Mình bị duyên âm theo phá, bạn nào biết chỗ cắt chỉ giùm mình với (Gấp).

• 0 Lượt chia sẻ
  • 106K Lượt đọc
  • 307 Trả lời

Những con người thật sự, những chia sẻ thật lòng từ hơn 1 triệu phụ nữ Việt Nam

Đến trả lời mới nhất
    • 17 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

C ơi, làm sao để biết có người âm theo hay không vậy ạ????

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 683 Bài viết

• 1,102 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Về vấn đề này thì bạn search trên google sẽ ra nhiều lắm nên mình không lặp lại. Nhưng tóm lại là bạn phải thấy trong giấc mơ hay gặp 1 người nào đó mà bạn k quen, tình duyên hay bị trục trặc bởi các lý do trời ơi, ....
    Thầy bói nói thì chỉ nên tin 1 phần thôi, vì đa số các thầy chỉ toàn đoán mò.

Trích dẫn Nguyên văn bởi Tranngoc201292 Xem bài viết
    C ơi, làm sao để biết có người âm theo hay không vậy ạ????
    • 55 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

nghe mà sợ quá
    • 129 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Bị duyên âm theo phá thì khó lấy chồng lắm ấy, bạn đã tìm được thầy làm lễ chưa ?
    "Cuộc sống là không chờ đợi" Cố lên nhé.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 683 Bài viết

• 1,102 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Đã tìm được 1, 2 chỗ. Giờ mình đang đi 1 chỗ trước xem sao.

Trích dẫn Nguyên văn bởi Hoavouu01 Xem bài viết
    Bị duyên âm theo phá thì khó lấy chồng lắm ấy, bạn đã tìm được thầy làm lễ chưa ?
    • 32 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

mình biết có người giúp được bạn, nhưng k ở SG, bạn có đi được không thì mình cho địa chỉ, k có lừa đảo hay gì cả,tiền bạc tùy tâm.
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 683 Bài viết

• 1,102 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình cám ơn bạn nhưng mình không đi được xa, chỉ đi được trong Sài Gòn thôi. Tuy nhiên bạn cứ cho đi, vì mình biết có nhiều người cũng cần đó, có thể người mà bạn nói ở gần các bạn đó. Biết đâu chút thông tin của bạn sẽ giúp được nhiều người, vì chuyện này muốn tìm người giúp mà có tâm rất khó. Bạn có thể inbox mình địa chỉ, sdt của người đó. Mình sẽ cho lại những ai cần nhé. Hoặc ghi trên topic này nếu bạn k ngại.

Trích dẫn Nguyên văn bởi wang_maianh Xem bài viết
    mình biết có người giúp được bạn, nhưng k ở SG, bạn có đi được không thì mình cho địa chỉ, k có lừa đảo hay gì cả,tiền bạc tùy tâm.
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 19 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

E lại hay mơ thấy ny e. Đi xem bói ngta cũng bảo có duyên âm. Có khi nào nó đóng giả là ny e ko

Gởi từ ứng dụng Webtretho của loannt93
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 683 Bài viết

• 1,102 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Có đó em. Nó thường hay đóng giả người mà mình thích đó. Chị cũng bị y như vậy mà.

Trích dẫn Nguyên văn bởi loannt93 Xem bài viết
    E lại hay mơ thấy ny e. Đi xem bói ngta cũng bảo có duyên âm. Có khi nào nó đóng giả là ny e ko

Gởi từ ứng dụng Webtretho của loannt93
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 9 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

@mtrhuynh chị ơi. khúc ch kể là XXX đó. là h gặp như thế trong giấc mơ hay s ạ? khoảng 4 năm nay e củng trắc trở về tình duyên nhìu lắm, quen ai củng toàn là gì đâu k à. mà mẹ e vs 2 chị của e củng v. cả 3 ng nào củng lận đận tình duyên nhìu lắm. e củng sợ là e sẽ giống mẹ vs 2 chị e nửa. hicc. như v là e có bị duyên âm theo phá k ạ?

