TIN TÀI TRỢ.

Lập hội tìm người tâm sự cho các bà vợ bị chồng phản bội!!!

• 2 Lượt chia sẻ
  • 14.2K Lượt đọc
  • 156 Trả lời

• Trang 1/8

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 8

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 144 Bài viết

• 67 Được cảm ơn

Em biết lên cái Top này kiểu gì các bố cũng làm ầm lên, nhưng mà nhìn thấy mấy mẹ đau khổ, vật vã vì mấy câu chuyện do các bố gây ra em cảm thấy ... nản lắm!
    Tại sao những chị em đang chìm trong cơn đau khổ không tự kéo mình ra bằng nhiều cách, cụ thể là tìm một người bạn khác giới để tâm sự.. ( không nói tới sex nhé!) Biết đâu sự gặp gỡ đó lại giúp các chị em mình hiểu hơn về những ông chồng đổ đốn của mình! hihi
    NHÌN THẤU, BUÔNG XUỐNG, TỰ TẠI, TÙY DUYÊN NIỆM PHẬT!
    CHÂN THÀNH, THANH TỊNH, BÌNH ĐẲNG, CHÁNH GIÁC, TỪ BI!

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 911 Bài viết

• 458 Được cảm ơn

:Laughing: ăn miếng trả miếng mệt lắm bạn à :Laughing: tốt nhất nên giải quyết vấn đề hơn
    [/URL][/B]
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 19 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

sex làm gì? tâm sự chia sẻ thôi
    • 444 Bài viết

• 265 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi me Zin Zin Xem bài viết
    Em biết lên cái Top này kiểu gì các bố cũng làm ầm lên, nhưng mà nhìn thấy mấy mẹ đau khổ, vật vã vì mấy câu chuyện do các bố gây ra em cảm thấy ... nản lắm!
    Tại sao những chị em đang chìm trong cơn đau khổ không tự kéo mình ra bằng nhiều cách, cụ thể là tìm một người bạn khác giới để tâm sự.. ( không nói tới sex nhé!) Biết đâu sự gặp gỡ đó lại giúp các chị em mình hiểu hơn về những ông chồng đổ đốn của mình! hihi
    Cái tim tím này ai chả thích, nhưng mà tìm được người bạn khác giới để tâm sự đã khó, tìm được người bạn khác giới "không nói tới sex" càng khó. (người bạn khác giới ko nói và ko làm ... còn khó hơn nữa )
    • 19 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

tối nay mình không bận, đang ở HN và cần tìm một người để tâm sự
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Đã bị khóa
    • 9 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 79 Bài viết

• 124 Được cảm ơn

hị hị.

làm thế thì khác ếch nào có thèng nó ném kít vào mình, thay vì rửa và tẩy mùi thì chúng ta lại chạy đi tìm 1 đống kít khác để ... tâm sự, chia sẻ và ném lại nó. :Laughing:

đừng giận mình thì mình nói thật lòng nhá, cái cách này nó rẻ rúng lắm, các mẹ đang tự hạ giá bản thân mình đấy. :RaisedEye
    • 883 Bài viết

• 178 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi con_cua Xem bài viết
    :Laughing: ăn miếng trả miếng mệt lắm bạn à :Laughing: tốt nhất nên giải quyết vấn đề hơn
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Salazar Xem bài viết
    hị hị.

làm thế thì khác ếch nào có thèng nó ném kít vào mình, thay vì rửa và tẩy mùi thì chúng ta lại chạy đi tìm 1 đống kít khác để ... tâm sự, chia sẻ và ném lại nó. :Laughing:

đừng giận mình thì mình nói thật lòng nhá, cái cách này nó rẻ rúng lắm, các mẹ đang tự hạ giá bản thân mình đấy. :RaisedEye
    e ngĩ ý chị chủ top là KHI CÁC CHỊ ĐÃ CHÍNH THỨC CHIA TAY CHỒNG CŨ CHỨ NHỶ!
    x9vEx9vEp7
    • 144 Bài viết

• 67 Được cảm ơn

Hĩ Hĩ! Mỗi người có một cách nghĩ, trước nhất tại sao các mẹ lại nghĩ tới việc ăn miếng trả miếng nhỉ? Chẳng công bằng tí nào cả... Việc đầu tiên các mẹ nghĩ về gia đình là gì? Chắc chắn là con cái rồi, việc thứ 2 là:.... một nửa lấp đầy chố trống còn lại. Vậy khi chố trống đó ngày càng trống, các mẹ vẫn cố sống cố chết để bảo vệ cái lý lẽ nghe có vẻ như luân thường đạo lý " Rồi lúc nào đó anh ấy sẽ quay về!" hik hik. Đàn ông hay đàn bà đều có người tốt người xấu, nếu đang ông ai cũng xấu thì... các mẹ hiểu rồi đó, pó tay!

