Mẹ nào đã đi cầu duyên chưa?

• 559 Lượt chia sẻ
  • 246K Lượt đọc
  • 786 Trả lời

Những con người thật sự, những chia sẻ thật lòng từ hơn 1 triệu phụ nữ Việt Nam

Đến trả lời mới nhất
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bachduong1204 Xem bài viết
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Omieng Xem bài viết
    Em với hội bạn (7 đứa) đã từng đi chùa Hà, 6 đứa trong số đó đã lấy chồng, 4 đứa có con, 2 đứa có bầu, 1 đứa chờ năm nay cưới, còn nhõn em bặt vô âm tín, he he.
    C ơi chị có thể nt riêng cho e được không ạ e k nt được cho chị mong chị có thể chia sẽ với e ak
    Mình cũng tình duyên lận đận quá, kb phải làm sao, yêu ai cũng k đi đến đâu, bạn có cách nào chia sẻ mình với

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi godfrey.chu Xem bài viết
    cho em gia nhập với ạ. Em 24t, học thức tốt, cv tốt, ngoại hình dễ nhìn xinh xắn phúc hậu (mọi ng bảo thế), mà tình duyên k đi tới đâu cả ạ. Cứ đến rồi lại đi. Em đi đi về về 1 mình cũng buồn lắm, chỉ mong có ai đó để tâm sự và che chở cho em. Em cũng muốn đi cầu duyên thử 1 lần xem thế nào. Có anh/chị nào biết chùa nào ở SG cầu duyên thiêng mách em với ạ. Em theo đạo Phật và rất muốn 1 lần nhờ cửa Phật tìm tình duyên ạ. Em cảm ơn.
    Bạn đi chùa Ngọc Hoàng thử xem sao nhé
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình nam 30t, ở sài gòn, làm kt, mặt mũi theo như mọi người đánh giá cũng đẹp trai nhưng nhìn thì hơi khó (chắc do công việc ảnh hưởng đến diện mạo), vẫn chưa từng có mối tình nào, cũng đã rất cố gắng để quen một ai đó nhưng cũng không thể quen được. Nếu bạn không chê thì có thể cho mình làm quen
    • 232 Bài viết

• 38 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hoangthaihuu Xem bài viết
    Mình nam 30t, ở sài gòn, làm kt, mặt mũi theo như mọi người đánh giá cũng đẹp trai nhưng nhìn thì hơi khó (chắc do công việc ảnh hưởng đến diện mạo), vẫn chưa từng có mối tình nào, cũng đã rất cố gắng để quen một ai đó nhưng cũng không thể quen được. Nếu bạn không chê thì có thể cho mình làm quen
    Trình tán gái của bạn quá là kém.haiza
    • 232 Bài viết

• 38 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Phocphoc Xem bài viết
    Trích dẫn Nguyên văn bởi bachduong1204 Xem bài viết
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Omieng Xem bài viết
    Em với hội bạn (7 đứa) đã từng đi chùa Hà, 6 đứa trong số đó đã lấy chồng, 4 đứa có con, 2 đứa có bầu, 1 đứa chờ năm nay cưới, còn nhõn em bặt vô âm tín, he he.
    C ơi chị có thể nt riêng cho e được không ạ e k nt được cho chị mong chị có thể chia sẽ với e ak
    Mình cũng tình duyên lận đận quá, kb phải làm sao, yêu ai cũng k đi đến đâu, bạn có cách nào chia sẻ mình với
    Chắc do bạn chưa đủ tốt.
    • 232 Bài viết

• 38 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bluesky226 Xem bài viết
    em cầu đúng anh tình đầu thanh công sau cung chia tay. Vậy gọi la thiêng hay ko vi e đi cầu để gặp chồng tương lai =)))
    Thiêng thế còn gì.kaka
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi sunnyls Xem bài viết
    Trình tán gái của bạn quá là kém.haiza
    chưa có kinh nghiệm nên kém vậy đó, các chị thông cảm