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Beschang
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 683 Bài viết

• 1,102 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình vừa lên chùa Di Lặc đăng ký rồi, thầy đã nhận làm cho mình. Sáng ngày mai 7g là sẽ bắt đầu 1 ngày tu hành để hồi hướng cho vong. Mình thấy có nhiều người đến đăng ký lắm, họ cũng bị y chang như mình. Cuối tháng sau 28, 29, 30 là chùa sẽ có pháp hội cầu siêu.
    Bạn nào có cùng vấn đề như mình thì đến chùa Di Lặc, số 321 đường Bình Long, phường Bình Hưng Hòa A, quận Bình Tân. (lên google map tìm đường đi nhé). Sáng mai 7g là chùa bắt đầu tụng kinh nguyên ngày, ai muốn đi thì tranh thủ đến sớm trước 7g để đăng ký nhé.

Còn ai muốn nhờ thầy pháp coi xem có bị vong hay bị ai chơi bùa, ngãi không thì inbox mình chỉ chỗ cho, tiền thì tùy lòng bạn muốn cho thầy nhiêu thì cho thôi.

@Beschang: Chị chưa bị xxx em ơi, chỉ mới có sờ mó à, chị nằm mơ thấy vậy. Nếu em bị vậy thì nên đi coi thầy đi, cần thì inbox chị chỉ chỗ cho, hoặc nhắn Skype của chị cho nhanh. Còn chừng nào em nằm mơ thấy rõ hay gặp một người, hoặc xxx với ai đó thì em lên chùa Di Lặc mà chị vừa nói để đăng ký cho chùa làm cho nhé.

Trích dẫn Nguyên văn bởi Beschang Xem bài viết
    @mtrhuynh chị ơi. khúc ch kể là XXX đó. là h gặp như thế trong giấc mơ hay s ạ? khoảng 4 năm nay e củng trắc trở về tình duyên nhìu lắm, quen ai củng toàn là gì đâu k à. mà mẹ e vs 2 chị của e củng v. cả 3 ng nào củng lận đận tình duyên nhìu lắm. e củng sợ là e sẽ giống mẹ vs 2 chị e nửa. hicc. như v là e có bị duyên âm theo phá k ạ?

