Liệu mình có nên yêu và lấy người đã đi nhà nghỉ với zai có vợ?

• 7 Lượt chia sẻ
  • 4.2K Lượt đọc
  • 40 Trả lời

• Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3

Những con người thật sự, những chia sẻ thật lòng từ hơn 1 triệu phụ nữ Việt Nam

Đến trả lời mới nhất
    • 4 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Chào cả nhà
    Cả nhà giúp mình một chuyện với. Mình đang yêu một cô gái mới được mấy tháng thôi nhưng mình đang phân vân là liệu mình có nên tiếp tục yêu và lấy cô ấy.

Cô ấy đã từng vào nhà nghỉ với mình (bọn mình quen nhau tầm 3-4 tháng) và sau đó mình phát hiện ra một vài điều (tất cả qua lời kể giải thích của cô ấy)

Cô ấy đã từng yêu một anh, ra HN làm công trình, quen và yêu sau đó xong công trình thì anh này về Nam, vẫn chat và điện thoại. Sau đó vào dịp sinh nhật anh ta ra HN và họ vào nhà nghỉ với nhau, sau đó cô ấy và anh ta duy trì mối quan hệ trong nhà nghỉ. Một thời gian sau thì cô ấy biết anh ta có vợ con rồi nên chia tay nhau.

Không dừng lại ở đó, một thời gian sau cô ấy lại yêu thêm một anh nữa, cũng duy trì trong nhà nghỉ gần 1 năm, sau đó cũng phát hiện anh này có vợ và 3 con. Nhưng cô ấy nói vào nhà nghỉ chỉ để cho anh ta hài lòng vì anh ta nhiệt tình quan tâm chăm sóc quá, chứ vào nhà nghỉ cũng ko có cảm xúc gì, ko quan hệ được. Tất cả là cô ấy nói như thế. Mình hỏi nên cô ấy nói vậy chứ thực hư thế nào mình cũng không rõ.

Mọi người cho mình nhận xét xem mình có nên tiếp tục yêu và lấy người như thế? Gia đình mình là gia đình nề nếp, mình làm trong quân đội, không biết mọi người có chấp nhận được người con vào nhà nghỉ với zai như thế khộng? Xin cảm ơn mọi người!
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 111 Bài viết

• 165 Được cảm ơn

Không nên anh à. Việc cô ấy dễ dàng đi vào nhà nghỉ với rất nhiều người lại còn kể chuyện đó với anh chứng tỏ cô ấy là một người rất thoáng.
    Hai người không hợp nhau đâu
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 4 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Cảm ơn em. E m kết nghĩa anh cũng nói như em thậm chí còn nói gắt gao hơn rằng người như thế ko nên yêu và lấy? Nhưng khi anh hỏi thì cô ấy kể ra như thế. Anh vẫn đang phân vân không biết thế nào? Mọi người cho mình xin ý kiến với
    • 1,074 Bài viết

• 1,461 Được cảm ơn

Nếu sau này muốn mọc 2 3 cái sừng thì cứ lấy đi anh
    ArashiContest

"Tôi chắc chắn sẽ bảo vệ họ… cho dù đến lúc nào đi nữa, cho đến khi Arashi không còn… Không đúng!!! Chỉ cần chúng tôi ở cạnh nhau thì Arashi sẽ không có điểm dừng" Onho Satoshi
    Cám ơn 13 năm của Bão vì đã mang đến cho thế giới này thật nhiều điều tuyệt vời:Smiling:.
    • 727 Bài viết

• 192 Được cảm ơn

Thành viên cảm ơn nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Ban khong nen yeu va lay mot co gai nhu the..
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 32 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Mình từ trc giờ chỉ thấy phụ nữ thiệt thòi thôi, nhưng giờ thấy nhiều a cũng khổ thật. Tuy nhiên có 1 điều e phải nói, đó là bản chất của người con gái nhá, đừng có đánh mất 1 người có bản chất ngoan.
    Thất nghiệp ở nhà bán mỹ phẩm xách tay
    https://zaodich.com/forum/f2490/hevol...ac-ca-1264813/
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 1,061 Bài viết

• 3,780 Được cảm ơn

1. Như nhiều người nói, có thể cô ấy là loại người dễ dãi

2. Sân chơi và địa điểm cho mấy đôi tình nhân ở VN thật sự là "thiếu": nắm tay, hôn nhau trên phố (ko sờ mó nhá ---> kiểu này tớ cực tẩy chay, nhìn rất bẩn, Tây họ có tự nhiên nhưng họ cũng nhìn xung quanh đấy bạn ạ ) thì bảo văn hóa lày lọ (trong khi đái đường là văn minh chắc!!). Mà ở VN, đặc biệt là các thành phố lớn, ko phải ai cũng có nhà riêng, căn hộ cá nhân để đến nhà thăm hỏi, chơi bời,.... Tất yếu, nhà nghỉ chỉ là một phần nào đáp ứng sự cho nhu cầu đó.

