TIN TÀI TRỢ.

Mẹ đơn thân tìm bạn tri kỉ

• 1 Lượt chia sẻ
  • 1.53K Lượt đọc
  • 2 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 57 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

Tôi muốn tìm 1 người để tôi được chia sẻ đầu tiên khi t tràn ngập niềm vui hay nặng trĩu nỗi buồn, hay chỉ là những nỗi buồn k tên,Và sau khi được nói, được hét, được khóc với người ấy, những muộn phiền ưu tư sẽ nguôi ngoai… để t thấy nhẹ lòng hơn.Là người tôi có thể nói thật nhất mọi ý nghĩ của mình, ngay cả những “mảng khuất tâm hồn” mà t không dám phô bày trước đám đông, hay với bất kỳ người nào khác… kể cả những người thân.
    Là người kiên nhẫn lắng nghe t kể lể đủ điều, nhất là về những ấm ức, buồn bực, những khát vọng xa xôi... mà chẳng bao giờ nhìn đồng hồ tính toán thời gian.Và bao giờ sau đó cũng cho ta những lời khuyên rất chân thành.tôi ao ước có 1 người bạn tri kỉ chứ ko phải chiếc laptopcu kĩ này.1 bà mẹ đơn thân với bao tâm sự,tôi dg mất phương hướng trong cs,hi vọng ai đọc topic này,cùng cảnh ngộ mún động viên nhau vượt qua sóng gió cuộc đời thì inbox na.thật sự nghiêm túc,mình rất mong nếu những ai có mục đích khác thì mở topic khác nha,rất cám ơn!P/s:mình giới thiệu qua,mình ở hn,chồng m mất dc 3 năm rùi vì bệnh máu trắng,mình có 2 bé trai,mog dc chia sẻ với các mẹ cùng hc để các con dc nuôi dạy tốt nhất trong 1 gd khuyết
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 2,809 Bài viết

• 3,187 Được cảm ơn

đàn ông hay đàn bà chị ? mình là đàn bà cũng mn tìm tri kỷ nhưng tìm pn thôi vì mình mất lòng tin vào đàn ông rồi
    Phải tin tưởng sẽ có một ng yêu mình.
    Mình đã từng có đo !
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 57 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi olala1234 Xem bài viết
    đàn ông hay đàn bà chị ? mình là đàn bà cũng mn tìm tri kỷ nhưng tìm pn thôi vì mình mất lòng tin vào đàn ông rồi
    miễn là coi nhau là tri kỉ em ah
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)