi nhà mỗi cảnh.

Đến đây đừng quá viễn vông vào điều gì quá. Quan trọng hãy tâm sự thật lòng với anh chồng rồi hãy đi đến kết luận.

Gửi từ ứng dụng di động Webtretho Android
    • 30 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình đã từng nghĩ ngợi viễn vông mong bắt đầu mọi thứ. Bây giờ chỉ còn kỷ niệm, hình bóng anh quanh quẩn trong tâm trí, và nhiều hối tiếc. Anh đau khổ mình thấy bất lực không thay đổi được gì. Anh muốn cho mình cơ hội nhưng anh không làm được. MÌnh cũng bế tắc, không thở nổi khi biết được. Giờ chỉ mong thời gian chóng qua để cả 2 bớt thấy khổ. Chờ đợi bao nhiêu năm cũng được, nếu anh vẫn còn yêu mình thì còn hy vọng được một cơ hội, còn anh tìm thấy hạnh phúc mới thì cũng giống như mình thấy được hạnh phúc
  • Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3