Mình bị duyên âm theo phá, bạn nào biết chỗ cắt chỉ giùm mình với (Gấp).

• 0 Lượt chia sẻ
  • 106K Lượt đọc
  • 307 Trả lời

Những con người thật sự, những chia sẻ thật lòng từ hơn 1 triệu phụ nữ Việt Nam

Đến trả lời mới nhất
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thuong123147 Xem bài viết
    Trích dẫn Nguyên văn bởi bombom107 Xem bài viết
    Mình có biết chỗ có thể cắt duyên âm, bạn nào inbox mình chỉ cho hen! Miễn phí hoàn toàn và mình đã trải qua, mình không biết có tiện đưa thông tin public lên không nên bạn nào cần inbox mình chỉ cho ạ
    comment by WTT mobile view
    Bạn ơi có thể chỉ mình với.
    bạn có xin được thông tin chưa cho mình xin với

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Aidi162 Xem bài viết
    Trích dẫn Nguyên văn bởi mtrhuynh
    Hôm qua mình có đi nhờ thầy coi giùm xem vong đã đi chưa, nhưng chưa kịp hỏi gì hết thì thầy bảo mình có người phá rồi lấy hột gà (hột gà sống) lăn lên người mình, đưa cho mình lăn lên 2 tay, rồi thầy đập cái hột gà và lôi ra 1 cái hình nhân màu đen k có tay, có mấy cái đinh và móc câu móc trên hình nhân đó, nhìn thấy ghê lắm kìa. Lúc đó mình cũng có nghĩ là có khi nào thầy nhét sẵn trong cái hột gà để lừa mình không? Nhưng mình ngồi kế bên thầy, vừa đưa sang tay là thầy đập ra liền, cái hột gà lúc mình cầm trên tay lăn là hoàn toàn k có vết nứt. Thầy bảo đứa nào nó ghét mình, nó làm vậy để mình k làm ăn gì được cả, làm bao nhiêu cũng k có dư. Nhưng giờ thầy lấy ra rồi, nên k sao nữa.

Mình có coi trên mạng thì thấy nhiều người bảo cái đó là họ chơi bùa ngãi. Hix, tới giờ mình vẫn còn bán tín bán nghi, nhưng có người sau khi thầy lấy đồ trong người họ ra thì sợ quá lết từ trên cầu thang xuống, vừa lết vừa khóc luôn. Định mồng 1 quay lại cho thầy xem lại xem sao, hy vọng là thầy k lôi ra cái gì nữa. Mình cũng k hẳn là tin thầy hết vì thấy sao nó kinh dị quá vậy? Nhưng thầy k có lấy tiền, tùy lòng ai muốn đưa nhiêu thì đưa, nghe mấy người khác nói thầy lấy tiền đó làm từ thiện, mua gạo phát cho người nghèo, nên mình hy vọng thầy là người tốt.
    Chị ơi cho em xin địa chỉ thầy được không , em bị theo nặng lắm rồi em cần thầy nào nch được với vong luôn ấy nhờ thầy cắt cho em luôn ạ , chị nhắn zalo cho em đi ạ vì e không biết liên lạc với chị sao
    chị ơi cho em xin địa chỉ với cách thức liên lạc nữa ạ , zalo em 0993405039
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mtrhuynh Xem bài viết
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Truongthinh91 Xem bài viết
    Bạn mtrhuynh đi thầy nào ở bến tre vậy.bạn thấy có kết quả ko,tại mình cũng ở bến tre nè
    Thầy nói chị có 2 vong theo lận, thầy nói độ tuổi chính xác với những gì chị thấy. Lúc sáng trước khi chị đi hôm chủ nhật còn bị vong báo mộng cản trở, vong chỉ thẳng mặt chị và nói: "Tao đã cản không cho mày đi rồi mà sao mày còn muốn đi?" Lúc đang chờ thầy xem cho mấy người khác thì chị bắt đầu cảm thấy run, một lát sau cảm giác muốn đi về, tim đập nhanh, hồi hộp, nhưng chị vẫn ngồi chờ. Thầy gỡ cho chỉ mất khoảng 15 phút thôi, k làm lễ gì cả. Tiền thì cho tùy tâm thôi, thầy rất hiền và nói hơi nhiều. Tiền đi và về + cho thầy + ăn uống là 350k. Tính ra cũng không mắc, đáng lẽ chị nên đi từ năm ngoái, nhưng chỉ vì không tin và ngại xa nên để tới tận bây giờ mới đi. Không có cái ngu nào giống cái ngu nào. Biết vậy thì đã đi sớm, đỡ tốn tiền đi vòng vòng mấy chỗ khác, đỡ mất thời gian rồi.

