TIN TÀI TRỢ.

Mình đã phải lòng chàng ngay từ lần gặp đầu tiên

• 0 Lượt chia sẻ
  • 5.8K Lượt đọc
  • 27 Trả lời

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 109 Bài viết

• 74 Được cảm ơn

Chúc mừng b nhé
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 215 Bài viết

• 176 Được cảm ơn

Hì. Nếu thích rồi thì bỏ chút thời gian tìm hiểu về hội họa hay ngành nghề anh ấy làm đi, để gặp nhau chém cho tưng bừng. Hay kiếm cái cớ gì đó liên quan đến ngành nghề của anh ấy và nhờ anh ấy tư vấn cho. Ví dụ như nhờ anh ấy vẽ chân dung bạn bằng CAD chẳng hạn
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 13 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

cám ơn mọi người nhé! Mình với a đó mới đi cafe hôm rồi nè, nói chung nc cũng hợp, tưng tửng như nhau, hôm sau ảnh rủ đi típ mà mình bận ko đi dc lại thôi. Vậy là có tiến triển rùi nhỉ? Mình vui lắm
    • 23 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Làm bạn từ từ, lên fb ảnh cmt, hỏi han này nọ, xong kiếm chuyện nhờ giúp để gặp mặt ^^
    • 13 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi LanAnhNguyen88 Xem bài viết
    Làm bạn từ từ, lên fb ảnh cmt, hỏi han này nọ, xong kiếm chuyện nhờ giúp để gặp mặt ^^
    Ảnh rủ đi cafe hoài nè...liệu lúc nào mình cũng đi hay lâu lâu kiếm cớ này nọ ha...? tại mình thấy nếu như vậy thì cũng ko hay lắm, con gái mà ^^
    • 397 Bài viết

• 328 Được cảm ơn

S giống chuyện của mình ngày xưa thế Thích ngay từ lần đầu gặp mặt luôn mặc dù a í k đẹp trai Mình chia sẻ 1 chút kinh nghiệm cho bạn nha. Theo mình thấy c gái nên bí ẩn 1 chút. Ví dụ như lúc thì tỏ ra thích ảnh, còn lúc thì lạnh lùng, cái đó hình như gọi là thích mà k thích thì phải . Để cho ng ta suy nghĩ về mình thì tất nhiên hình ảnh của mình sẽ từ từ đi vào ng ta :">
    Nếu bạn thấy như thế k đc hay là tìm hiểu xem ng ta thuộc cung hoàng đạo nào r từ đó suy ra cách chinh phục. Ngày xưa mình cũng chinh phục a ấy bằng cách tìm hiểu cung hoàng đạo á
    EXO-L love EXO
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

tim hiểu kỹ nhé hihihi
    Trích dẫn Nguyên văn bởi vien_da_nho Xem bài viết
    Tích cực lượn lờ quán quen của anh í, nếu "tình cờ" gặp thì ra chào hỏi thân thiện như người quen tình cờ gặp nhau thôi. Kiểu: ơ, em chào anh, anh nhận ra em ko ạ? em là bạn của abc đó anh, hôm trước cũng tình cờ gặp anh ở đây (cười tươi)...
    Vài lần tình cờ như vậy, anh í mà thấy thích bạn sẽ tự giác nhiệt tình bắt chuyện và hỏi số hay hẹn gặp ji đó, anh í ko ý kiến ji thì thôi cho anh vào kí ức chứ cưa đàn ông khó lắm.
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 24 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Quá dễ, có người quen cả hai thì rất hay, lại còn là con trai nữa, bạn cứ thổ lộ với thằng bạn của mình và nó sẽ là người giúp bạn đấy.
  • Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2