TIN TÀI TRỢ.

May cho em vì không lấy anh :D

• 0 Lượt chia sẻ
  • 4.43K Lượt đọc
  • 53 Trả lời

• Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 11 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Ex: ngày đầu tiên giận nhau anh đập vỡ A
    Ex: lần 2 là B
    Ex: lần 3 là C
    Ex: lần 4 là D
    Ex: lần 5,6 anh còn lại E, và F

(A,B,C,D,E và F là những món quà em tặng Ex lúc yêu nhau các mẹ ạ, và Ex làm như thế trong những lần bọn em giận nhau trước đây, hôm nay chia tay EX mới nói :Sad

Anh à, những món quà của anh, em còn giữ hết, khi giận nhau hay cả lúc này, em cũng k nỡ làm j cả, vì em trân trọng chúng, giống như tôn trọng anh và tình cảm mình đã từng có. Vậy mà anh đối xử với những đồ em tặng anh như thế mà được à? Đập?!?...Có nằm mơ em cũng chẳng tưởng tượng ra được. Chắc bây giờ anh ném hết đi rồi nhỉ? Uh, delete đi. Cũng may, em còn đang đan dở cho anh 1 cái khăn, đêm hôm kia còn cố thức để đan xong nhanh nhanh, đem giặt rồi còn bọc, may cho nó quá, vì k bị biến thành giẻ lau nhà. Phúc đức 7 đời nhà nó
    May mà em k lấy anh, k có khi sau này giận nhau anh lại vác đá tảng chọi em hay rút dao xiên em thì...:Worried:
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 464 Bài viết

• 81 Được cảm ơn

may nhở.....:RaisedEye
    Mưa..
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 11 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Uh, may thế cơ chứ. Thế có phải là bản tính cục súc k hả các mẹ? :Thinking:
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 464 Bài viết

• 81 Được cảm ơn

thôi cái khăn đan dở dang thế send cho tớ đi, tớ trả tiền ship cho :Thinking::Thinking:
    còn ông kia thì khỏi đỡ, yêu mà chả biết giữ món quà tình cảm của người yêu thì không hiểu ổng giữ ty của mình thế nào.
    Chẹp, nhìn lại hộp quà sn đầu tiên em tặng anh , người giờ ko còn, sao mắt cứ cay cay...
    Mưa..
    • 75 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

May cho ấy , chúc mừng !
    • 1,095 Bài viết

• 601 Được cảm ơn

Cũng may cho thằng cu bồ chủ top chưa nhận món quà thứ bẩy. Nó mà nhận được, lúc giận nó vớ cái khăn nó đập, chắc khùng luôn mà khăn không vỡ :Laughing: :Laughing: :Laughing:

Đúng may hơn khôn
    6 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Đang bị khoá tại diễn đàn
    • 10 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 650 Bài viết

• 804 Được cảm ơn

:Laughing::Laughing::Laughing:

Ex của ấy giống như một kiểu không kiểm soát được bản thân. Lúc tức giận rất dễ có những hành động mang tính "con" nhiều hơn phần "người". Có thể anh ấy từng sống với 1 người rất nóng tính, bộc phát ... Nhưng thôi, bỏ được là may!
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 1,553 Bài viết

• 745 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mydaughters Xem bài viết
    Cũng may cho thằng cu bồ chủ top chưa nhận món quà thứ bẩy. Nó mà nhận được, lúc giận nó vớ cái khăn nó đập, chắc khùng luôn mà khăn không vỡ :Laughing: :Laughing: :Laughing:

Đúng may hơn khôn
    :Laughing::Laughing::Laughing::Laughing::Laughing: Tưởng tượng ra cảnh đấy mà ko nhịn được cười :Laughing::Laughing::Laughing::Laughing:

@Chủ tóp: chia tay mà nghĩ được thế là tốt rồi. Hihi, hi vọng là cái ý nghĩ này sẽ kéo dài
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 77 Bài viết

• 58 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nobodywins Xem bài viết

(A,B,C,D,E và F là những món quà em tặng Ex lúc yêu nhau các mẹ ạ, và Ex làm như thế trong những lần bọn em giận nhau trước đây, hôm nay chia tay EX mới nói :Sad

