Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Liệu người yêu mình có thật lòng???

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.51K Lượt đọc
  • 10 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 34 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Bọn mình mới yêu nhau được vài tháng. Lúc mới yêu, anh ý rất quan tâm mình, dẫn mình đi chơi, xem phim và gặp gỡ bạn bè của anh ý. Nhưng dạo gần đây, anh ý lấy lý do đi làm bận và chơi thể thao mệt nên không qua đưa mình đi chơi thường xuyên như trước được. Tình cờ 1 hôm cầm điện thoại của anh ý chơi game, mình phát hiện anh có nhắn tin tán tỉnh 1 cô bé khác và mời cô bé đó đi ăn nhưng cô bé đó từ chối. Thế nên mình có kể cho anh ý 1 câu chuyện cô bạn gái mình có người yêu, nhưng người yêu cô ấy vẫn đi tán tỉnh các cô gái khác và hỏi xem anh thấy như thế có phải người tốt không? Chắc anh ấy cũng đoán ra đã bị mình phát hiện và thấy có vẻ cũng có hối cải. Nhưng anh ấy ko chịu công khai mối quan hệ với mình trên fb, mình mà đòi đăng ảnh chung của chúng mình lên fb là anh ý nổi giận lên, dọa đăng lên sẽ xóa. Mình hỏi lý do tại sao thì anh ý bảo vì tại thấy mình có nhiều điện thoại của những người con trai khác tán tỉnh gọi đến (mình cũng có nhiều người theo đuổi nhưng chỉ là trả lời kiểu xã giao cho lịch sự thôi) nên ko hài lòng với mình, ko muốn công khai. Mình nói nếu muốn họ ko làm phiền em nữa, anh chỉ cần công khai quan hệ để họ biết em có người yêu sẽ ko làm phiền thì anh ý ko trả lời. KO hiểu người yêu mình có yêu mình thật lòng ko nữa?

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 819 Bài viết

• 1,690 Được cảm ơn

Ngắn gọn nha: KHÔNG!
    Bạn vẫn chỉ là 1 trong vô số con cá trên biển mà hắn đang muốn đánh bắt. Tốt nhất nên chuẩn bị phương án dự phòng đi bạn nhé!
    OYv4p7

Cho đi là không mong nhận lại... nhưng nếu có nhận lại thì vẫn tốt hơn
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 283 Bài viết

• 187 Được cảm ơn

mình mà đòi đăng ảnh chung của chúng mình lên fb là anh ý nổi giận lên, dọa đăng lên sẽ xóa.
    Chỉ nội cái này thôi cũng đủ chứng tỏ đồng chí này k yêu thật lòng nhé.
    Cho đồng chí next đi bạn ạ ^^
    Học, học nữa, học mãi. Học không qua, học lại
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 237 Bài viết

• 100 Được cảm ơn

Anh ấy không thật lòng với bạn đâu, nếu thật lòng thì chẳng cần bạn phải nhắc ngta cũng tự bít phải làm gì
    • 3,199 Bài viết

• 6,461 Được cảm ơn

a ta chỉ thích tán tỉnh thôi,vài tháng chắc là hơi lâu rồi đó kưng
    đăng hình kưng lên fb thì anh ấy còn làm ăn rì được nữa mà đăng,có thế mà cũng hỏi
    • 481 Bài viết

• 349 Được cảm ơn

chuẩn bị phương án dự phòng - kiếm 1 chàng trong ds tán tỉnh - làm bạn phòng trước nếu bạn chưa muốn chia tay với anh bạn này, nhưng mình nghĩ trước sau gì thì cũng chia tay thôi, khi nào anh ta kiếm dc cá mới, bạn ko còn giá trị lợi dụng thì cho văng sàn nhanh lắm!
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 36 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Ngắn gọn: Không
    • 15 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

bạn chỉ là 1 trong rất nhiều sự lựa chọn của ngta thôi...bạn nên chuẩn bị phương án dự phòng đi...
    chả ai iu thật lòng mà thế đâu...
    • 68 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

ko yêu thật lòng đâu bạn. con trai mà đàng hoàng thì đi đâu cũng khoe ny, chứ mà giấu giếm thế thì thôi. cho nghỉ đi bạn
    • 160 Bài viết

• 85 Được cảm ơn

bạn giống mình quá, nhưng người yêu mình ko nhắn tin tán tỉnh con nào trên face cũng như điện thoại cả. mình cũng lập 1 chủ đề đang xin ý kiến mọi người.
    Theo mình nghĩ của bạn chắc chắn là KHÔNG rồi
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 71 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

Mình cũng đã ở trong trường hợp như bạn, giờ thì chia tay rồi hxhx, tìm người khác thật lòng hơn thôi bạn ah, yêu người như thế mệt và khổ lắm