3. Phụ nữ, ko phải như đàn ông: Đàn ông thì lúc nào cũng muốn, nhưng ko phải lúc nào cũng được; Phụ nữ thì lúc nào cũng được, nhưng ko phải lúc nào cũng muốn!

Thật ra thì giờ nhiều anh giai có vợ vẫn giấu --> mấy anh này thì kinh nghiệm tình trường có đầy, đi chăn "gà" thì thôi rầu!!
    Bản thân tớ đánh giá cao cô này ở điểm: THÀNH THẬT, nếu muốn giấu thì đố cậu biết được, trừ khi cái đuôi cáo vô tình lòi ra, câu chọn cái nào, TRUNG THỰC hay GIẢ DỐI!?
    Muốn phán xét ai đó thì bạn cũng nên đặt mình vào hoàn cảnh người ta đã. Vậy nhé!!
    6 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 507 Bài viết

• 199 Được cảm ơn

kiếm người mới thôi chú ơi , chẳng có lý do gì bào chữa cho việc dễ dãi của cô ấy

e đánh giá cao tính thật thà của cô ấy . nhưng e nghi là a nên thôi , đỡ dằn vặt ..... khổ cho a và cô ấy
    Nguồn pin kiên nhẫn, âm thầm chờ đợi về việc Huyền dành cho anh cơ hội trong chuyện tình cảm là vô tận !!
    Nguồn pin của anh sử dụng năng lượng mặt trời và anh nhận thấy nơi anh ở ngày nào cũng có nắng !!!

Hạnh phúc là đợi chờ !! Yêu Huyền ............................
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 9 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 269 Bài viết

• 401 Được cảm ơn

Quá khứ thì don't care đi, cốt yếu là tương lai cơ, nếu tg lai có n.y, có chồng rồi mà vẫn tiếp tục như thế thì mới ko chấp nhận đc. Ý kiến của mình thôi
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 66 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

Vào top này Gái hư !!!!!????? để xem có nên lấy ko này
    Nhìn chăm chú... nhưng không hứng thú
    • 4 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi vote_vote Xem bài viết
    Quá khứ thì don't care đi, cốt yếu là tương lai cơ, nếu tg lai có n.y, có chồng rồi mà vẫn tiếp tục như thế thì mới ko chấp nhận đc. Ý kiến của mình thôi
    Nói như bạn vậy thì lúc lấy nhau về rồi mà ngta vẫn như thế thì mới bỏ? lúc đó làm sao được nữa? Minh bit quá khứ là quá khứ nhưng thấy khó khó chấp nhận khi ngta vào nhà nghỉ như cơm bữa như thế....
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 147 Bài viết

• 199 Được cảm ơn

Mình nghĩ cũng chả nên yêu làm gì, để người khác thoải mái hơn yêu cô ấy. Bác đã băn khoăn thế này chứng tỏ bác cũng để ý đến vấn đề này của cô ấy. Ngủ với 2 người là số cô ấy kể,số không kể thì chẳng biết thế nào. Em thì em chẳng thích những cô gái thoáng trong chuyện quan hệ như vậy =-=' cứ là người thì không nên quan hệ bừa bãi yêu ai cũng thế

bác cứ suy nghĩ đi xem mình có thoáng và yêu đến mức bỏ qua hay không mà quyết định thôi.
    • 33 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chuyện vớ vẩn , đã là đàn ông mà còn lăn tăn thế này thật ...................
    Thích thì nhích mà không thích thì bye luôn
    ThuViet
    094 456 5599 - 0902 00 30 60
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 3,041 Bài viết

• 3,423 Được cảm ơn

Tui ủng hộ, bạn và cô ấy xứng nhau mà. Bạn cũng thích vào nhà nghỉ bỏ xừ, còn bày đặt đánh giá người khác.
    Hay bạn bị lôi kéo, dụ dỗ ép buộc vào nhà nghỉ?
    Đúng là đàn ông, chơi cho đã rồi đòi lấy vợ ngoan!
    Cách tạo chữ ký