Anh à, những món quà của anh, em còn giữ hết, khi giận nhau hay cả lúc này, em cũng k nỡ làm j cả, vì em trân trọng chúng, giống như tôn trọng anh và tình cảm mình đã từng có. Vậy mà anh đối xử với những đồ em tặng anh như thế mà được à? Đập?!?...Có nằm mơ em cũng chẳng tưởng tượng ra được. Chắc bây giờ anh ném hết đi rồi nhỉ? Uh, delete đi. Cũng may, em còn đang đan dở cho anh 1 cái khăn, đêm hôm kia còn cố thức để đan xong nhanh nhanh, đem giặt rồi còn bọc, may cho nó quá, vì k bị biến thành giẻ lau nhà. Phúc đức 7 đời nhà nó
    May mà em k lấy anh, k có khi sau này giận nhau anh lại vác đá tảng chọi em hay rút dao xiên em thì...:Worried:
    Người yêu cũ của mình cúng chẳng bao giờ trân trọng những quà tặng của mình vì nó rẻ tiền, anh ta chỉ thích những thứ đắt tiền thôi...may...
    Để yêu một người thì không cần cố gắng, chỉ cần có "duyên" là đủ. Nhưng để tiếp tục yêu một người thì phải cố gắng.Bất kể thế nào, khi sợi dây tình cảm đứt, bạn chỉ mất đi một người không yêu bạn, nhưng người đó đã mất đi một người yêu họ.
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 1,345 Bài viết

• 1,717 Được cảm ơn

..May thật..làm mâm cơm cúng tạ ông bà đi thôi...may quá
    ...hanhngodn.....
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 196 Bài viết

• 72 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nobodywins Xem bài viết

Rút kinh nghiệm nhé bạn, lần sau gặp anh nào thì đừng tặng anh ấy thứ dễ vỡ nhé :rolleyes:
    Khi tóc bạc trên đầu trôi dạt mãi
    Cội nguồn ơi chiếc lá lại rơi về.
    • 5,141 Bài viết

• 1,264 Được cảm ơn

Đúng may hơn khôn
    KO đập được thì hắn cắn xé , kiểu gì cũng cho nát bét ra hết mới hả cơn giận mừ . :Laughing::Laughing::Laughing:
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 601 Bài viết

• 333 Được cảm ơn

Em cũng may, khà khà, may không vớ:Laughing: phải Chí Phèo… coi như phúc nhà mình còn nhiều.
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 87 Bài viết

• 36 Được cảm ơn

mở tiệc ăn mừng thôi nào :Clown::Clown::Clown::Clown::Clown:

và 1 đi ko trở lại nhé , ko mầy hôm nữa lại thấy top : người yêu em bạo hành em phải làm sao bây giờ :Clown::Clown:
    Sống cần có 1 tấm lòng
    Dù chỉ để gió cuốn đi !!!
    • 11 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Hì,em thức cả đêm qua. Ngủ được 1 tẹo, giờ mới dậy, mở ngay top này lên đọc, thấy vui vui :Angel: Em cũng mong là mình giữ được tinh thần như thế này trong thời gian tới, hì. Cám ơn các mẹ, tặng hoa này :Rose:
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 3,758 Bài viết

• 2,082 Được cảm ơn

May thật đấy em gái ạ. Lấy nhau về có sản phẩm là đứa con, cứ giận nhau lôi con ra đập thì...:Sick:
    Chúc mừng em nhé!
    Mẹ yêu ba bố con nhà Gấu:Kiss:
    • 45 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Đúng may hơn khôn
    Bác nói chí phải :Battin ey:
    • 11 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hoachi_hoachi Xem bài viết
    KO đập được thì hắn cắn xé , kiểu gì cũng cho nát bét ra hết mới hả cơn giận mừ . :Laughing::Laughing::Laughing:
    Đọc xong em lại tưởng tượng rồi :rolleyes::RollingEy: K nhịn được cười :Laughing::Laughing::Laughing:
    • 617 Bài viết

• 133 Được cảm ơn

Bạn may thật. Lấy nhau về, cứ jận nhau chàng lại bê nguyên bạn mờ ném thì ... hức. Next mau cho lành thân bạn nhể.
    Hem biết chàng của mềnh có thế k nữa...hừ hừ
    Làm con gái phải ngang tàng ngạo nghễ
    Sống trên đời phải hống hách kiêu sa...
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 158 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

may thật đấy!, ko lấy ấy về rồi nó giận điên cái gì lại quăng cái thân ấy đạp vỡ thì tàn đời ấy ạ
    Ấy quả là may thật
  • Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3