Nếu mà lúc nào các mẹ cũng nghĩ thằng đàn ông nào rồi cũng đến lúc tìm tới hú hí với người con gái khác ngay sau khi " no xôi chán chè" thì các mẹ nhầm roài! ( Chỗ này mấy ông bố tử tế chắc đang vỗ tay!) Có những người tuyệt vời đang ở đâu đó mà ta chưa biết hoặc ta chưa muốn biết thôi! Đàn ông nào cũng là Kít thì chị em mình.......chán chẳng buồn nói!

Nói chung đây là ý kiến chủ quan của em, có thể lối nghĩ của em hơi khác nên những mẹ mang tư tưởng " tam tòng tứ đức" một lòng một dạ thờ cả những ông chồng đổ đốn thì xin thông cảm cho em nhé! Bản thân em là con người đa nghi nên suy nghĩ của em dành cho mấy ông đó hơi tiêu cực, nếu đã Phạm lỗi 1 lần rồi tha thứ 1 lần, phạm lỗi 2 lần tha thứ 2 lần, thì chắc chắn sẽ có lần thứ ..x..! Khoản này thì em chịu thoai, nhiều lần quá em hay sốk!

Nếu các mẹ không có hứng thú để tìm tới 1 ông nào khác để chút bớt gánh nợ đời đè trên vai thì hãy thương mình mà tìm cho mình một lối thoát khác. Em chỉ ví dụ thôi nhé! Đi làm đẹp nếu có điều kiện tiền bạc, đi tám với mấy bà bạn nếu có thời gian, còn nếu ko có cả thời gian lẫn tiền bạc thì chỉ có cách là: làm cho mệt rồi đắp chăn kín đầu mà ngủ cho kỹ, mở mắt ra việc đầu tiên nghĩ tới là: hôm nay con mình ăn gì, học ở đâu, nó thế nào chứ đừng nghĩ: ông chồng mình giờ đang ở bên tình nhân có nghĩ tới mình không? ( Có mà nghĩ cái Kít, nghĩ thì đã không đi!), giờ anh ấy đang làm giề ( Làm cái trò mà chị đang nghĩ đó!), anh ấy đã ăn giề chưa? (quy trình của các ông ấy là ăn uống xong rồi cưỡi bò các mẹ ạ!).

Xiiiiiiiiiiiiiiiiiii`! Thôi em nói thế thoai, mở cái Top này ra cũng chỉ mong mấy chị cố thương lấy mình và các con mà vượt qua! Còn nếu vô tình có anh Phi công nào lạc vào đây thì cũng giữ mình, vì có đôi khi các mẹ sẽ xả xì chét vào mẹt đó! hihi! Còn nếu có ông bố nào đổ đốn mà vào đây thì hãy suy nghĩ 1 chút cho mấy bà vợ đang ngày đêm đau khổ, lo nghĩ, héo mòn cả thần sắc vì các ông!

Mong các mẹ thông cảm cho em nếu em có nhỡ lời, đừng chửi bới em thậm tệ quá... vì em không có ý định xấu mờ!
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Đã bị khóa
    • 9 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 79 Bài viết

• 124 Được cảm ơn

việc thứ 2 là:.... một nửa lấp đầy chố trống còn lại. Vậy khi chố trống đó ngày càng trống, các mẹ vẫn cố sống cố chết để bảo vệ cái lý lẽ nghe có vẻ như luân thường đạo lý " Rồi lúc nào đó anh ấy sẽ quay về!" hik hik. Đàn ông hay đàn bà đều có người tốt người xấu, nếu đang ông ai cũng xấu thì... các mẹ hiểu rồi đó, pó tay!