811f2990746cc068ceab7e18b74d0308_52139692.signature11
    SCx4W4sSCx4p7
    9Xhgp7
    --31/12/2011 : Em lên xe hoa
    --18/1/2012 : CKK,
    --16/2/2012 : thử que 2v
    -- Con yêu đòi ra sớm ở 35w2d: nặng 2,5kg lúc 3h20 phút sáng. Con và ba cùng sinh nhật 1 ngày. Happy birthday 2 ba con! Tình yêu lớn của mẹ. Hay ăn chóng lớn, mạnh khỏe, ngoan nha con yêu! :*
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 1,061 Bài viết

• 3,780 Được cảm ơn

Ngoài luồng tí, về cái gọi là sự "thành khẩn khai báo" của mấy bạn gái í (cái này em chôm trên Facebook Hôị những người thích đùa ợ) Cuối tuần vui nha mọi người

Em: - Đây là lần đầu của em
    - Em thường hay đi xe đạp , vậy nên
    - Em nghĩ vì thế em mất cái đó
    Anh: - Anh tin emmmmmmmmmmmmm

Ðính kèm 268154
    • 222 Bài viết

• 1,074 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Heo_Em Xem bài viết
    Tui ủng hộ, bạn và cô ấy xứng nhau mà. Bạn cũng thích vào nhà nghỉ bỏ xừ, còn bày đặt đánh giá người khác.
    Hay bạn bị lôi kéo, dụ dỗ ép buộc vào nhà nghỉ?
    Đúng là đàn ông, chơi cho đã rồi đòi lấy vợ ngoan!
    chị có chồng có con rồi mà nói chả suy nghĩ cái gì.
    anh ấy vào nhà nghỉ với người yêu anh ấy,có làm sao đâu,họ yêu nhau,người con gái cũng chấp nhận QHTD thì 2 người vào nhà nghỉ,thế thôi.
    còn chị kia có ny rồi mà đi nhà nghỉ với người khác,lại là người có vợ rồi,mắc quá nhiều tội:vừa là người thứ 3,vừa quan hệ với người khác khi đã có người yêu.
    em nói thật anh chủ pic cũng mềm quá,như thế mà còn hỏi,anh định lấy đĩ về hả?
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 3,041 Bài viết

• 3,423 Được cảm ơn

Mình cũng đồng ý quan điểm là yêu nên vào nhà nghỉ, tự nguyện, có sao đâu. Và như ở trên kia, cô gái cũng yêu và tự nguyện vào n2, sau đó mới phát hiện anh ta có vợ và đã chia tay.
    Như thế hoàn toàn khác với loại gái biết ng ta có vợ mà vẫn theo ,vẫn ngủ.
    Mà đừng gọi cô ý là đĩ, đĩ là kiếm tiền = thân xác. Còn cô ý là yêu và xxx với ng yêu (như với chủ top) thôi.
    Có chăng cô ý chỉ là phụ nữ thoáng và dễ dãi thôi.
    Cách tạo chữ ký

SCx4W4sSCx4p7
    9Xhgp7
    -- Con yêu đòi ra sớm ở 35w2d: nặng 2,5kg lúc 3h20 phút sáng. Con và ba cùng sinh nhật 1 ngày. Happy birthday 2 ba con! Tình yêu lớn của mẹ. Hay ăn chóng lớn, mạnh khỏe, ngoan nha con yêu! :*
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 3,041 Bài viết

• 3,423 Được cảm ơn

mà bạn hiểu nhầm rùi. Cô ý ''đã từng'' qh với 2 anh kia. Lúc đó cô ấy chưa gặp chủ top mà. Chứ có phải có ny rồi mà vẫn ngủ với ng khác đâu?
    Cách tạo chữ ký

SCx4W4sSCx4p7
    9Xhgp7
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 7 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 104 Bài viết

• 281 Được cảm ơn

Gái bh phò phạch lắm gớm nhể.
    • 109 Bài viết

• 55 Được cảm ơn

Stop đi ông ơi ! Có thể nó còn nhiều mối quan hệ tương tự khác mà ông ko bao giờ biết hết
    SỰ TỬ TẾ THƯỜNG KHÔNG DẪN ĐẾN TÌNH YÊU
  • Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3