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Beschang
    • 126 Bài viết

• 127 Được cảm ơn

Mình hôm nay mới làm lễ cắt duyên âm, thật ra là mẹ bắt đi làm nên cũng nghe theo. Mình ko biết trường hợp của mình có phải có duyên âm ko nữa. Từ bé đến tận bây giờ hầu như đêm nào ngủ cũng kêu, mơ về ma quỷ, người chết .. nên lúc nào đầu gối cũng có con dao, hôm nào ngủ ko có dao kiểu gì cũng bị bóng đè. Cách đây 5 năm mẹ mình đi xem thì bảo có vong chết đuối ao cạnh nhà theo mình nhưng nhà mình ko tín nên mặc kệ, đến hôm vừa rồi đi xem lại thì cô đấy vẫn nói y như thế nên mẹ quyết định làm lễ cho mình. Không biết có phải có duyên âm thật ko mà 25 tuổi rồi (91 ạ) mà chưa có nổi 1 mảnh tình vắt vai, đêm mình hay mơ đến người mình thích hồi cấp 3 lắm mặc dù ban ngày ko hề nghĩ vs bây giờ chả có tý tình cảm nào. Chắc mọi ng ko tin chứ mình 25 tuổi rồi vẫn ngủ với mẹ đấy, thật sự ko dám ngủ 1 mình, tại đêm hay kêu với hay giật mình. Hôm nay làm lễ nhưng mình ko tin lắm, mẹ mình làm cô đồng ở chỗ mình, cảm giác ko tin tưởng lắm. Ko biết sau hôm nay mình có thể ngủ ngon ko nữa
    • 23 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Cách đây 1 năm lúc mình học năm cuối thì mẹ mình có đẫn mình đi xem bói bà đồng nói mình bị ng âm theo mình thì kin với lại bà đó đòi nếu chữa chỗ bả phải mất 10tr nên mình và má chả tin.Về mình cũng vào chùa xin thuốc về xông và niệm chú đại bi nhưng mà rồi khi mình về quê đi làm thì càng có nhìu việc xảy ra. Lúc vừa tốt nghiệp mình nhất định không chịu về quê đi làm mà mún ở lại Đn, mẹ mình cũng khóc lóc van xin mình về quê vì nhà mình neo ng lại có e bị bệnh nên trong nhà cần có ng ở nhà. Mình đi làm mà tư tưởng cứ mún ra lại đn, trong khi ng iu mình cũng đã học xong và xin về làm ở cty ở quê, 3 năm iu xa thì không sao nhưng mà về gần nhâ đc mấy tháng mà cứ cãi vã liên tục tuy rằng mình rất iu nhưng không hiểu sao cứ đòi ctay nghĩ là ra đn làm việc. trong vòng chưa tới 6 tháng mình đổi 3 chỗ làm chiện tình cảm thì coi như thì đỗ vỡ vì những chiện không đâu không 1 lý do dù 2 đứa rất thương.Mẹ mình thấy vậy thôi thì dẫn mình ra lại bà đồng ngày trc ra bả cũng phán y 1 câu lúc trc mình bị ng âm theo rồi. Mình thấy thật lòng cũng chưa tin hẳng nhưng mà lúc đó mình bất lực và mệt mõi lắm nên thôi mình nói với mẹ cho mình cúng đi. Mẹ mình cũng cho cúng, hôm cúng mình nói thật ba mình từ 1 ng ép buộc phải đi vì ba không tin nhưng sau pữ đó cả nhà mình ai cũng tin. Lúc đó cầu cái ng theo mình về amh ta nói theo mình 4 năm rồi từ lúc vừa ra học nói chung nói rất chi tiết có 1 số chiện chỉ mình mới biết được thôi, a ta cũng nói vì a ta ở Đn nên mún lôi mình ra ĐN cho đc nhưng mà gđ không cho đi nên phá cho kinh....còn nói mình và ng iu mình là do anh ta phá nên k bao giờ đến với nhau đc đâu, cả chiện mình đau ốm không ngủ đc,1 ngày thay dổi sác mặt không bít bao nhiu lần, sau 1 hồi gđ mình khóc lóc xin thì a ta đồng ý tha cho mình và mún về chùa gần nhà mình để ở ( chùa này nhỏ gần nhà đến mình cũng không bít tên) nhưng a ta có thể tả chi tiết chùa và nói chính xác tên chùa đấy ạ. Sau hôm cúng về mình nghĩ mà cứ sợ mãi, không bít là có thế giới kia thật không nhưng mình không thể không tin vào những chiện mình chính tai chính mắt nhìn thất không ta ta nhập xác và bà đồng thật sự như là 2 người xa lạ zậy về hút thuốc ún rượu ghê lắm, Giờ mình cũng đã đi làm lại công việc có phần vất vả hơn các công việc trc đôi khi mình hối hận vì sao trc mình lại nghĩ nhưng mà thôi phải cố tiếp tục và vượt qua thôi, giờ mình không còn ý định lung tung này nọ, ng iu mình và mình đã chính thức chia tay ,Có lẽ sau khi cũng thì mọi chiện đối với mình cũng không thay đổi j nhìu chỉ có tâm trạng của mình ổn định hơn thôi và không còn bị đau đàu tối không ngủ thấy bậy nữa. Đó cũng là 1 phần tâm linh trong mỗi bản thân mình nghĩ bạn nào mà có g theo cũng nên tìm thầy nào cao tay ấn xin chữa đi ạ