Nói chung đây là ý kiến chủ quan của em, có thể lối nghĩ của em hơi khác nên những mẹ mang tư tưởng " tam tòng tứ đức" một lòng một dạ thờ cả những ông chồng đổ đốn thì xin thông cảm cho em nhé! Bản thân em là con người đa nghi nên suy nghĩ của em dành cho mấy ông đó hơi tiêu cực, nếu đã Phạm lỗi 1 lần rồi tha thứ 1 lần, phạm lỗi 2 lần tha thứ 2 lần, thì chắc chắn sẽ có lần thứ ..x..! Khoản này thì em chịu thoai, nhiều lần quá em hay sốk!

Nếu mà lúc nào các mẹ cũng nghĩ thằng đàn ông nào rồi cũng đến lúc tìm tới hú hí với người con gái khác ngay sau khi " no xôi chán chè" thì các mẹ nhầm roài! ( Chỗ này mấy ông bố tử tế chắc đang vỗ tay!) Có những người tuyệt vời đang ở đâu đó mà ta chưa biết hoặc ta chưa muốn biết thôi! Đàn ông nào cũng là Kít thì chị em mình.......chán chẳng buồn nói!

Nếu các mẹ không có hứng thú để tìm tới 1 ông nào khác để chút bớt gánh nợ đời đè trên vai thì hãy thương mình mà tìm cho mình một lối thoát khác.
    xanh, tớ không nói là cứ đàn bà chồng bồ bịch cặp bồ là phải cố sống cố chết chờ các "anh í" quay về, tự mẹ nó suy diễn ra như thế. Tớ cũng không có nói đàn ông là kít hết, tự mẹ nó suy luận ra.

tớ chỉ nói cái cách mà mẹ nó đang làm, không khác gì cách mà chồng các mẹ cũng đang làm, vội vàng tìm đến với những mối quan hệ mới khi vết thương lòng chưa lành, đó không phải là việc làm khôn ngoan, nó chỉ làm cho ta tổn thương thêm, mất lòng tin thêm và hạ thấp giá trị của chính chúng ta mà thôi.

đỏ, tất nhiên ở đâu cũng có anh hùng, ở đâu cũng có thằng khùng thằng điên, người xấu kẻ tốt chỗ nào chẳng có, đàn ông cũng vậy. Nhưng chúng ta không thể đến với những "người đàn ông tốt", người đàn bà tốt" khi mà chúng ta chưa sẵn sàng cho 1 mối quan hệ mới và chúng ta tìm đến với nhau như 1 kiểu lấp chỗ trống tạm bợ.

tím, ai cũng muốn vui vẻ, chả ai muốn đơn độc buồn bã, chỉ là cái cách để tìm đến sự vui vẻ cần thận trọng hơn thôi.
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 144 Bài viết

• 67 Được cảm ơn

Mẹ nó nhầm roài! Cái việc tìm hiểu 1 ai đó thì dĩ nhiên cần có thời gian đúng ko? ( Em thấy có ối mẹ cứ bảo là theo đuổi tìm hiểu kỹ càng mà vẫn... ấy đó thôi!). Mà chuyện này miễn bình loạn mẹ nó ạ!

Em cho cái trò bồ bịch của các ông ấy thì chẳng có gì là việc vội vàng cả, tính chán rồi đó ạ! Em nói theo chủ quan của em thôi, mẹ nó đừng giận nhé : Vết thương chưa lành thì phải bôi thuốc, đi khâu hay gì gì đấy chứ!!! có phải ai cũng có sức đề kháng và có thể chịu đau cho tới khi vết thương kín miệng được đâu! Ak, nói câu này xong cũng mong mẹ nào muốn tiến bước nữa cũng hãy nghĩ về các con trước tiên nhé!

Em xin hết ý kiến!

Chúc mẹ nó sức khỏe!
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 11,983 Bài viết

• 5,939 Được cảm ơn

con ủng hộ ý kiến của mợ

nhưng mong mợ sửa cái title đề topic thay vì phi công và máy bay .thì nên là 1 người nói chuyện.tâm sự... thì sẽ hợp lý hơn...
    Tỉnh
    Việt Nam nghèo vì
    https://www.webtretho.com/forum/f26/v...-gioi-1549918/
    Đường đi của đồng tiền
    https://www.webtretho.com/forum/f26/d...g-tien-753988/
    Lạm phát.Xót xa vì 'bão giá"..
    https://www.webtretho.com/forum/f26/x...ao-gia-693250/
    Tô Linh Hương 24 tuổi, làm Chủ tịch Hội đồng Quản trị Vinaconex
    https://www.webtretho.com/forum/f26/t...conex-1222198/

