TIN TÀI TRỢ.

[Mênh mông một khoảng lặng]

• 0 Lượt chia sẻ
  • 977 Lượt đọc
  • 4 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 15 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

28t - Đánh dấu một sự thay đổi đổi mới. Quyết tâm kết thúc một công việc được gọi là "ổn định" để bắt đầu một cuộc phiêu liêu mới, trong một lĩnh vực mới. Mọi thứ cứ như một con sóng không bết khi nào vỗ vào bờ.
    28t - Lúc em cần sự chia sẻ nhất, lúc em buồn nhất cũng là lúc anh quyết định rời xa em. Cảm ơn anh đã cho em biết được lúc em tỏ ra mạnh mẽ nhất cũng là lúc em yếu đuối và cần sự chia sẻ nhất.
    Yêu được một người đã khó, ở bên cạnh nhau còn khó khăn hơn nhiều.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 484 Bài viết

• 157 Được cảm ơn

Ở được bên cạnh nhau hay k còn bởi chữ "nợ" nữa đó bạn
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 238 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

có duyên không nợ nên không đến được với nhau . Bạn đã rất dũng cảm v nên hãy lạc quan lên, trên đời còn rất nhiều điều chờ bạn khám phá
    • 15 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Cảm ơn 2 bạn. Lúc trước mình không tin duyên nợ lắm nhưng giờ mình đã tin. Mình đã nghĩ rằng mình sẽ nhanh vượt qua được tất cả nhưng hóa ra lại khó khăn và đau buồn đến vây. Nếu có ai hỏi mình có quên được ng ấy không thì câu trả lời sẽ là không. Có chăng chỉ chìm lắng xuống mà thôi.
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 484 Bài viết

• 157 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Penoel_Nguyen Xem bài viết
    Cảm ơn 2 bạn. Lúc trước mình không tin duyên nợ lắm nhưng giờ mình đã tin. Mình đã nghĩ rằng mình sẽ nhanh vượt qua được tất cả nhưng hóa ra lại khó khăn và đau buồn đến vây. Nếu có ai hỏi mình có quên được ng ấy không thì câu trả lời sẽ là không. Có chăng chỉ chìm lắng xuống mà thôi.
    K sao bạn ạ, bạn hãy cứ nhớ người ta đi, nhớ thật nhiều vào, mà cũng chẳng cần phải kìm nỗi nhớ. Miễn sao bạn đừng làm phiền người ta là được. Khi bạn đối diện được với nó rồi, tgian trôi qua mọi cái sẽ chỉ còn là 1 kỷ niệm thôi

Gởi từ ứng dụng Webtretho của con_nhoc