    • 17 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em cũng không biết có bị vướng duyên âm hay ko mà cứ bị trắc trở về đường tình duyên lẫn công việc. Em chia tay ny đã 7 năm nay, lúc đấy chia tay cũng chẳng vì lý do gì to tác ạ, khoảng thời gian lâu vậy nhưng giờ e cũng chỉ nhớ và yêu người đó. Và cái khoảng thời gian chia tay cho đến bây giờ cũng có khá nhiều người theo đuổi e nhưng không hiểu vì sao e cứ rụt rè rồi lười làm quen, thậm chí đôi lúc còn tỏ ra khá khó chịu, khó tính với những người đó, và họ hầu như cũng chỉ làm quen e một thời gian xong rồi cũng chẳng theo đuổi nữa, e thì ít đi chơi, lười làm quen, ít tiếp xúc bạn bè, chỉ thích một mình. Đồng thời công việc e cũng trục trặc, ra trường e chỉ muốn vào tp HCM làm việc nhưng khi vào đó xin được việc rồi lại bỏ và không hiểu sao cứ muốn về quê trong khi về quê e lại rất buồn vì cứ nhớ lại những kỉ niệm trước. Rồi những lúc định đi lại hay có kế hoạch gì đó về công việc thì cứ y như có gì đó đang cản ko cho mình thực hiện. Em ko hiểu là do e xui xẻo, kém may mắn hay là do bị vướng duyên âm nên họ phá e, hiện tại e đang rất là bế tắc, mong mọi người cho e lời khuyên và tư vấn giúp e phải làm gì bây giờ với ạ, e như mất hết niềm tin vào cs vậy, cứ như này chắc e bị trầm cảm mất
    • 23 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Bạn nên tìm 1 thầy đồng nào xem thử như thế nào chứ có nhìu ng để lâu quá không giải đc hoặc giải tốn nhìu tiền lắm bạn à. Thường thầy đồng họ mới bít đc mình có vong theo hay không chứ mầy ng coi chỉ tay bói bài thì k thấy đc nhé mà chỉ những thầy cao tây ấn ms thấy đc vì mình thấy có trường hợp vong theo mình lớn nên họ cản không nhìn ra được.
    Có 1 điều kỳ lạ là ng trước mình đi học thì thôi chứ khi về nhà là mình đau ốm liên miên như giỡn đò lúc khỏe lúc mệt nhưng hễ mình đi học lạ là bình thường cũng chả ôm đau gì nữa, mà trước mình hay ngủ mơ thấy bậy lắm à thậm chí đến giờ tuy không thấy j nữa mình cũng không thể ngủ 1 mình và đi đâu buổi tối 1 mình, người thì 1 ngày thay đổi sác mặt liên tục có nhiiuf hôm mình đang zui zẻ bình thường thì lại xanh lét cứ như ng bệnh vậy đó. bạn xem thử có giống mình không nếu có thì cũng nên chạy chữa sớm đi
    • 17 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Dạo gần đây cứ đi chơi ban đêm về thì hôm sau lại nổi 1 vết bầm tím trên người nhưng không đau
    • 3 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mình có biết chỗ có thể cắt duyên âm, bạn nào inbox mình chỉ cho hen! Miễn phí hoàn toàn và mình đã trải qua, mình không biết có tiện đưa thông tin public lên không nên bạn nào cần inbox mình chỉ cho ạ
    comment by WTT mobile view
    • 357 Bài viết

• 62 Được cảm ơn

đọc mà sợ quá. hic. hic
    • 14 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Bạn nào biết ở hà nội có thầy nào xem duyên âm chuẩn k ạ,e đi xem 2 nơi r,nơi thì bảo có duyên âm theo phá sk cv tình duyên,nhưng e k có mơ bậy j hết,nơi thì bảo do ny đầu của mình cao vía,ct r ngta k quên mình cứ vấn vương mình đây là duyên nợ,mình y họ,trả xong r mình đi mà ngta cứ nt nên tình duyên của mình k tốt,mà hiện tại cv,tình duyên,sức khoẻ đều k tốt hết ạ,có ai biết chỉ e với ạ,e chỉ bị cảm xúc thay đổi thất thường,lúc thì thoải mái,lúc thì đau khổ,nói chung tự thấy mình như con điên ý ạ

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Meocon221191
    • 52 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Bạn nên tìm hiểu kĩ lưỡng xem thầy nào thật sự cao tay để có thể giúp bạn vượt qua kiếp nạn này. Đừng tin lời của những thầy vớ vẩn chỉ tiền mất tật mang thôi
    Bạn có thể đăng kí vay tin chap | vay tieu dung | vay tien nhanh trong ngày tại ngân hàng