Trước giờ chị đi giải mấy thầy kia, trong đó có 1 cô ở quận 6, cũng rất run khi lên gặp cô, cứ như người ta sợ bị bắt tội vậy. Nhưng chưa bao giờ bị nó hiện lên chỉ thẳng mặt chị mà cản như vậy. Cũng chưa bao giờ có cảm giác sợ và muốn đi về. Sau khi làm xong thì giờ chị không còn cái cảm giác lúc nào cũng có ai đó ở bên cạnh mình như lúc trước nữa. Cũng không còn cảm giác nóng bừng mặt khi thoa kem vào mỗi tối nữa (không hiểu tại sao lại bị như vậy nữa). Còn tương lai thì chưa biết, hy vọng mọi việc sẽ ổn. Cô ở quận 6 thì cũng làm tùy tâm thôi, mình có nhiêu thì cho nhiêu, cô k có đòi hỏi. Nhờ cô đuổi nó đi mà chị k có bị nó nhập vô làm cho suốt ngày ngáp và đầu óc lơ lửng trên mây nữa. Nhưng có lẽ cô không muốn dùng biện pháp mạnh, hoặc do lực của cô chưa đủ để đuổi nhưng vong mạnh, nên cô chỉ có đuổi đi thôi, còn thầy này là bắt luôn chứ k có đuổi nữa.

Em muốn biết địa chỉ của thầy thì gửi tin nhắn cho chị nha.
    Dạ chị ơi em cũng bị duyên âm theo 2-3 năm rồi, nhưng em mới biết gần đây, quê em cũng ở bến tre nên chị có thể cho em địa chỉ của thầy để em đến được không ạ. Em cám ơn chị nhiều. Em không biết làm sao để nhắn tin chị hết 😢
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 683 Bài viết

• 1,102 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi lannguyen2110 Xem bài viết
    Dạ chị ơi em cũng bị duyên âm theo 2-3 năm rồi, nhưng em mới biết gần đây, quê em cũng ở bến tre nên chị có thể cho em địa chỉ của thầy để em đến được không ạ. Em cám ơn chị nhiều. Em không biết làm sao để nhắn tin chị hết 😢
    Thôi chị tạo cái group trên Facebook cho những ai cần thì tham gia nha.

Những ai ngại xa, xin xong mà nhắm đi không được thì vui lòng không tham gia. Mình không có rảnh để ngồi trả lời mấy bạn, xong nghe mấy bạn nói lý do này kia. Biết bận vậy thì đừng xin thông tin làm gì. Vậy nha. Thầy không có làm tiền gì mấy bạn cả, mình cũng không có câu khách giùm thầy hay gì. Mình thấy nhiều bạn muốn biết thông tin mà giờ webtretho không cho nhắn tin nữa, mình không muốn úp thông tin của thầy lên công khai, như vậy rất phiền cho thầy, mình thì hiếm khi vào đây.

Đáng lẽ mình tính xóa luôn topic này, từ lâu rồi mình đã không còn trả lời bạn nào muốn hỏi thông tin nữa, vì thật sự là rất phiền. Nhưng hôm nay vào thấy có nhiều người cần quá nên mình tạo group này cho các bạn.

Bạn nào thật sự có thông tin có thể giúp cho các bạn khác được thì vào giúp, còn mà chơi trò rủ rê đạo giáo gì đó là mình chửi thẳng đó. Mình từng bị nhiều người rủ rê như vậy rồi.

https://www.facebook.com/groups/577969806042558/
    • Thành viên Webtretho
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Co ai biet thay nao gioi chi dum minh voi nhieu thay lam ma ko dc thay nao gap e cung bi chuyen het
    • 21 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Con em mình đi xem thầy cũng phán duyên âm theo, đi cắt 3 lần rồi đi xem lại vẫn phán bị duyên âm theo, jo nó chán chả cắt hay gì cả
    • 359 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Thành viên báo vi phạm nhiều 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Hieuton Xem bài viết
    Co ai biet thay nao gioi chi dum minh voi nhieu thay lam ma ko dc thay nao gap e cung bi chuyen het
    Mình có thể giiúp cắt mất đi hoàn toàm, chậm thì trong 1 tháng, nhanh trong 1 tuần, mình làm theo tiền thưởng.
    • 17 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi quochoang1199 Xem bài viết
    thay đổi hướng ngồi làm việc hoặc thêu nhà khác ở là dc,ngày tháng năm sinh inbox mình xem hộ cho
    Bạn xem hộ mình được không ạ? Mình cũng bị thầy phán là có duyên âm. Hix