Tạm biệt nhé dù ta không gặp lại
    Xin đừng quên kỷ niệm ban đầu
    Có những cánh chim khi rời tổ ấm
    Lướt xa rồi nhưng lòng vẫn bên nhau

Xuân.Hạ.Thu.Đông.
    Nước hòa mình vào Sông.Sông chảy ra ngoài biển.
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 1,135 Bài viết

• 685 Được cảm ơn

Chẹp, mẹ nó phải hiểu đàn ông không giống đàn bà nên mẹ nó phán nhanh quá (cái chữ đo đỏ ấy).
    Về cái tiêu đề thì rõ mẹ nó nói sai, nhiều mẹ nói sai toét. Mẹ nó ạ, đàn ông hư là hư, bao biện là bao biện chứ họ ít nhầm như các mẹ lắm.
    Về nội dung: Nếu mẹ nó cần người chia sẻ thì bỏ cái tiêu đề đi, nhìn từ góc nào cũng sai.
    Chúc mẹ nó vui vẻ và ngủ ngon.
    • 1,773 Bài viết

• 1,834 Được cảm ơn

Các mẹ đừng tranh luận với nhau nữa, mỗi người một quan điểm, một suy nghĩ riêng thôi. Ngay cả cái tiêu đề topic, mình thấy cũng ko vấn đề gì, bởi lẽ chủ top cũng chỉ là dùng cái tiêu đề đấy cho vui thôi.

Take it easy ! Từ chuyện nói, đến chuyện làm nó còn cả một chặng đường, dài ngắn tùy người! Đúng ko ạ?

Chúc hội này sớm đi vào hoạt động ! :Rose:
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 136 Bài viết

• 79 Được cảm ơn

Em là phi công tập sự đây có cái máy bay nào ko???:Laughing::Laughing:
    • 910 Bài viết

• 627 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Dad & Mom Xem bài viết
    Từ chuyện nói, đến chuyện làm nó còn cả một cái giường...
    Đúng đúng... :Applause:
    • 19 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

đời làm phi công nghĩ lại nó cũng nhục

ngày trước cũng mê lái mbbg, tôi từ bỏ người yêu, một cô gái rất xinh đẹp và yêu thương tôi hết lòng. Lao vào cuộc săn tìm mbbg thế là tôi đã yêu, đã tìm cách vượt ra mọi rào cản, làm đủ mọi thứ và chiều chuộng cô ta hết mình. Nhưng đến cuối cùng tôi vẫn chỉ là 1 phi công, cũng chỉ là công cụ để thỏa mãn nhu cầu, không những ko yêu mà cô ta còn khinh tôi như chó, khinh thì khinh nhưng lên giường vẫn lên giường. Trc đây tôi ko biết và ảo tưởng nhiều thứ, h nhận ra sự thật lại thấy đau và nhục.

nhục cho 1 thằng phi công mà cứ đòi leo mâm cỗ
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 1,164 Bài viết

• 4,705 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Con trai hưởng phúc của mẹ đấy các mẹ ạ, làm cái gì cũng nên nghĩ mình làm thế này con trai mình ngày sau sẽ được phúc hay được họa do mình gây ra đây nhé, mình duy tâm nên khuyên thế thôi!
    • Thành viên Webtretho
    • 14 năm
    • 12,357 Bài viết

• 16,086 Được cảm ơn

Theo em thì tiêu đề rất phản cảm, đề nghị MOD close ngay topic này
    Ăn được, ngủ được là Tiên
    • Eba
      Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 1,216 Bài viết

• 1,201 Được cảm ơn

nếu ý đồ của bạn là 1 vấn đề nghiêm túc mà với cái cách đặt đầu đề thế này thì chẳng ai có thể tôn trọng bạn đc ! cái này người ta gọi 1 cách ý nhị là " vô duyên " ! trong cuộc sống, nhiều khi cũng vì vợ sống " vô duyên " quá mà chồng ngoại tình ko biết chừng !

nhận order ikea và daiso jp tại Quảng Châu công 10%, ship 40k/ kg . Pm để order

• 19 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

theo tôi thấy topic chẳng có gì sai
  • Trang 1/8

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 8