Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Làm Sao để vượt qua được

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.31K Lượt đọc
  • 22 Trả lời

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 67 Bài viết

• 91 Được cảm ơn

Khi chia tay nỗi sợ lớn nhất của con gái là sợ ko tìm được ai yêu mình như người cũ, mấy đứa bạn thân của mình cũng từng chia sẻ giống bạn và đó chính là điều níu giữ nó không chia tay, vấn đề là con gái chỉ quên được người cũ khi có người mới và người mới đa phần là tuyệt hơn
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 566 Bài viết

• 161 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi MinhAnh2811 Xem bài viết
    Khi chia tay nỗi sợ lớn nhất của con gái là sợ ko tìm được ai yêu mình như người cũ, mấy đứa bạn thân của mình cũng từng chia sẻ giống bạn và đó chính là điều níu giữ nó không chia tay, vấn đề là con gái chỉ quên được người cũ khi có người mới và người mới đa phần là tuyệt hơn
    Con trai cũng vậy đó bạn, và đa phần là người mới phải hơn người cũ thì mới quên dc. Hì hì
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Anh nói anh sẽ viết thư cho tôi, mà tôi sợ quá sợ đến mức khong dám về nhà, nếu có thư thật chắc tôi sẽ không dám đọc đâu,tôi sợ anh nói với tôi là anh đã thật lòng yêu người kia mất. Tôi khổ tâm quá, mong sao khoảng thời gian này trôi đi nhanh chóng để tôi có thể tìm thấy tôi.
  • Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2